กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

โบรกGMI EDGE โกงหรือเปล่า

• 30 replies
  • 14,379 views
*

admin

• 80,648
Re: โบรกGMI EDGE โกงหรือเปล่า
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 23, กันยายน 2019, 08:58:06 PM »
โดยสรุปแล้ว โบรกเกอร์ GMIEdge ก็เป็นโบรกเกอร์ที่ดี โบรกเกอร์หนึ่ง นะครับ ที่มี License ต่างประเทศที่ถูกต้องมี การบริการ ที่ดี ฝาก ถอน ได้รวมเร็ว ซึ่ง
แอดมินเองก็เคยฝากถอน กับโบรกเกอร์ GMIEdge มาแล้วมากกว่า 10000$ นะครับ พอร์ต สมาชิกและเพื่อนๆ เราก็เทรดกันอยู่ที่ นี่มากกว่า 30000$ โดยประมาณ
ก็เทรด ได้ไม่มีปัญหา ครับทั้ง ยังไม่มี Swap อีก ดังนั้นท่านที่ชอบเทรด กับ โบรกเกอร์ไม่มี Swap GMIEdge ก็เป็นโบรกเกอร์ที่ดี โบรกเกอร์หนึ่งที่อยากแนะนำเลย ครับผม

อ่านเพิ่มเติม Gmiedge ครับ https://traderider.com/index.php/topic,12243.0.html

(TH)** (TH)** (TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"