กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

วิเคราะห์แนวโน้มกราฟ FOREX EUR/USD พฤหัสบดี 20 ธันวาคม 2018 Fedปรับดอกเบี้ยแล้วไม่แคล้ว USD จะแข็งค่

• 192 replies
  • 29,794 views
อ้างจาก: admin ที่ 20, ธันวาคม  2018, 08:08:36 AM
อ้างจาก: Faung ที่ 20, ธันวาคม  2018, 03:23:35 AM

แอดคะ เพื่อนๆ คะ คุ้นๆ ว่าเคยเห็นใครบอกว่า ถ้าไปเข้าร่วมเวลา xm มีจัดงานจะได้โบนัสเข้าบัญชี (Equity เพื่ม ) หรอคะ

โบนัสเงินฝากครับ 100 % สูงสุด 600$ ครับผม
(TH)**

หมายความว่าเราก็ต้องฝากเงินเข้าก่อนถึงจะได้โบนัสนี้ใช่ไหมคะ

*

Arnont_J

ยังไม่ sl ก็ยังมีฟามหวังอยู่นะครับ  Tho*/ Tho*/

*

sanya

• 3,052
เวร ขึ้นกว่าตอนข่าวอีก
xc8* xc8* xc8*

*

Plaman7

• 1,928
X-men ของลดแลกแจกแถมเยอะครับผมเลยชอบมันจะมีอะไรมาแหย่ให้เราลองอย่างผมเนี่ยเล่นของโบรคสองโบรคก้อโอเคแต่เล่นมาทางxm มากกว่าถอนง่ายพอกันไปงานนี้มาได้โบ600ก้อถอนไปพร้อมกับต้นหมดแล้วลุ้นเที่ยวโรงแรมภูเก็ตอีกลากได้ลากไปวันนี้รอดูว่าจะลงไหม
ข่าวออกมาทางอิตาลีดีที่ตกลงได้ส่วน สวีเดนขึ้นดอกเบี้ยเลยแข็งกันใหญ่
เลฃดี 4289 เลขรับทรัพย์มั่นคง 6395

...งานนี้...ไม่รู้ว่าดอล จะแข็ง หรือจะอ่อนกันแน่เลย.... xc8* xc8*
2 อย่าง ที่เป็นปัญหา..จะหาข้อมูล ถาม หรือปรึกษาใครก็ไม่ได้ ต้องแก้ไขด้วยตัวเอง
" ความโลภ ได้ตามที่ควรจะได้แล้วไม่พอ "
" OVT โอเวอร์เทรดตลอด "
แก้ไขได้เมื่อไหร่ พอร์ตจะใหญ่ กำไรจะอยู่นาน..

*

Golf Golf

พอร์ทผมแตกแล้ว ล้างเละเลย **11 **11 **11 **11 T*/-

*

Pou

*

Pou

อ้างจาก: Pou ที่ 20, ธันวาคม  2018, 04:18:06 PM
xz55** xz55** xz55** xz55** มันจะลงไหมนี้ครับ
ทุบให้ดับกันไปข้างนึง  Tho*/ Tho*/ Tho*/ Tho*/

*

Money

EU เที่ยวบินนรกอีกละ ว่าแระทำไมลงยากลงเย็น โดนลากอดเล่นทองเลย  xc3*
ใครเล่นทองเซลตอนบิน+ซื้อตอนเทมะคืนนี่สบายเลย

**11 นี้แหละ forex บางครั้ง มันก็สวนทาง กับความเป็นจริงเสมอ สู้ต่อไปครับ...   T*/-

*

.:KRACH:.

• 2,448
< ^@_@^ >
เสน่ห์ของการเทรดคือการควบคุมความเสี่ยงและอดทนรอในจุดที่เหมาะสม

จบแล้วเพราะทะลุ ดังนั้น แอดครับทำไงดี
นักเทรดที่ดีจะรู้จักประมาณตอน​ นักเทรดที่โลภระวังขี้พุ้ง555

xc3* xc3* xc3* ไปไกลแล้วพี่ ลงม๊าาาาาาาา