กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

แจก ฟรี FREE Close ALL /Close all Profit/Close all Loss แจกกันไปฟรีๆใช้ได้ไม่จำกัด Mt4

• 17 replies
  • 13,448 views
*

admin

• 80,418
แจก ฟรี FREE Close ALL /Close all Profit/Close all Loss แจกกันไปฟรีๆใช้ได้ไม่จำกัด Mt4

วันนี้ ทางทีมงาน Traderider.com ทำ EA หรือ เครื่องมือมาช่วยให้การเทรดของท่านเป็นเรื่องง่ายขึ้นนะครับ เป็น EA Close ALL /Close all Profit/Close all Loss คือ เอาไว้ใช้สำหรับการปิด ออเดอร์ เยอะๆที่ ท่านเปิดออเดอร์ด้วยมือ หรือเปืดด้วย EA ตัวใดก็ได้ ครับ โดย EA ตัวนี้เป็นตัวช่วยหรือเครื่องมือช่วยอำนวยความสะดวกในการเทรดนะครับไม่ใช่ EA ที่เปิดออเดอร์ ทำกำไรให้ท่าน นะครับ เนื่องจากมีสมาชิกหลายท่านเรียกร้องเครื่องมือช่วยเทรด ตัวนี้มา ทีนี้เรามาดูหลักการทำงานของ EA ตัวนี้กันครับ  หลังจากทำการติดตั้งเหมือนกับ EA ทั่วไปแล้ว เราก็ลาก EA มาใส่กราฟนะครับแล้วว เปิด Auto Trading ปุ่มเขียว นะครับ EA ก็จะมีปุ่มมาให้ นะครับ โดยหลักการทำงานของปุ่มต่างๆเมื่อท่านกดจะมีดังนี้ครับ

Close All Profit : EA Close All จะทำการปิดออเดอร์ทุกออเดอร์ทันที โดยเงื่อนไขคือออเดอร์นั้นๆ ผลกำไรต้องเป็นบวก(+)เท่านั้น
Close All LOSS : EA Close All จะทำการปิดออเดอร์ทุกออเดอร์ทันที โดยเงื่อนไขคือออเดอร์นั้นๆ ผลกำไรต้องเป็นลบ(-)เท่านั้น
Close All Pending  : EA จะทำการปิดออเดอร์ที่ เป็น Pending Order ทุกออเดอร์ทันที
Close ALL : EA จะทำการปิด ออเดอร์ทุกออเดอร์ทั้งหมดไม่ว่าจะลบหรือบวก

เพื่อนๆก็ลองนำไปใช้กันดูนะครับผม อยากแนะนำติชมอะไรก็แนะนำกันมาได้เลย นะครัยผม
ขอบคุณครับ
Admin

"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

แย้มาแล้ว ขอบคุณมากค่ะแอด  (TH)** (TH)** (TH)**

*

Arnont_J

(TH)** (TH)** (TH)** (TH)** ขอบคุณมากครับแอด เครื่องมือดีมีชัยไปกว่าครึ่ง (TH)** (TH)** (TH)** (TH)**

ขอบคุณครับแอด นี่ล่ะคือสิ่งที่ผมตามหา  (TH)** (TH)** เวลาโดนลากจะได้โดดทัน  g*/- g*/-

))/* ))/* ))/* ))/* ))/* Thor 1 Thor 1 Thor 1

** ขอบคุณมากๆๆๆ ครับ Admin ***

*

Lucky

• 204
เย้ๆ หามานาน  ขอบคุณครับแอดมิน ็Hip** ็Hip** ็Hip**

*

arm181

ขอบคุณมากครับ

*

admin

• 80,418
Update Version ใหม่ นะครับ โดย ปรับปรุงให้ EA สามารถปิด ออเดอร์ได้ทุกออเดอร์ ตามคำสั่ง โดย ไม่ต้อง ติดตั้ง EA ในคู่เงินนั้นๆ ครับผม

14 มกราคม 2562

"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

Arnont_J

อ้างจาก: admin ที่ 14, มกราคม  2019, 04:18:10 PM
Update Version ใหม่ นะครับ โดย ปรับปรุงให้ EA สามารถปิด ออเดอร์ได้ทุกออเดอร์ ตามคำสั่ง โดย ไม่ต้อง ติดตั้ง EA ในคู่เงินนั้นๆ ครับผม

14 มกราคม 2562

Thor 1 Thor 1 Thor 1 Thor 1

ขอบคุณมากครับ Admin  g*/- g*/-  ตรงความต้องการมากๆ  มีประโยชน์สุดๆ   Tho*/ Tho*/

*

999

• 7

มีปัญหาตอนเปลี่ยน Time frame รบกวนแก้ไขเพิ่มเติม หรือแนะนำวิธีการเขียนโค๊ดแก้ไข จะเป็นพระคุณยิ่ง

Ha)**

*

irezumi

ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ