กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

Indicator Pivot Point Daily - iPivot_FixVer สำหรับสร้าง จุด Pivot และแนวรับแนวต้าน

• 3 replies
  • 2,314 views
*

amboo69

iPivot_FixVer มี Pivot model แบบ Standard, Fibonacci, Camanilla, Woodie, Demark และ Floor
ให้เลือกใช้ตามแต่ประเภท และสถานการณ์

เป็น Indicator ของ iPivot ที่ผมนำมาแก้ไขสูตรคำนวณ และปรับปรุง ให้ถูกต้องตามสูตร และแต่งเติมในส่วนของ Demark Model

เป็น Pivot Point ที่คำนวณจาก TF Day

สามารถเลือกประเภท Model และปรับแต่งสีตามใจชอบได้

ทำความเข้าใจ Pivot Point Strategies :

*

admin

• 80,397
ขอบคุณมากๆเลยครับท่าน
(TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

markswingle

ขอบคุณมากๆครับ จะลองใช้ดู

*

Maisito

จะลองเอาไปใช้ดูนะครับ