กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

มีEA เก็บสั้นค่อนข้างดี เหมาะกับ M15 แต่มันไม่ยอม Sell ครับ เอาแต่ Buy อย่างเดียว รบกวนท่านอาจารย์ช่

• 3 replies
  • 2,150 views
*

biosstudio

มีEA เก็บสั้นค่อนข้างดี เหมาะกับ M15 แต่มันไม่ยอม Sell ครับ เอาแต่ Buy อย่างเดียว รบกวนท่านอาจารย์ช่วยชี่แนะด้วยครับ

จะมีตัวหลักคือ Ea   cyclopsvvg1.2_EA
และ Indicator เป็นมอนิเตอร์กราฟ cycleidentifier_Indicator

เท่าที่เทสมา มันไม่ยอม Sell ครับ รบกวนด้วยนะครับ ขอบพระคุณอย่างสูง

*

iRuler

• 1,282
ea ปกติดีครับ ผมว่ามันไม่เข้าเงื่อนไขที่จะเปิด sell มากกว่านะ

ea ตัวนี้ระวังแท่งยาวๆ ด้วยนะครับ backtest แล้ว แลดูน่ากลัว xz55**

(TH)**

*

yothayat

• 11
ผมลองกับพอท  Micro   เงินเซน    ไม่ออกออเดอร์เลยคับ   หรือว่าใช้กับเงินเซนไม่ได้

*

admin

• 80,404
อ้างจาก: yothayat ที่ 04, ตุลาคม  2018, 07:20:55 PM
ผมลองกับพอท  Micro   เงินเซน    ไม่ออกออเดอร์เลยคับ   หรือว่าใช้กับเงินเซนไม่ได้

น่าจะมี ให้ตั้ง หรือให้กรอกให้ตรงคุ่เงินนะครับผม ลองหาดูครับ
(TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"