กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

สอบถามบัญชีโบนัส XM 30$

• 2 replies
  • 1,305 views
*

samuraideepers

สอบถามบัญชีโบนัส XM 30$
« เมื่อ: 21, มกราคม 2019, 02:23:27 PM »
สวัสดีครับสมาชิกใหม่นะครับ
ระหว่างรอกราฟวิ่ง ขอสอบถามหน่อยครับ
ผมเปิดบัญชี XM โบนัส 30 เทรดมาสักพักละครับ ถ้าผมเติมเงินเข้าไปสถานะบัญชีจากบัญชีโบนัส ก็จะกลายเป็นเหมือนเปิดบัญชีธรรมดาเลยใช่ไหมครับ
ผมหมายถึง พวกสิทธิประโยชน์ต่างๆ กับข้อบังคับอื่นๆนะครับ เพราะตอนนี้บัญชีโบนัสมีข้อบังคับหลายอย่างเท่าที่ดู อย่างต้อง Login เครื่องเดียวที่เดียวอะไรแบบนี้
ถ้าไม่สนใจโบนัสที่ได้ ผมเดิมเงินเข้าไปนี่สามารถเปิด MT5 ที่ใหนเครื่องไหนก็ได้ ใช่ไหมครับ แล้วสามรถถอนกำไรที่ทำได้(ไม่ใช่กำไรจากโบนัสนะครับ อันนั้นเข้าใจว่าถ้าเติมเงินแล้วจะหายไป) จากการเทรดหลังเติมเงินเข้าไปได้ใช่ไหมครับ หรือ ควรเปิดบัญชีใหม่เลยดีกว่าครับ

*

admin

• 80,398
Re: สอบถามบัญชีโบนัส XM 30$
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21, มกราคม 2019, 02:34:01 PM »
ฝากแล้ว เทรดได้เลย ครับ เทรดเครื่องไหนก็ได้ครับ
กำไร ไม่หายนะครับ ถ้า โอน เข้าไป มันจะอยู้ตรง balance ครับ
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

samuraideepers

Re: สอบถามบัญชีโบนัส XM 30$
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 21, มกราคม 2019, 02:48:39 PM »
อ้างจาก: admin ที่ 21, มกราคม  2019, 02:34:01 PM
ฝากแล้ว เทรดได้เลย ครับ เทรดเครื่องไหนก็ได้ครับ
กำไร ไม่หายนะครับ ถ้า โอน เข้าไป มันจะอยู้ตรง balance ครับ

ขอบคุณครับ