กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

วิเคราะห์แนวโน้มกราฟ FOREX EUR/USD จันทร์ 10 ธันวาคม 2018 กราฟเจ้าเอยอย่าไปไหนลงมาแจกกำไรก่อน^_^

• 181 replies
  • 29,248 views
*

admin

• 80,670
อ้างจาก: Petch.K ที่ 11, ธันวาคม  2018, 08:18:19 AM
สวัสดีครับท่านแอด ท่านสุดยอดครับ หล่อเลย กด LIKE รัวๆ ครับ 555

Thor 1 Thor 1 Thor 1

วันถูกวันผิด ครับผม ยังไงก็ขอให้กำไร ไปด้วยกันนานๆ ครับ
g*/- g*/-
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

admin

• 80,670
อ้างจาก: narongza ที่ 11, ธันวาคม  2018, 08:31:07 AM
เบสิทเล่นพี่ซะพอร์ตเกือบสะอาตเลยครับเมื่อคืน gbp โถ่gbp
cheetah*

ช่วงนี้ใน พอรต ผม ไม่มี สกุล GBP เลย ครับผม ไม่ได้กลัวจะผิดทางนะ แต่ มีพอรต ที่ เล่น Stop loss สั้นๆ กลัว จะ เหวี่ยง โดน Slippage เลย ไม่ถือดีกว่า
เดี๋ยว ข่าวนอกตารางมาเล่นบ่อยๆ

เอาใหม่ ครับ ระดับ ท่าน narongza ปั้นพอรต กลับมาได้เสมอ
**11 **11
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

narongza

• 1,055
อ้างจาก: admin ที่ 11, ธันวาคม  2018, 08:34:55 AM
อ้างจาก: narongza ที่ 11, ธันวาคม  2018, 08:31:07 AM
เบสิทเล่นพี่ซะพอร์ตเกือบสะอาตเลยครับเมื่อคืน gbp โถ่gbp
cheetah*

ช่วงนี้ใน พอรต ผม ไม่มี สกุล GBP เลย ครับผม ไม่ได้กลัวจะผิดทางนะ แต่ มีพอรต ที่ เล่น Stop loss สั้นๆ กลัว จะ เหวี่ยง โดน Slippage เลย ไม่ถือดีกว่า
เดี๋ยว ข่าวนอกตารางมาเล่นบ่อยๆ

เอาใหม่ ครับ ระดับ ท่าน narongza ปั้นพอรต กลับมาได้เสมอ
**11 **11
เห็นมันสวิงไปมาอยู่ช่วงนึงครับเมื่อคืน บายตรงแนวรับสำคัญครับแต่ไม่ได้ตั้งสต็อบล็อตครับประมาณสิบกว่าไม้ มันมีช่วงบวกมาพักนึงแต่ปิดไม่ทันครับพอมันเบรคลงมาเท่านั้นล่ะ คิดว่าโดนแล้ว ไล่ปิดไล่ปิดรีโคดตลอดครับแต่ไม่เยอะครับ
#พอร์ตใหญ่ก็ถือทนพอร์ตคนจน100จุดพอ
#กำไรหรือขาดทุนอยู่ที่มือคุณเอง
#เสียดายดีกว่าเสียใจ
#โปรดใช้จักรยานในการตัดสินใจ
https://www.youtube.com/watch?feature=youtu.be&v=Q38LmXrIg1o

*

admin

• 80,670
อ้างจาก: narongza ที่ 11, ธันวาคม  2018, 08:42:34 AM
อ้างจาก: admin ที่ 11, ธันวาคม  2018, 08:34:55 AM
cheetah*

**11 **11
เห็นมันสวิงไปมาอยู่ช่วงนึงครับเมื่อคืน บายตรงแนวรับสำคัญครับแต่ไม่ได้ตั้งสต็อบล็อตครับประมาณสิบกว่าไม้ มันมีช่วงบวกมาพักนึงแต่ปิดไม่ทันครับพอมันเบรคลงมาเท่านั้นล่ะ คิดว่าโดนแล้ว ไล่ปิดไล่ปิดรีโคดตลอดครับแต่ไม่เยอะครับ

ท่าน ใช้โบรกไหน ครับมี Requote ด้วย
(TH)** (TH)**

เทรดอย่างมีแบบแผน มันสนุกแบบนี้นี่เอง
วิ่งในกรอบสามเหลี่ยมที่วางแผนไว้เลย ขอบคุณท่านแอดมินสำหรับความรู้ที่หาซื้อไม่ได้

ปีนี้ทั้งปีตั้งใจวางแผนเก็บเงิน และเทรดไปด้วย จะสิ้นปีตอนนี้บรรลุเป้าหมายแล้วครับ

*

admin

• 80,670
อ้างจาก: LighterStudioz ที่ 11, ธันวาคม  2018, 08:45:58 AM
เทรดอย่างมีแบบแผน มันสนุกแบบนี้นี่เอง
วิ่งในกรอบสามเหลี่ยมที่วางแผนไว้เลย ขอบคุณท่านแอดมินสำหรับความรู้ที่หาซื้อไม่ได้

ปีนี้ทั้งปีตั้งใจวางแผนเก็บเงิน และเทรดไปด้วย จะสิ้นปีตอนนี้บรรลุเป้าหมายแล้วครับ

อะโหแผน ช่างเหมือนกันเลย วันนี้ อย่างกับ มานั่ง หน้าคอมกับแอดเลย
g*/- g*/- g*/-

*

narongza

• 1,055
อ้างจาก: admin ที่ 11, ธันวาคม  2018, 08:44:14 AM
อ้างจาก: narongza ที่ 11, ธันวาคม  2018, 08:42:34 AM
cheetah*

**11 **11

ท่าน ใช้โบรกไหน ครับมี Requote ด้วย
ดำเหลืองท่าน ฝากไวถอนไว แต่กราฟนี่ต้องไปดูโบรกอื่นท่าน
#พอร์ตใหญ่ก็ถือทนพอร์ตคนจน100จุดพอ
#กำไรหรือขาดทุนอยู่ที่มือคุณเอง
#เสียดายดีกว่าเสียใจ
#โปรดใช้จักรยานในการตัดสินใจ
https://www.youtube.com/watch?feature=youtu.be&v=Q38LmXrIg1o

ตั้งoder sellไว้​1.13760หวังว่ามาชนและลงนะ
นักเทรดที่ดีจะรู้จักประมาณตอน​ นักเทรดที่โลภระวังขี้พุ้ง555

อ้างจาก: admin ที่ 11, ธันวาคม  2018, 08:47:38 AM
อ้างจาก: LighterStudioz ที่ 11, ธันวาคม  2018, 08:45:58 AM

อะโหแผน ช่างเหมือนกันเลย วันนี้ อย่างกับ มานั่ง หน้าคอมกับแอดเลย
g*/- g*/- g*/-

ผมอ่านบทวิเคราะห์แอดมา 3 ปีครับ ซึมซับเข้าสู่กระแสเลือดไปละ 5555555555555555555

*

Arnont_J

อ้างจาก: Tom Jaturong Koosathain ที่ 11, ธันวาคม  2018, 08:49:20 AM
ตั้งoder sellไว้​1.13760หวังว่ามาชนและลงนะ

1.136 ผมก็ซอยแล้วครับท่าน ซอยยิกๆๆ
))/* ))/* ))/* ))/*

*

admin

• 80,670
อ้างจาก: narongza ที่ 11, ธันวาคม  2018, 08:48:40 AM
อ้างจาก: admin ที่ 11, ธันวาคม  2018, 08:44:14 AM
cheetah*

**11 **11

ดำเหลืองท่าน ฝากไวถอนไว แต่กราฟนี่ต้องไปดูโบรกอื่นท่าน

ออ ว่าแระ มีโบรกเดียว ที่ requote แต่เรื่องฝาก ถอน นี่ ยอมรับ เลย นะครับ ถอนได้แม้กระทั่งเสาร์ อาทิตย์ เลย
แต่ ข้อมูล โบรกเกอร์ในประเทศ ไทย Exness ก็ยัง เป็น อันดับ 1 แบบ แข่งสูสี กับ xm นะ ครับ
เพราะ คนเก่าๆที่ ใช้เทรดกันอยู่ มีแต่ พวกเงินหนา พอรต เป้น ล้าน Usd เขาเทรดกันเยอะ คนเทรด น้อยกว่าหน่อย แต่ เงิน ในพอรต ระดับสูสี กัน ครับ
เรียก ว่าคนเทรดเก่าๆ ยังมั่นใจ กับเขา จริงๆ  ครับ แต่ทุกโบรกก็มีข้อดีข้อเสียเลือกที่เรา ชอบ ครับ
็Hea** ็Hea**

*

a610

• 210
สวัสดีครับ Admin และ พี่ๆทุกท่านเลยครับ
กราฟ มี โอกาศ ไป 1.14000 ไหมครับ ไปตั้งไม้ รอไว้แถวนั้น ครับ
))/* ))/* ))/*

T*/- โดนทุบกลับไปจุดเดิมหรือเปล่า

*

petch.kawinchotihirun

อ้างจาก: admin ที่ 11, ธันวาคม  2018, 08:33:13 AM
อ้างจาก: Petch.K ที่ 11, ธันวาคม  2018, 08:18:19 AM
สวัสดีครับท่านแอด ท่านสุดยอดครับ หล่อเลย กด LIKE รัวๆ ครับ 555

Thor 1 Thor 1 Thor 1

วันถูกวันผิด ครับผม ยังไงก็ขอให้กำไร ไปด้วยกันนานๆ ครับ
g*/- g*/-

ผมก็ศึกษา วิเคราะห์ จากท่าน และก็ลองด้วยตัวเองบ้าง ก็เก็บประสบการณ์ไปเรื่อยๆครับ
ยังไงก็ขอติดตามท่านแอด อย่างงี้ไปเรื่อยๆครับ
็Hip**

*

admin

• 80,670
วิเคราะห์แนวโน้มกราฟ FOREX EUR/USD อังคาร 11 ธันวาคม 2018 อังคารสุขสันต์มีกำไรกัน เต็มโอ่ง^_^

CLick เชิญทุกท่านพูดคุยแลกเปลี่ยนแนวการเทรดทางกันได้เลย ครับ ===>https://traderider.com/index.php/topic,12443.msg234183/topicseen.html#new[/size]

(TH)** (TH)** (TH)**