กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

ฝากเงินด้วยบัตรเครดิต ถอนเงินมาเป็นเงินสดได้ไหมครับ

• 3 replies
  • 2,628 views
*

golfung

ตามหัวข้อเลยครับ

ฝากเงินด้วยบัตรเครดิตได้ไหมครับ
แล้วเวลาถอนเงินมาเป็นเงินสดเข้าบัญชีธนาคารได้ไหมครับ หรือว่าต้องกลับเข้าบัตรเครดิตเหมือนเดิมครับ

*

admin

• 80,624
โบรกเกอร์ forex ทุกโบรก จะมีกฦฎว่า เงินเข้าทางไหนออกทางนั้น ครับ

ถ้า ฝาก ผ่านบัตรเครดิต 1000$ ต้อง Refund กลับเข้า บัตร 1000$ ก่อน นะครับ กำไร ถึงจะถอน ผ่าน ธนาคาร หรือ Bankwire ได้ ครับ
(TH)** (TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

โบรกใหนใช้ตัดผ่านได้บ้างครับ มีท่าในใดใช้ผ่านแล้วบ้างครับ รบกวน PM แจ้งผมหน่อย

ผมลองบัตรผม 2 ใบแล้วไม่ผ่านครับ ถามโบรก support บอกว่าโบรกรับทุกใบครับ แต่บัตรของธนาคารที่ใช้อยู่ที่ธนาคาร ต้องถามธนาคารเอา
ถามกลับกันว่า บัตรธนาคารใหนบ้างครับที่ใช้ตัดผ่าน forex ได้บ้างครับ

ดูเหมือนธนาคารไทยจะบล็อกไม่ให้ผ่านใช่ใหมครับ

*

admin

• 80,624
อ้างจาก: forcebewithyou ที่ 31, ธันวาคม  2018, 03:23:42 PM
โบรกใหนใช้ตัดผ่านได้บ้างครับ มีท่าในใดใช้ผ่านแล้วบ้างครับ รบกวน PM แจ้งผมหน่อย

ผมลองบัตรผม 2 ใบแล้วไม่ผ่านครับ ถามโบรก support บอกว่าโบรกรับทุกใบครับ แต่บัตรของธนาคารที่ใช้อยู่ที่ธนาคาร ต้องถามธนาคารเอา
ถามกลับกันว่า บัตรธนาคารใหนบ้างครับที่ใช้ตัดผ่าน forex ได้บ้างครับ

ดูเหมือนธนาคารไทยจะบล็อกไม่ให้ผ่านใช่ใหมครับ

ใช่ ครับ บล๊อกทุกธนาคารเลย ครับผม
(TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"