กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

วิเคราะห์แนวโน้มกราฟ FOREX EUR/USD อังคาร 4 กันยายน 2018 วันนี้ทุบ EUต่อเนื่องเครื่องสตาร์ทติดแล้ว ^

• 182 replies
  • 29,537 views
ดาวมาข้างบนแล้วน่าจะลงอีกรอบนะแทงลงต่อเอาแค่ขำๆ.01

*

mcbizniz

Scalp long สั้นๆ E/U G/U เรียบร้อย  ็Hip**

An2 เด้งแรงมาก จากกำลังจะกิน MK กลายเป็นมาม่าก็ยังไม่ได้กิน  An2

*

wynd

• 103
เด้งไปหาจุดเข้าอีกรอบรึป่าวหว่า
myfxbookOvertrade Every day

แอดครับ  ขอแนวย่อ UCAD หน่อยครับ   ติดอยุ่อ่ะ   เยอะเลยย

*

mcbizniz

GU น่าจะไป 1.12916
EU ถ้าขึ้นผ่าน 1.1585 ความเป็นไปได้ก็จะไปต่อ

**เป็นแนวทางนะครับ ทุกอย่างขึ้นอยู่กับแอคชั่นราคา
))/*

ถอนตังออกมากินเอ็มเคอีก100เหรียญแล้วกันวันนี้ถอน140เอามาทำกองทุนสำรองเลี้ยงชีพแม่สอนว่ากำไรเอาออกเหลือน้อยเวลาเสียไม่โหมอยู่ให้ทนอยู่ให้นานรับรองอยู่ได้ครับ.
ผมไม่กินเอ็มเคเพราะมันน้อยตอนนี้กินซูกิชิครับ350บาทกินได้สามคนสบายๆๆ

ผมคิดว่าเดี๋ยวทุบ​ ตามเทคนิคเดิมที่ใช้​ master candle หวังว่าจะเป็นเช่นนั้นนะครับ **ธอร์ทุบ** **ธอร์ทุบ** **ธอร์ทุบ**

*

preme.hovichitr

อ้างจาก: AmBoo ที่ 05, กันยายน  2018, 07:04:23 AM
https://www.marketwatch.com/story/trump-to-discuss-iran-policies-before-un-security-council-2018-09-04?siteid=rss&rss=1

ลุงแกว่าไงอะ

กราฟขึ้นมามะวาน หนักมาก ...
มันจะกลับตัวหรือมันจะลงไปใหม่ไหมคะ

(TH)**

*

Arnont_J

เอาใจช่วยทุกท่านครับ แท่ง day เมื่อวานยังปิดแดงนะครับ ถ้าตะกลับตัวขึ้นไปจริง อย่างน้อยๆ ก็ต้องลงไปทำหางแถวๆ  low เมื่อวานนะครับ หรือไม่ก็เด้งไปทำหางด้านบนแล้วม้วนลงไป ทำลายครึ่งแท่ง week นะครับ ยังอยู่ในเทรนลงใจร่มๆ กันนะครับ ็Hip** ็Hip** ็Hip**

*

admin

• 80,684
สวัสดีตอนเช้า นะครับกราฟถือว่าดีดแรง ครับเมื่อคืนหลังจากหลับไปแล้ว นี่ กราฟชอบวิ่งตอนดึกเหมือนกันนะช่วงนี้
แอดมินมองว่ากราฟน่าจะไปทำ H&S นะครับก่อน ที่ จะลงครับ
(TH)** (TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

admin

• 80,684
อ้างจาก: goodview ที่ 05, กันยายน  2018, 12:09:21 AM
แอดครับ  ขอแนวย่อ UCAD หน่อยครับ   ติดอยุ่อ่ะ   เยอะเลยย

ยากอยู่ครับ เทรนยังขึ้นต่อเนื่อง
(TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

admin

• 80,684
อ้างจาก: Naked Forex ที่ 05, กันยายน  2018, 12:16:53 AM
EU ถ้าขึ้นผ่าน 1.1585 ความเป็นไปได้ก็จะไปต่อ

**เป็นแนวทางนะครับ ทุกอย่างขึ้นอยู่กับแอคชั่นราคา
))/*

ขอบคุณครับ รอชมครับผม
(TH)**

อ้างจาก: admin ที่ 05, กันยายน  2018, 07:36:54 AM
อ้างจาก: Naked Forex ที่ 05, กันยายน  2018, 12:16:53 AM

))/*

ขอบคุณครับ รอชมครับผม
(TH)**

ej ดีดเเรงจังพี่ 555