กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

วิเคราะห์แนวโน้มกราฟ FOREX EUR/USD อังคาร 25 กันยายน 2018 วันนี้จะลงจริงๆไม่ใช้สลิงไม่ใช้สตั๊น^_^

• 132 replies
  • 20,082 views
*

amboo69

ไม่รู้จะไปถึงรึป่าว

แต่กราฟ 1W มันน่าจะมีแรงส่ง

(TH)** (TH)**

*

admin

• 80,642
อ้างจาก: Sarote.lee ที่ 25, กันยายน  2018, 11:54:10 PM

ถ้าไม่เกรงใจปรับดอกเบี้ย Day นีขึ้น เลย ครับท่าน
**11 **11
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

amboo69

อ้างจาก: admin ที่ 25, กันยายน  2018, 11:55:36 PM
อ้างจาก: Sarote.lee ที่ 25, กันยายน  2018, 11:54:10 PM

ถ้าไม่เกรงใจปรับดอกเบี้ย Day นีขึ้น เลย ครับท่าน
**11 **11

ลุ้นพรุ่งนี้ต่อครับ

ที่เหลือก็อยู่ที่ ทิศทาง USD Index

ไหนจะ Trade War, Brexit, China, Cannada, Mexico

Lighthizer: U.S working with Japan, Europe on WTO reforms

เป็น 2 สัปดาห์โหด ได้ประสบการณ์เยอะเลย

ขอบคุณบอร์ดแห่งนี้ พื่นที่ดีๆ สู้กันต่อไปครับ

*

Plaman7

• 1,928
55555ทำได้ดีอ่ะวันนี้ทะลุ30ล็อตแล้วคราวก่อน
18.72
9.2
เลฃดี 4289 เลขรับทรัพย์มั่นคง 6395

ขอตัวไปพักผ่อนก่อนนะคะ พรุ้งนี้มาดูกันค่ะว่าข่าวออกมาจะเป็นยังไง
(TH)** (TH)** (TH)**
พูดอะไรมากไม่ได้เอาเป็นว่า "อยู่เคียงข้างคุณเสมอ" เเล้วกันค่ะ
ก่อนไปขอฝาก channel นุ๊งหมี ไว้หน่อยนะคะจะเป็นเพลงสากลที่เเปะเนื้อเพลงแปลไทยเอาไว้ แปลเองอาจจะมั่วๆหน่อยๆนะคะ น้องนั่งทำเวลาว่างตอนจิตตกหรือคิดถึงเขาเลยต้องหาอะไรทำจะได้ไม่คิดอะไรฟุ้งซ่าน
ถ้าชอบกด subscribe กันด้วยจะเป็นพระคุณมากค่ะ

เพลงนี้ความหมายตรงกับชีวิตน้องในตอนนี้มากกก (T^T)
เหมือนนักร้องเพลงนี้ที่ต่อสู้กับโรคร้ายจนได้กลับมาร้องเพลงอีกครั้งค่ะ ซึ้ง เเง้

*

Soponol

อ้างจาก: ʕ·ᴥ·ʔ ที่ 26, กันยายน  2018, 12:47:48 AM
ขอตัวไปพักผ่อนก่อนนะคะ พรุ้งนี้มาดูกันค่ะว่าข่าวออกมาจะเป็นยังไง
(TH)** (TH)** (TH)**
พูดอะไรมากไม่ได้เอาเป็นว่า "อยู่เคียงข้างคุณเสมอ" เเล้วกันค่ะ
ก่อนไปขอฝาก channel นุ๊งหมี ไว้หน่อยนะคะจะเป็นเพลงสากลที่เเปะเนื้อเพลงแปลไทยเอาไว้ แปลเองอาจจะมั่วๆหน่อยๆนะคะ น้องนั่งทำเวลาว่างตอนจิตตกหรือคิดถึงเขาเลยต้องหาอะไรทำจะได้ไม่คิดอะไรฟุ้งซ่าน
ถ้าชอบกด subscribe กันด้วยจะเป็นพระคุณมากค่ะ

เพลงนี้ความหมายตรงกับชีวิตน้องในตอนนี้มากกก (T^T)
เหมือนนักร้องเพลงนี้ที่ต่อสู้กับโรคร้ายจนได้กลับมาร้องเพลงอีกครั้งค่ะ ซึ้ง เเง้

ซับเเล้วครับผม สู้ๆครับขอให้ส่งไปถึงเขาละกันครับ
ถึงว่าช่วงนี้คุณน้องไม่ค่อยแปะเพลง
xc8*

*

admin

• 80,642
สวัสดีตอนเช้า ครับทุกท่าน
็Hip**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

admin

• 80,642
อ้างจาก: silverza ที่ 26, กันยายน  2018, 07:13:33 AM
หวัดดียามเช้าครับแอด ))/*

สวัสดีครับ ตื่นเช้ามากเลยครับท่าน
วันนี้ ขอให้เข้าทางนะ
g*/- g*/-

อ้างจาก: admin ที่ 26, กันยายน  2018, 07:31:19 AM
อ้างจาก: silverza ที่ 26, กันยายน  2018, 07:13:33 AM
หวัดดียามเช้าครับแอด ))/*

สวัสดีครับ ตื่นเช้ามากเลยครับท่าน
วันนี้ ขอให้เข้าทางนะ
g*/- g*/-
เมื่อวานยังพอได้กำไรบ้างเล็กน้อยค่ามาม่ายามสิ้นเดือน **11

อ้างจาก: admin ที่ 26, กันยายน  2018, 06:53:00 AM
็Hip**
สวัสดีตอนสายวันทำงานค่าาาาา.... ็Hea** ็Hea**
JPY อ่อน..ดอลควรจะแข็ง..ไหมนะ....จงลง จงลง จงลง  EU  จงลง.... xc8* xc8*
อ้อ เห็น NJ ที่ร๊ากกกกก..พุ่งแต่เช้า ขอแก้ข่าว คิดว่า JPY อ่อน  ที่แท้ NZD แข็ง  เอ้าบินแรงๆ แซงโลดดดด จ้าาาา... xc8*
2 อย่าง ที่เป็นปัญหา..จะหาข้อมูล ถาม หรือปรึกษาใครก็ไม่ได้ ต้องแก้ไขด้วยตัวเอง
" ความโลภ ได้ตามที่ควรจะได้แล้วไม่พอ "
" OVT โอเวอร์เทรดตลอด "
แก้ไขได้เมื่อไหร่ พอร์ตจะใหญ่ กำไรจะอยู่นาน..

*

amboo69

*

admin

• 80,642
อ้างจาก: Lil Mayfly ที่ 26, กันยายน  2018, 08:37:31 AM
อ้างจาก: admin ที่ 26, กันยายน  2018, 06:53:00 AM
็Hip**
สวัสดีตอนสายวันทำงานค่าาาาา.... ็Hea** ็Hea**
JPY อ่อน..ดอลควรจะแข็ง..ไหมนะ....จงลง จงลง จงลง  EU  จงลง.... xc8* xc8*
อ้อ เห็น NJ ที่ร๊ากกกกก..พุ่งแต่เช้า ขอแก้ข่าว คิดว่า JPY อ่อน  ที่แท้ NZD แข็ง  เอ้าบินแรงๆ แซงโลดดดด จ้าาาา... xc8*

NZD มีข่าวดีครับเมื่อเช้าเลย แข็ง ครับ
(TH)**