กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

วิเคราะห์แผนการเทรด FOREX EUR/USD พฤหัสบดี 24 มกราคม 2019 ขึ้นยานแม่ได้แล้วนะจะพาบินไปดวงจันทร^_^

• 308 replies
  • 42,874 views
อ้างจาก: admin ที่ 25, มกราคม  2019, 09:25:23 AM
อ้างจาก: Lil Mayfly ที่ 25, มกราคม  2019, 07:00:18 AM
อรุณสวัสดิ์..แอดมินและสมาชิกทุกท่านค่ะ... ็Hea** ็Hea** ็Hea**

....วันศุกร์ ศุกร์หรรษา มาถึงแล้ว
คงไม่แคล้ว ขนพอง สยองขวัญ
พฤหัส โหดแค่ไหน ไม่แพ้กัน
วันศุกร์นั้น อาจร้ายกว่า น่าคำนึง
ใคร่ครวญ ไตร่ตรอง ให้ถ่องแท้
สู้แล้วแพ้ ก็พัก สักนิดหนึ่ง
หากสู้ไหว ไม่หวั่น และพรั่นพรึง
คนใจถึง มาเจอกัน วันนี้เอย....

เมื่อวานบาดเจ็บกันไปหลายรายเลยสำหรับสมาชิกของเรานะคะ..วันนี้ใครไม่ไหวก็หยุดรักษาแผล ดูแลตัวเอง กันก่อน..วันหลังมีเรี่ยวแรงค่อยหันกลับมาสู้ใหม่..ส่วนใครใจถึง ชอบความมันส์ของวันศุกร์หรรษา มาเจอกันตามปกติค่ะ...สู้ สู้ สู้... ็Hip** ็Hip** ็Hip**

ว้าว คุณพี่แต่งกลอนเก่งด้วย

Ha)** Ha)**
ก็เก่งหลายอย่างอยู่นะ..มีก็แต่ เทรด นี่แหละ สองปีละ ยังไม่เก่งเลย.. xc8* xc8*
ใกล้จะว่างงานละ..ได้ออกจากงานม่ะไหร่นะ ฮึ่มมมม..น่าดู.. xc8* xc8*
2 อย่าง ที่เป็นปัญหา..จะหาข้อมูล ถาม หรือปรึกษาใครก็ไม่ได้ ต้องแก้ไขด้วยตัวเอง
" ความโลภ ได้ตามที่ควรจะได้แล้วไม่พอ "
" OVT โอเวอร์เทรดตลอด "
แก้ไขได้เมื่อไหร่ พอร์ตจะใหญ่ กำไรจะอยู่นาน..

*

saksitbatboy191

อ้างจาก: admin ที่ 25, มกราคม  2019, 09:10:08 AM
สวัสดีเช้าวันศุกร์ นะครับผม
พร้อมจะจัดกำไร คืนแล้ว สู้ๆ

็Hip** ็Hip** ็Hip**

Ha)** Ha)** Ha)**

ชาวบอดร์เอยล้างแล้วหรือยัง 555555555555+
นักเทรดที่ดีจะรู้จักประมาณตอน​ นักเทรดที่โลภระวังขี้พุ้ง555

*

Arnont_J

อ้างจาก: Lil Mayfly ที่ 25, มกราคม  2019, 07:00:18 AM
อรุณสวัสดิ์..แอดมินและสมาชิกทุกท่านค่ะ... ็Hea** ็Hea** ็Hea**

....วันศุกร์ ศุกร์หรรษา มาถึงแล้ว
วันศุกร์นั้น อาจร้ายกว่า น่าคำนึง
หากสู้ไหว ไม่หวั่น และพรั่นพรึง
คนใจถึง มาเจอกัน วันนี้เอย....

เมื่อวานบาดเจ็บกันไปหลายรายเลยสำหรับสมาชิกของเรานะคะ..วันนี้ใครไม่ไหวก็หยุดรักษาแผล ดูแลตัวเอง กันก่อน..วันหลังมีเรี่ยวแรงค่อยหันกลับมาสู้ใหม่..ส่วนใครใจถึง ชอบความมันส์ของวันศุกร์หรรษา มาเจอกันตามปกติค่ะ...สู้ สู้ สู้... ็Hip** ็Hip** ็Hip**

วันนี้ขอผ่านเลยครับผม เห็น gu วิ่ง กลัว eu มันบินกลับลำเหมือนกันครับ
Thor 1 Thor 1 Thor 1 Thor 1

อ้างจาก: Arnont_J ที่ 25, มกราคม  2019, 09:39:59 AM
วันนี้ขอผ่านเลยครับผม เห็น gu วิ่ง กลัว eu มันบินกลับลำเหมือนกันครับ

ไม่ใช่แค่ กลัวมันบิน ค่ะ...แต่  มันกำลังจะบิน ค่าาาา... xc8* xc8* xc8*
2 อย่าง ที่เป็นปัญหา..จะหาข้อมูล ถาม หรือปรึกษาใครก็ไม่ได้ ต้องแก้ไขด้วยตัวเอง
" ความโลภ ได้ตามที่ควรจะได้แล้วไม่พอ "
" OVT โอเวอร์เทรดตลอด "
แก้ไขได้เมื่อไหร่ พอร์ตจะใหญ่ กำไรจะอยู่นาน..

*

Csone

วันนี้สู้ๆนะคะทุกท่าน ็Hip** ็Hip** ็Hip**

อ้างจาก: Arnont_J ที่ 25, มกราคม  2019, 09:39:59 AM

กำลังเส้าที่เมื่อคืนขายหมู โอเค

ถ้ายังถืออยู่ตื่นมาต้องวิ่งตามควายอะครับ555555

*

admin

• 80,650
วิเคราะห์แผนการเทรด FOREX EUR/USD ศุกร์ 25 มกราคม 2019 ศุกร์หรรษาเปลี่ยนมาทุบกราฟไปแกนโลกกัน^_^

CLick เชิญทุกท่านพูดคุยแลกเปลี่ยนแนวการเทรดทางกันได้เลย ครับ ===> https://traderider.com/index.php/topic,12712.new.html#new
(TH)** (TH)** (TH)**

"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"