กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

วิเคราะห์แนวโน้มกราฟ FOREX EUR/USD ศุกร์ 16 พฤศจิกายน 2018 กระโดดทุบกราฟรอบนี้ขอ TP 3 ตัวตรงไม่โต๊ด^

• 223 replies
  • 32,761 views
อ้างจาก: forcebewithyou ที่ 18, พฤศจิกายน  2018, 02:25:29 PM

หาเพื่อน นอกลูกนอกทาง เทรดคู่เงินอื่นกันด้วยใหม อิอิ

สวนเทร็น EURUSD

น่าสนใจครับ วันจันทร์ปล่อยวาง EU ไว้ข้างๆแล้วไปดูคู่อื่น แต่ว่าท่านได้ตารางแบบนี้มาจากใหนครับ น่าสนใจผมละช๊อบๆ 555+

อ้างจาก: forcebewithyou ที่ 18, พฤศจิกายน  2018, 02:25:29 PM

หาเพื่อน นอกลูกนอกทาง เทรดคู่เงินอื่นกันด้วยใหม อิอิ

สวนเทร็น EURUSD

เทรด GOLD ด้วยกันไหมครับ 55555

ตารางก็ทำเองครับ แกะเอาจากระบบเทรด Pivot Trading ของ Davit  ในเว็บโรงงานฟอเร็กครับ  ผมก็ลอกการบ้านจากฝรั่งมาอีกทีครับ โดยมากตัวที่ัชวร์ๆ ก็คือเขาคุยกันว่ากำลัง short long ตัวนี้อยู่ก็ตามเลย หรือบางทีก็มีบอกว่ามองดูตังนี้อยู่เราก็เล็งๆ ตามครับ ถ้ามันวิ่งก็ลองเข้าเองเลยก็มี 555

GOLD ทองตอนนี้ระบบที่ผมลอกการบ้านก็อปมาน่า จะ SELL ลงมาที่ 1214.19 อะไรประมาณนี้

ตอนนี้เขา EG shor กันอยู่มั้งครับ

อ้างจาก: forcebewithyou ที่ 18, พฤศจิกายน  2018, 08:53:15 PM
ตารางก็ทำเองครับ แกะเอาจากระบบเทรด Pivot Trading ของ Davit  ในเว็บโรงงานฟอเร็กครับ  ผมก็ลอกการบ้านจากฝรั่งมาอีกทีครับ โดยมากตัวที่ัชวร์ๆ ก็คือเขาคุยกันว่ากำลัง short long ตัวนี้อยู่ก็ตามเลย หรือบางทีก็มีบอกว่ามองดูตังนี้อยู่เราก็เล็งๆ ตามครับ ถ้ามันวิ่งก็ลองเข้าเองเลยก็มี 555

GOLD ทองตอนนี้ระบบที่ผมลอกการบ้านก็อปมาน่า จะ SELL ลงมาที่ 1214.19 อะไรประมาณนี้

ตอนนี้เขา EG shor กันอยู่มั้งครับ

ขอบคุณครับ

*

saksitbatboy191

สวัสดีตอนเช้าครับทุกท่าน

็Hea** ็Hea**

อรุณสวัสดิ์ทุกท่านค่ะ... ็Hea** ็Hea** ็Hea**

วันนี้ ไม่มี gap เลย ทั้ง EU GU และ ทอง... xc8* xc8* xc8*
2 อย่าง ที่เป็นปัญหา..จะหาข้อมูล ถาม หรือปรึกษาใครก็ไม่ได้ ต้องแก้ไขด้วยตัวเอง
" ความโลภ ได้ตามที่ควรจะได้แล้วไม่พอ "
" OVT โอเวอร์เทรดตลอด "
แก้ไขได้เมื่อไหร่ พอร์ตจะใหญ่ กำไรจะอยู่นาน..

*

sorana

*

tonkhaw

เช้านี้กระแทก 1.142 ดังปั้กแล้วนะครับ ขอพลังแห่งธอร์จงอยู่กับท่าน **ธอร์ทุบ**

*

Waarrii

• 1,331
ยู้ฮู ไม่มีแกปก็ลงมาเลยจ้าาาา
Tho*/ Tho*/
สวยใสไร้สติ🎵🎵

*

Arnont_J

*

trp77

• 211
สวัสดีครับ ทุกท่าน
็Hip** ขอพลัง และกะตังค์ จงสถิตอยู่กับท่าน  ็Hip**

อันเชิญเทพ ธอร จุติลงมาได้แล้วจ้าา ขา Sell ใจมันหวั่นไหว Tho*/ Tho*/

*

admin

• 80,624

สวัสดีตอนเช้า วันจันทร์ ครับผม
หวังว่าจะลงมารับเรานะครับผม

็Hea** ็Hea** ็Hea**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

admin

• 80,624
วิเคราะห์แนวโน้มกราฟ FOREX EUR/USD จันทร์ 19 พฤศจิกายน 2018 EMA200 H4 แข็งเข้าไว้ทุบกราฟลงไปรับเราที^_^

CLick เชิญทุกท่านพูดคุยแลกเปลี่ยนแนวการเทรดทางกันได้เลย ครับ ===>https://traderider.com/index.php/topic,12284.new.html#new[/size]

(TH)** (TH)** (TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"