กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

สอบถามโบรกที่มี mt5 ใช้งานและใช้รันอีเอได้ด้วยครับ

• 0 replies
  • 852 views

รบกวนสอบถามโปรกที่ใช้ mt5 real รันอีเอได้ด้วยหน่อยครับ และ mt5 demo ก็ใช้อีเอได้ด้ยยวยครับ

ผมลองใช้ demo mt5 ของ exness แล้วไม่สามารถใช้ EA ได้เพราะ server disable ไม่ให้รันอีเอ 

ลองทดสอบลง mt5 ใหม่ สลับมาเปิด mt5 มาตรฐานของ metaquote ใช้งานรันอีเอได้ปกติครับ

พอดีสนใจจะลองทดสอบใช้อีเอแต่มันมีแค่ใน mt5 ไม่มีเวอรชั่น mt4 ครับ