กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

เช็คประวัติการ copy trade ของเรา ได้ตรงไหนครับ

• 3 replies
  • 1,920 views
*

golfung

ลอง copy trade เทรดเดอร์อยู่ 1 ราย เทรดมาดีตลอด เมื่อเช้าเปิดมาบน FBS app มือถือ
ปรากฏว่า ระบบหยุดคัดลอกคนนั่น และทุนหายหมด
เลยอยากรู้ว่า ตั้งแต่ตามคนนี้ ขาดทุน กำไรเท่าไร ลงเงินคนนี้ทั้งหมดเท่าไร เช็คได้ที่ไหนครับ

*

admin

• 80,397
Re: เช็คประวัติการ copy trade ของเรา ได้ตรงไหนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11, ธันวาคม 2018, 11:29:28 AM »
trading history ครับผม จริงๆ มันเชคได้ ครับผม ดู ประวัติการเทรด ที่ กด Month ใน Mt4 น่ะครับ
แต่เงินหายได้อย่างไร มันผิดปกติ ครับผม
(TH)** (TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

golfung

Re: เช็คประวัติการ copy trade ของเรา ได้ตรงไหนครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11, ธันวาคม 2018, 11:57:52 AM »
อ้างจาก: admin ที่ 11, ธันวาคม  2018, 11:29:28 AM
trading history ครับผม จริงๆ มันเชคได้ ครับผม ดู ประวัติการเทรด ที่ กด Month ใน Mt4 น่ะครับ
แต่เงินหายได้อย่างไร มันผิดปกติ ครับผม

ผมใช้ app ที่ชื่อว่า FBS Copytrade เขาบอกว่า copytrade ไม่มีดูใน mt4 อะครับ
ตอนนี้สงสัยว่า ที่ทุนหาย น่าจะเกิดจากการล้างพอรืตที่เราตามเทรดเดอร์คนนั่น เลยอยากเช็คดูว่า จริงหรือป่าวครับ

*

admin

• 80,397
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 11, ธันวาคม 2018, 12:27:52 PM »
อ้างจาก: golfung ที่ 11, ธันวาคม  2018, 11:57:52 AM
อ้างจาก: admin ที่ 11, ธันวาคม  2018, 11:29:28 AM

ผมใช้ app ที่ชื่อว่า FBS Copytrade เขาบอกว่า copytrade ไม่มีดูใน mt4 อะครับ
ตอนนี้สงสัยว่า ที่ทุนหาย น่าจะเกิดจากการล้างพอรืตที่เราตามเทรดเดอร์คนนั่น เลยอยากเช็คดูว่า จริงหรือป่าวครับ

พอดี แอดไม่เคย ใช้ copy ของ fbs คร้บ แต่จริงๆน่า จะ ดูได้นะครับ
ลอง ติดต่อ live chat fbs ดูครับ
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"