กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

วิเคราะห์แนวโน้มกราฟ FOREX EUR/USD พฤหัสบดี 22 พฤศจิกายน 2018 ลอยกระทงทุบกราฟ เปิดวาร์ปไปลงทะเล^_^

• 118 replies
  • 19,455 views
*

Waarrii

• 1,331
ลงมาๆๆ ปอดเริ่มร้อนละ
**11
สวยใสไร้สติ🎵🎵

กระทงอะเทลงน้ำลอยไป แต่euอะ เทเราบินทำไมเทแล้วไม่ลง แต่เทอีท่าไหนบินซะ ไม่ลง ดื้นกว่าโบกแท๊กซี่ก็ eur นี้แหละ โบกและไม่จอดลงเลย
นักเทรดที่ดีจะรู้จักประมาณตอน​ นักเทรดที่โลภระวังขี้พุ้ง555

*

Knock59

• 1,034
สุขสันต์วันลอยกระทงนะครับทุกท่าน ขอให้รวย ๆ ๆ ๆ

*

hunt

อาถรรพ์ วันลอยกระทง คับ .
วันนี้ ..55+ ลุ้นคับ
ปีที่เเล้ว ก้อ ลุ้นเเบบ นี้  xc8* xc8* xc8*

แอดมินครับขอช่วยวิเคราะห์กราฟeur/usdหน่อยครับว่ากราฟมีโอกาสจะบินขึ้นไปถึง1.1460หรือปล่าว? ช่วง22.00น.ตอนเทเรช่า เมย์ พูด น่าจะเป็นแนวทางที่ดีของกระบวนการBrexit หวั่น ๆ ใจมากครับ แอดช่วยวิเคราะห์หน่อย อาจมีประโยชน์ในการในการตัดสินใจวางแผนการเทรดผ่อนหนักเป็นเบาบ้าง...ขอบคุณมากๆครับ
(TH)** (TH)** (TH)**

อ้างจาก: charine ที่ 22, พฤศจิกายน  2018, 09:13:49 PM
แอดมินครับขอช่วยวิเคราะห์กราฟeur/usdหน่อยครับว่ากราฟมีโอกาสจะบินขึ้นไปถึง1.1460หรือปล่าว? ช่วง22.00น.ตอนเทเรช่า เมย์ พูด น่าจะเป็นแนวทางที่ดีของกระบวนการBrexit หวั่น ๆ ใจมากครับ แอดช่วยวิเคราะห์หน่อย อาจมีประโยชน์ในการในการตัดสินใจวางแผนการเทรดผ่อนหนักเป็นเบาบ้าง...ขอบคุณมากๆครับ
ป้าเมย์แกพูดไปแล้วตอน 19.39 จะพูดตอน 4 ทุ่มอีกหรอครับ  xz55**
หากท่านชอบทฤษฎีคลื่นเอลเลียต

สามารถติดตามได้ที่เพจ Elliott Wave Study Thailand ได้เลยครับ

https://www.facebook.com/ewstudy.th

อ้างจาก: Vice Versa ที่ 22, พฤศจิกายน  2018, 09:22:38 PM
อ้างจาก: charine ที่ 22, พฤศจิกายน  2018, 09:13:49 PM
ป้าเมย์แกพูดไปแล้วตอน 19.39 จะพูดตอน 4 ทุ่มอีกหรอครับ  xz55**
เห็นในตารางข่าว Investing.comนะครับ
xz55**

*

lukked

• 348
ลุ้นป้าเมย์มาพูดอีก ตอน 4 ทุ่ม 555+ xc8* xc8* xc8*

MM ดีๆ ลุ้นกันครับ ถ้าจากจุดเข้าแอด กราฟแทบยังไม่วิ่งไปไหนเลยนะครับวันนี้

พูดจาไม่ดีจะปิดออเดอร์หนีเลย
หากท่านชอบทฤษฎีคลื่นเอลเลียต

สามารถติดตามได้ที่เพจ Elliott Wave Study Thailand ได้เลยครับ

https://www.facebook.com/ewstudy.th

ไดีเวลาทุบแลัวพี่น้อง

อ้างจาก: Faung ที่ 22, พฤศจิกายน  2018, 06:57:11 PM
แอดคะมีคำถาม แต่เรียกไม่ถูก ... คือ เคยเห็นเพื่อนสมาชิกใส่ไว้ที่ลายเซนต์เป็นเหมือนประวัติการเทรดอ่ะค่ะ ต้องสมัครที่ไหนคะ
ไม่รู้จะทำแอดงงหรือเปล่านะคะ 😂😂

อันนี้พอจะมีใครเข้าใจไหมคะ

*

admin

• 80,605
อ้างจาก: Faung ที่ 22, พฤศจิกายน  2018, 09:58:30 PM
อ้างจาก: Faung ที่ 22, พฤศจิกายน  2018, 06:57:11 PM
แอดคะมีคำถาม แต่เรียกไม่ถูก ... คือ เคยเห็นเพื่อนสมาชิกใส่ไว้ที่ลายเซนต์เป็นเหมือนประวัติการเทรดอ่ะค่ะ ต้องสมัครที่ไหนคะ
ไม่รู้จะทำแอดงงหรือเปล่านะคะ 😂😂

อันนี้พอจะมีใครเข้าใจไหมคะ

myfxbook เลยทครับผม
็Hea**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

admin

• 80,605
อ้างจาก: thakopa ที่ 22, พฤศจิกายน  2018, 09:56:13 PM
ไดีเวลาทุบแลัวพี่น้อง

เป็น ปีที่ลอยกระทง ไม่มี อาถรรพ เลยครับเหงาแท้ ปีนี้
T*/-
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

admin

• 80,605

ถ้าว่ากัน ตาม เทรน แอดมิน ว่าขึ้น ไม่ถึง นะครับ บิน ไป โดนทุบร่วง ทุกทีกราฟ แบบนี้น่าจะรอเท ครับ