กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

สมาชิกใหม่ขอแนะนำตัวครับ

• 1 replies
  • 1,207 views
*

ืnopponk

สมาชิกใหม่ขอแนะนำตัวครับ
« เมื่อ: 21, มกราคม 2015, 10:19:34 AM »
สวัสดีครับท่านแอดมิน และสมาชิกทุกท่าน
  ผมชื่อเดี่ยว ครับ สถานะถือว่าเป็น Newbie สำหรับ Forex เลยครับ แอบส่องบอร์ดนี้ซักพักนึงแล้ว รู้สึกประทับใจท่านแอดมิน และสมาชิกทุกท่าน ที่มีความมุ่งมั่นและจุดมุ่งหมายเดียวกัน ผมตั้งใจจะลงสนามจริงละ (เล่นจริงเจ็บจริงใช่ไหมครับ อิอิ) อย่างไรขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

*

admin

• 80,664
Re: สมาชิกใหม่ขอแนะนำตัวครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21, มกราคม 2015, 10:32:15 AM »
สวัสดี ครับ ยินดีต้อนรับครับ
เล่นจริง กำไร จริง ขาดทุน จริง ไม่ใช้ สลิง ไม่ใช้ ตัวแสดงแทน
ขอให้ประสบความสำเร็จนะครับ
หากติดขัดหรือมีข้อสงสัยประการใดก็สอบถาม ได่เลย ครับ
(TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"