เว็บบอร์ด Traderider.com ได้รับรางวัล Best media for traders in Thailand 2018 ที่เวียดนาม

• 8 replies
  • 252 views

ขอแสดงความยินดีกับท่านแอดมินที่ เว็บบอร์ด Traderider.com ได้รับรางวัล Best media for traders in Thailand 2018 ที่เวียดนาม ในงาน FINEXPO VIETNAM 2018  เนื่องจากท่านแอดมินติดไปงานเลี้ยง 10ปี EXNESS ที่มาเก๊า จึงได้ส่งผม แอดจีนแดงไปรับรางวัลที่เวียดนามแทนครับ

และขอขอบพระคุณสมาชิกบอร์ดเราทุกๆท่านด้วยนะครับ ที่ทำให้เว็บบอร์ดเราได้รับรางวัลนี้ หากไม่มีสมาชิกทุกท่านคงไม่มีวันนี้ครับ กราบขอบพระคุณครับ  เราสัญญาว่าจะพัฒนาเว็บบอร์ดเราให้ดียิ่งๆขึ้นไปในวันข้างหน้าครับ

(TH)** (TH)** (TH)** (TH)** (TH)**

Share Topic.

Follow Me.

แจ้งขอรับ EA Fibo Swing Traderider ได้ที่นี่ฮะhttps://traderider.com/index.php/topic,8582.msg174841.html#msg174841

traderider forex ไทย
*

ออฟไลน์ TaPepper

• 376
  • 1
สุดยอดครับ ยินดีด้วยๆ

็Hip** ็Hip**

*

ออฟไลน์ trp77

• **
  • 212
  • 2
  • รอดได้ กำไรจะตามมาเอง
ยินดีด้วยครับ แอดมิน และทีมงานทุกๆท่านครับ
 ็Hip** ็Hip** ็Hip**

*

ออนไลน์ Lil Mayfly

• 3,950
  • 15
  • "ขายหมู" เป็นงานอดิเรก..
"" ยินดีด้วยและภาคภูมิใจที่ได้เป็นส่วนเล็กๆ ส่วนหนึ่งของที่นี่ค่ะ ""... ็Hip** ็Hip** ็Hip**
...รอให้เป็น  เย็นให้พอ...

*

ออฟไลน์ chokeDD

• **
  • 288
  • 5
ยินดีด้วยครับ ทีมงานคุณภาพจริงๆ
 g*/- g*/- g*/-

*

ออฟไลน์ admin

• *
  • 48,621
  • 2491
Admin ขอขอบคุณสมาชิกทุกท่านที่มีส่วนทำให้ได้รับรางวัลนี้นะครับผม
ขอบคุณครับ

(TH)** (TH)** (TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

"สนับสนุนบอร์ดง่ายๆด้วยการเปิด ID Trade forex ผ่าน Link ของบอร์ด ขอบคุณครับ"

*

ออฟไลน์ forcebewithyou

• 1,075
  • 23
  • Green PIPs Be With You
ยินดีด้วยครับท่าน

Best media for traders in Thailand 2018 โอว ว้าว รางวัลของความรับผิดชอบดูแลชุมชนมาอย่างต่อเนื่อง ยินดีด้วยค่ะ **spidey**

ยินดีกับแอดมินด้วยครับผม...
 ))/* ))/*

ข่าวสารฟอเร็กซ์

Forex Factory daliyfx investing bloomberg forexstartup.net icafeforex.com Busforex.com รีวิว forex broker เทรดทองคำ forex Gold Blog

บทเรียนพื้นฐาน

Forex Grade 1 # Trend Forex Grade 2 # Graph Type Forex Grade 3 # แนวรับ แนวต้าน Forex Grade 4 # Trendline Forex Grade 5 # Fibonacci Forex Grade 6 # Forex Dictionary

บทเรียนพื้นฐาน.

Forex Grade 7 # Breakout Forex Grade 8 # Chart Pattern Forex Grade 9 # Elliot Wave Forex Grade 10 # Divergence Forex Grade 11 # TP/SL Forex Grade 12 # Price Action Forex Grade 13 # การตั้ง TP/SL

โบรคเกอร์แนะนำ

exness.com xm.com fbs.com pepperstone.com fxpro.com nordfx.com Forex4you.com Eightcap.com amegafx.com