กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

แจกฟรี EA Forex Close All เปิดออเดอร์ Buy/Sell Lot Close ALL /Close all Profit/Close all Loss แจกกั

• 12 replies
  • 13,199 views
*

admin

• 80,574
แจกฟรี EA Forex Close All  เปิดออเดอร์ Buy/Sell Lot Close ALL /Close all Profit/Close all Loss แจกกัน

สวัสดีครับผม วันนี้ มาแจก EA forex ดีๆ อีกตัวเป็นเครื่องมือช่วยในการเทรด นะครับ ผม จะเป็นตัวที่พัฒนามาจาก https://traderider.com/index.php/topic,12618.0.html
ซึ่งตัวนี้จะเป็นการเพิ่ม Function การเปิด ออเดอร์ Buy/SELL เข้ามา โดยสามารถกรอกจำนวน Lot ที่เราจะเทรดได้เลย ครับ เรียก ได้ ว่า เอามาแทนตัว One Click Trading ที่ Mt4 ติดตัวมาให้ได้เลย นะครับ ผม ส่วน Function อื่นๆ ก็ยัง คงประสิทธิภาพไว้เหมือนเดิม ครับ เนื่องจากมีสมาชิกหลายท่านเรียกร้องเครื่องมือช่วยเทรด ตัวนี้มา ทีนี้เรามาดูหลักการทำงานของ EA ตัวนี้กันครับ  หลังจากทำการติดตั้งเหมือนกับ EA ทั่วไปแล้ว เราก็ลาก EA มาใส่กราฟนะครับแล้วว เปิด Auto Trading ปุ่มเขียว นะครับ EA ก็จะมีปุ่มมาให้ นะครับ โดยหลักการทำงานของปุ่มต่างๆเมื่อท่านกดจะมีดังนี้ครับ

Buy Sell lot ใช้ในการเปิด order หรือ ทำการส่งคำสั่งเทรด พร้อมทั้งสามารถกรอก Lot ได้เลย
Close All Profit : EA Close All จะทำการปิดออเดอร์ทุกออเดอร์ทันที โดยเงื่อนไขคือออเดอร์นั้นๆ ผลกำไรต้องเป็นบวก(+)เท่านั้น
Close All LOSS : EA Close All จะทำการปิดออเดอร์ทุกออเดอร์ทันที โดยเงื่อนไขคือออเดอร์นั้นๆ ผลกำไรต้องเป็นลบ(-)เท่านั้น
Close All Pending  : EA จะทำการปิดออเดอร์ที่ เป็น Pending Order ทุกออเดอร์ทันที
Close ALL : EA จะทำการปิด ออเดอร์ทุกออเดอร์ทั้งหมดไม่ว่าจะลบหรือบวก

เพื่อนๆก็ลองนำไปใช้กันดูนะครับผม อยากแนะนำติชมอะไรก็แนะนำกันมาได้เลย นะครัยผม
ขอบคุณครับ
Admin

"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

a610

• 210
ขอบคุณครับ

*

friday

• 591
ขอบคุณท่านแอดมินและทีมงาน มากครับ

(TH)** ))/* Thor 1
= เอาชนะ ผบ.ทบ. ให้ได้ก่อน ค่อยคิดชนะตลาด =

*

sorana

ขอบคุณครับ   (TH)** (TH)**

*

RJB

• 101
ขอบคุณมากครับ กำลังหาแบบนี้อยู่เลย

(TH)**  (TH)**  (TH)**

*

Mr.Polar

Re: แจก ฟรี FREE TRD Trading เปิดออเดอร์ Buy/Sell Lot Close ALL /Close all Profit/Close all Loss แจก
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 17, มิถุนายน 2019, 10:33:46 PM »
 ็Hea** ็Hea** ็Hea**

ขอบคุณสำหรับ  EA ดีๆครับ ตามหาแบบนี้อยู่เลย

แต่ผมขอสอบถามเพิ่มเติมครับ
พอผมนำไปรัน Font ซ้อนกัน ปรับแก้ไขยังไงดีครับ TT

*

admin

• 80,574
Re: แจก ฟรี FREE TRD Trading เปิดออเดอร์ Buy/Sell Lot Close ALL /Close all Profit/Close all Loss แจก
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 17, มิถุนายน 2019, 10:42:47 PM »
อ้างจาก: Mr.Polar ที่ 17, มิถุนายน  2019, 10:33:46 PM
็Hea** ็Hea** ็Hea**

ขอบคุณสำหรับ  EA ดีๆครับ ตามหาแบบนี้อยู่เลย

แต่ผมขอสอบถามเพิ่มเติมครับ
พอผมนำไปรัน Font ซ้อนกัน ปรับแก้ไขยังไงดีครับ TT

เดี๋ยว พรุ่งนี้ให้ โปรแกรมเมอ คนเขียนมาตอบให้นะครับผม
(TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

iRuler

• 1,282
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 18, มิถุนายน 2019, 10:01:58 AM »
ลองอ่านดูนี่ก่อนครับ

Windows 10:
https://windows.gadgethacks.com/how-to/change-font-size-windows-10-0166687/

Windows 7:
https://www.pcworld.com/article/242942/how_to_change_font_size.html

ปรับให้เป็น 100%

Re: แจกฟรี EA Forex Close All เปิดออเดอร์ Buy/Sell Lot Close ALL /Close all Profit/Close all Loss แ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 06, มีนาคม 2020, 12:14:01 PM »
ใช้ดีนะตัวนี้เสียอย่างเดียวเวลาเปลี่ยนทามเฟรมแล้ว eror ใช้ไม่ได้ยังไงฝากช่วยแก้ให้ด้วยนะครับ

Re: แจกฟรี EA Forex Close All เปิดออเดอร์ Buy/Sell Lot Close ALL /Close all Profit/Close all Loss แ
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 07, ธันวาคม 2020, 05:04:27 PM »
 (TH)** ไม่ทราบว่าโหลดตรงไหนครับ

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 07, ธันวาคม 2020, 06:16:50 PM »
อ้างจาก: blackhole ที่ 07, ธันวาคม  2020, 05:04:27 PM
(TH)** ไม่ทราบว่าโหลดตรงไหนครับ

ใต้ โพสแรกครับ

TRDTrading.ex4 (127.57 kB - ดาวน์โหลด 244 ครั้ง.)

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 12, มกราคม 2021, 09:22:31 PM »
ทำไมไม่ปุ่มโหลดเลยครับ  อยากได้มากกก cheetah*

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 13, มกราคม 2021, 08:59:20 AM »