แจก ฟรี FREE Close ALL /Close all Profit/Close all Loss แจกกันไปฟรีๆใช้ได้ไม่จำกัด Mt4

• 11 replies
  • 777 views

*

ออฟไลน์ admin

• *
  • 48,714
  • 2493
แจก ฟรี FREE Close ALL /Close all Profit/Close all Loss แจกกันไปฟรีๆใช้ได้ไม่จำกัด Mt4

วันนี้ ทางทีมงาน Traderider.com ทำ EA หรือ เครื่องมือมาช่วยให้การเทรดของท่านเป็นเรื่องง่ายขึ้นนะครับ เป็น EA Close ALL /Close all Profit/Close all Loss คือ เอาไว้ใช้สำหรับการปิด ออเดอร์ เยอะๆที่ ท่านเปิดออเดอร์ด้วยมือ หรือเปืดด้วย EA ตัวใดก็ได้ ครับ โดย EA ตัวนี้เป็นตัวช่วยหรือเครื่องมือช่วยอำนวยความสะดวกในการเทรดนะครับไม่ใช่ EA ที่เปิดออเดอร์ ทำกำไรให้ท่าน นะครับ เนื่องจากมีสมาชิกหลายท่านเรียกร้องเครื่องมือช่วยเทรด ตัวนี้มา ทีนี้เรามาดูหลักการทำงานของ EA ตัวนี้กันครับ  หลังจากทำการติดตั้งเหมือนกับ EA ทั่วไปแล้ว เราก็ลาก EA มาใส่กราฟนะครับแล้วว เปิด Auto Trading ปุ่มเขียว นะครับ EA ก็จะมีปุ่มมาให้ นะครับ โดยหลักการทำงานของปุ่มต่างๆเมื่อท่านกดจะมีดังนี้ครับ

Close All Profit : EA Close All จะทำการปิดออเดอร์ทุกออเดอร์ทันที โดยเงื่อนไขคือออเดอร์นั้นๆ ผลกำไรต้องเป็นบวก(+)เท่านั้น
Close All LOSS : EA Close All จะทำการปิดออเดอร์ทุกออเดอร์ทันที โดยเงื่อนไขคือออเดอร์นั้นๆ ผลกำไรต้องเป็นลบ(-)เท่านั้น
Close All Pending  : EA จะทำการปิดออเดอร์ที่ เป็น Pending Order ทุกออเดอร์ทันที
Close ALL : EA จะทำการปิด ออเดอร์ทุกออเดอร์ทั้งหมดไม่ว่าจะลบหรือบวก

เพื่อนๆก็ลองนำไปใช้กันดูนะครับผม อยากแนะนำติชมอะไรก็แนะนำกันมาได้เลย นะครัยผม
ขอบคุณครับ
Admin

Share Topic.

Follow Me.

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14, มกราคม 2019, 04:12:58 PM โดย admin »
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

"สนับสนุนบอร์ดง่ายๆด้วยการเปิด ID Trade forex ผ่าน Link ของบอร์ด ขอบคุณครับ"

traderider forex ไทย
*

ออฟไลน์ Lena ju

• **
  • 287
  • 3
แย้มาแล้ว ขอบคุณมากค่ะแอด  (TH)** (TH)** (TH)**

*

Arnont_J

(TH)** (TH)** (TH)** (TH)** ขอบคุณมากครับแอด เครื่องมือดีมีชัยไปกว่าครึ่ง (TH)** (TH)** (TH)** (TH)**

*

ออฟไลน์ tetsu69

• **
  • 83
  • 0
ขอบคุณครับแอด นี่ล่ะคือสิ่งที่ผมตามหา  (TH)** (TH)** เวลาโดนลากจะได้โดดทัน  g*/- g*/-

*

ออฟไลน์ meng2525

• *
  • 14
  • 0
 ))/* ))/* ))/* ))/* ))/* Thor 1 Thor 1 Thor 1

** ขอบคุณมากๆๆๆ ครับ Admin ***

*

ออฟไลน์ Lucky

• **
  • 135
  • 1
เย้ๆ หามานาน  ขอบคุณครับแอดมิน ็Hip** ็Hip** ็Hip**

*

ออฟไลน์ arm181

• *
  • 9
  • 0
ขอบคุณมากครับ

*

ออฟไลน์ admin

• *
  • 48,714
  • 2493
Update Version ใหม่ นะครับ โดย ปรับปรุงให้ EA สามารถปิด ออเดอร์ได้ทุกออเดอร์ ตามคำสั่ง โดย ไม่ต้อง ติดตั้ง EA ในคู่เงินนั้นๆ ครับผม

14 มกราคม 2562

"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

"สนับสนุนบอร์ดง่ายๆด้วยการเปิด ID Trade forex ผ่าน Link ของบอร์ด ขอบคุณครับ"

*

Arnont_J

Update Version ใหม่ นะครับ โดย ปรับปรุงให้ EA สามารถปิด ออเดอร์ได้ทุกออเดอร์ ตามคำสั่ง โดย ไม่ต้อง ติดตั้ง EA ในคู่เงินนั้นๆ ครับผม

14 มกราคม 2562

Thor 1 Thor 1 Thor 1 Thor 1

*

ออฟไลน์ teep5029

• **
  • 71
  • 0
ขอบคุณมากครับ Admin  g*/- g*/-  ตรงความต้องการมากๆ  มีประโยชน์สุดๆ   Tho*/ Tho*/

*

ออฟไลน์ 999

• *
  • 6
  • 0
ขอบคุณมากครับ   

มีปัญหาตอนเปลี่ยน Time frame รบกวนแก้ไขเพิ่มเติม หรือแนะนำวิธีการเขียนโค๊ดแก้ไข จะเป็นพระคุณยิ่ง

Ha)**

ข่าวสารฟอเร็กซ์

Forex Factory daliyfx investing bloomberg forexstartup.net icafeforex.com Busforex.com รีวิว forex broker เทรดทองคำ forex Gold Blog

บทเรียนพื้นฐาน

Forex Grade 1 # Trend Forex Grade 2 # Graph Type Forex Grade 3 # แนวรับ แนวต้าน Forex Grade 4 # Trendline Forex Grade 5 # Fibonacci Forex Grade 6 # Forex Dictionary

บทเรียนพื้นฐาน.

Forex Grade 7 # Breakout Forex Grade 8 # Chart Pattern Forex Grade 9 # Elliot Wave Forex Grade 10 # Divergence Forex Grade 11 # TP/SL Forex Grade 12 # Price Action Forex Grade 13 # การตั้ง TP/SL

โบรคเกอร์แนะนำ

exness.com xm.com fbs.com pepperstone.com fxpro.com nordfx.com Forex4you.com Eightcap.com amegafx.com