กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

โปรแกรมโบนัส Exness รับโบนัสสูงสุดถึง 70%

• 9 replies
  • 4,769 views
*

myforexCenter

โปรแกรมโบนัส Exness รับโบนัสสูงสุดถึง 70%
« เมื่อ: 29, ธันวาคม 2014, 10:29:34 AM »
Exness รับโบนัสสูงสุดถึง 70%
ในเทศกาลวันหยุดที่กำลังจะมาถึง EXNESS ขอส่งความสุขให้ลูกค้าเป็นโปรแกรมโบนัส "สวัสดีปีใหม่"!
ประเภทบัญชี Mini     ระยะเวลา 24.12.2014 — 14.01.2015
เพียงลงทะเบียนบัญชีการซื้อขายและเลือกโปรแกรมโบนัสนี้ คุณก็จะได้รับโบนัสซึ่งอาจมีมูลค่าสูงสุด 70% ของการฝากเงินแต่ละครั้ง! โบนัสจะช่วยเพิ่มจำนวนกำไรที่เหลือเปิดออร์เดอร์ได้ซึ่งช่วยเพิ่มโอกาสในการใช้กลยุทธ์การซื้อขายต่างๆ
ขนาดของโบนัสขึ้นกับอัตราส่วนของปริมาณการซื้อขายสะสม (เป็นล้าน USD) ต่อค่า "เงินฝากสุทธิ" (ความแตกต่างระหว่างผลรวมของเงินฝากทั้งหมดกับผลรวมของการถอนเงินทั้งหมดในบัญชี) โดยแสดงเป็นพัน USD ดังระบุในตารางด้านล่างนี้*
โปรแกรมโบนัส "สวัสดีปีใหม่" เป็นโอกาสอันดีที่จะเพิ่มยอดเงินในบัญชี
*"ปริมาณการซื้อขายสะสม" หมายถึง มูลค่าของปริมาณการซื้อขายสำหรับสถานะปิดต่อด้าน
สำคัญ! สำหรับการกำหนดขนาดของโบนัสเมื่อคำนวณผลรวมปริมาณการซื้อขาย ให้ใช้ค่าของตำแหน่งที่ปิดแล้วเท่านั้น ขนาดของรางวัลโบนัสจะคำนวณแบบไดนามิคที่เกี่ยวข้องกับการเปลี่ยนแปลงในผลรวมปริมาณการซื้อขายและขนาดของเงินฝากสุทธิ มูลค่ารางวัลโบนัสจะอัพเดทไม่เกิน 4 ชั่วโมงหลังจากการทำธุรกรรมครั้งสุดท้ายหรือการฝาก/ถอนเงิน

รายละเอียดเพิ่มเติม: https://www.exness.com/intl/th/bonuses/bny2015all/a/605658
Traderider.com 

*

admin

• 80,404
Re: โปรแกรมโบนัส Exness รับโบนัสสูงสุดถึง 70%
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29, ธันวาคม 2014, 10:36:01 AM »
ขอบคุณครับ
ผมชอบexness ตรงที่โบนัส ใช้เทรดได้ นี้แหละครับ
g*/- g*/-
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

Forexexex

Re: โปรแกรมโบนัส Exness รับโบนัสสูงสุดถึง 70%
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 29, ธันวาคม 2014, 12:59:29 PM »
ขอบคุณครับ กำลังเล็งๆว่าจะเพิ่มบัญชีดีมั้ย  Wan*/)

*

floism

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 03, มกราคม 2015, 07:02:25 PM »
เติมเงินเข้าไปในไอดีเก่าได้โบนัสไหมครับ

*

admin

• 80,404
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 03, มกราคม 2015, 09:55:46 PM »
อ้างจาก: floism ที่ 03, มกราคม  2015, 07:02:25 PM
เติมเงินเข้าไปในไอดีเก่าได้โบนัสไหมครับ

ได้ทุกการฝากครับ
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

nunthakorn516

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 04, มกราคม 2015, 12:31:37 PM »
สมมุติว่าถัาเราเปิดบัญชีในช่วงเวลาดังกล่าวแต่ไม่ได้กดรับโบนัสและยังไม่ได้เทรดแต่ถ้ามันเลยระยะเวลานั้นแล้วเราจะกลับมาเทรดบัญชีนี้เราจะเลือกรับโบนัสนี้ได้มั้ยครับ
อีก1คำถาม..สมมุติว่าเราเปิดบัญชีในช่วงเวลาดังกล่าวแต่เราไม่เลือกรับโบนัสแล้วเราเอาเงินเข้าพอร์ตเทรดเลยสมมุติเทรดได้10lotแล้วเราจะเอาเงินเข้าพอร์ตครั้งที่2แต่คราวนี้เราเลือกรับโบนัสเราจะได้โบนัสกี่เปอร์เซ็นครับ...ขอบคุณมากครับผม

*

admin

• 80,404
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 04, มกราคม 2015, 12:39:39 PM »
อ้างจาก: nunthakorn516 ที่ 04, มกราคม  2015, 12:31:37 PM
สมมุติว่าถัาเราเปิดบัญชีในช่วงเวลาดังกล่าวแต่ไม่ได้กดรับโบนัสและยังไม่ได้เทรดแต่ถ้ามันเลยระยะเวลานั้นแล้วเราจะกลับมาเทรดบัญชีนี้เราจะเลือกรับโบนัสนี้ได้มั้ยครับ
อีก1คำถาม..สมมุติว่าเราเปิดบัญชีในช่วงเวลาดังกล่าวแต่เราไม่เลือกรับโบนัสแล้วเราเอาเงินเข้าพอร์ตเทรดเลยสมมุติเทรดได้10lotแล้วเราจะเอาเงินเข้าพอร์ตครั้งที่2แต่คราวนี้เราเลือกรับโบนัสเราจะได้โบนัสกี่เปอร์เซ็นครับ...ขอบคุณมากครับผม

ผมกำลัง ติดต่อ ซัพพอร์ตกับ คำถามนี้ให้นะครับได้คำตอบแล้ว จะรีบมาตอบให้ครับ
(TH)** (TH)**

*

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 04, มกราคม 2015, 12:48:05 PM »
อ้างจาก: admin ที่ 04, มกราคม  2015, 12:39:39 PM
อ้างจาก: nunthakorn516 ที่ 04, มกราคม  2015, 12:31:37 PM

ผมกำลัง ติดต่อ ซัพพอร์ตกับ คำถามนี้ให้นะครับได้คำตอบแล้ว จะรีบมาตอบให้ครับ
ขอบคุณมากครับ admin บริการเยี่ยมมากครับ.. (TH)**

*

admin

• 80,404
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 04, มกราคม 2015, 05:27:49 PM »
อ้างจาก: nunthakorn516 ที่ 04, มกราคม  2015, 12:48:05 PM
อ้างจาก: admin ที่ 04, มกราคม  2015, 12:39:39 PM

ขอบคุณมากครับ admin บริการเยี่ยมมากครับ.. (TH)**

ตอบคำถามแรก

1.สมมุติว่าถัาเราเปิดบัญชีในช่วงเวลาดังกล่าวแต่ไม่ได้กดรับโบนัสและยังไม่ได้เทรดแต่ถ้ามันเลยระยะเวลานั้นแล้วเราจะกลับมาเทรดบัญชีนี้เราจะเลือกรับโบนัสนี้ได้มั้ยครับ
ตอบ  หากกดรับโบนัสในช่วงเวลาดังกล่าว จะไม่ได้รับโบนัสดังกล่าว  ถึงแม้จะเปิดบัญชีในช่วงที่มีโปรแกรมโบนัส ท่านไปโอนเงินเล่นในวันที่ 15 มกราคม ท่านจะไดัรับโบนัสโปรแกรมอื่น ที่มีไว้ให้เลือก

2.อีก1คำถาม..สมมุติว่าเราเปิดบัญชีในช่วงเวลาดังกล่าวแต่เราไม่เลือกรับโบนัสแล้วเราเอาเงินเข้าพอร์ตเทรดเลยสมมุติเทรดได้ 10lot แล้วเราจะเอาเงินเข้าพอร์ตครั้งที่2แต่คราวนี้เราเลือกรับโบนัสเราจะได้โบนัส กี่เปอร์เซ็นครับ...ขอบคุณมากครับผม
ตอบ  ปกติหากเราไม่เลือกรับโบนัสอะไรเลย โอนเงินเข้าบัญชี ก็จะไม่ได้รับโบนัสอะไรเลยตลอดทุกรายการโอนเงิน   และหากเลือกรับโบนัสในครัังที่ 2 ของการโอนเงิน ส่วนใหญ่แล้วจะรับโบนัสขั้นต่ำ 10 % ของการโอนเงินในแต่ละครั้ง (ขึ้นอยู่โปรแกรมที่เลือกด้วย)

ตอบโดย ท่านเจ้าของกระทู้ครับ myfxcenter

*

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 05, มกราคม 2015, 09:33:50 AM »
อ้างจาก: admin ที่ 04, มกราคม  2015, 05:27:49 PM
อ้างจาก: nunthakorn516 ที่ 04, มกราคม  2015, 12:48:05 PM

ตอบคำถามแรก

1.สมมุติว่าถัาเราเปิดบัญชีในช่วงเวลาดังกล่าวแต่ไม่ได้กดรับโบนัสและยังไม่ได้เทรดแต่ถ้ามันเลยระยะเวลานั้นแล้วเราจะกลับมาเทรดบัญชีนี้เราจะเลือกรับโบนัสนี้ได้มั้ยครับ
ตอบ  หากกดรับโบนัสในช่วงเวลาดังกล่าว จะไม่ได้รับโบนัสดังกล่าว  ถึงแม้จะเปิดบัญชีในช่วงที่มีโปรแกรมโบนัส ท่านไปโอนเงินเล่นในวันที่ 15 มกราคม ท่านจะไดัรับโบนัสโปรแกรมอื่น ที่มีไว้ให้เลือก

2.อีก1คำถาม..สมมุติว่าเราเปิดบัญชีในช่วงเวลาดังกล่าวแต่เราไม่เลือกรับโบนัสแล้วเราเอาเงินเข้าพอร์ตเทรดเลยสมมุติเทรดได้ 10lot แล้วเราจะเอาเงินเข้าพอร์ตครั้งที่2แต่คราวนี้เราเลือกรับโบนัสเราจะได้โบนัส กี่เปอร์เซ็นครับ...ขอบคุณมากครับผม
ตอบ  ปกติหากเราไม่เลือกรับโบนัสอะไรเลย โอนเงินเข้าบัญชี ก็จะไม่ได้รับโบนัสอะไรเลยตลอดทุกรายการโอนเงิน   และหากเลือกรับโบนัสในครัังที่ 2 ของการโอนเงิน ส่วนใหญ่แล้วจะรับโบนัสขั้นต่ำ 10 % ของการโอนเงินในแต่ละครั้ง (ขึ้นอยู่โปรแกรมที่เลือกด้วย)

ตอบโดย ท่านเจ้าของกระทู้ครับ myfxcenter
ขอบคุณมากครับ.... (TH)** (TH)** (TH)**