วิเคราะห์แนวโน้มกราฟ FOREX EUR/USD พฤหัสบดี 9 สิงหาคม 2018 บินไปให้ทุบเต็มถังตังจะได้เต็มพอร์ต ^_^

• 55 replies
  • 7000 views

Update !! ผลการแข่งขัน Fullerton Trader Contest 2018
ประจำวันที่ 9 สิงหาคม 2561

ท่านใดที่เทรดพลาด สามารถเติมเงินเพิ่มได้ไม่จำกัดนะครับ เพราะเราจะตัดสินจากผลกำไรคิดเป็นเปอร์เซ็นต์ของเงินฝากทั้งหมดครับ

หมายเหตุ :
1.สำหรับท่านที่ยังไม่ได้ทำการฝากเงิน myfxbook จะไม่ขึ้นผลการเทรดให้เห็นนะครับ หากท่านฝากเงินแล้วรบกวน pm มาแจ้งผมด้วยนะครับ
2.เนื่องจากบางท่านมีปัญหา investor pass ผิด หรือ มีการลง myfxbook ด้วยตัวเอง ผมจะทำการ pm ไปแจ้งท่านนะครับรบกวนตรวจสอบ pm ด้วยนะครับ

(TH)** (TH)**

*

John

จะมีโอกาสขึ้นไหมครับ 😭

*

ออฟไลน์ admin

• *
  • 71,928
  • 2638
งัด กัน ไม่ขึ้นเลย ทีเดียว เชียว
 T*/-
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

ออฟไลน์ narongza

• 1,055
  • 22
  • ชีวิตจะเป็นอย่างไรก็สุดแท้ทางเดิน
งัด กัน ไม่ขึ้นเลย ทีเดียว เชียว
 T*/-
ไม่ขึ้นไปเก็บเบี้ยงานนี้ไม่แคล้วนิวโลว์อ่ะท่าน
 cheetah* cheetah*
#พอร์ตใหญ่ก็ถือทนพอร์ตคนจน100จุดพอ
#กำไรหรือขาดทุนอยู่ที่มือคุณเอง
#เสียดายดีกว่าเสียใจ
#โปรดใช้จักรยานในการตัดสินใจ
https://www.youtube.com/watch?feature=youtu.be&v=Q38LmXrIg1o

*

ออฟไลน์ Lil Mayfly

• 11,418
  • 30
  • "ขายหมู" เป็นงานอดิเรก..
 T*/-
ไม่ขึ้นไปเก็บเบี้ยงานนี้ไม่แคล้วนิวโลว์อ่ะท่าน
นิวโลว์แบบไม่ธรรมดา..แบบนี้ต้อง  นิวโล้..โลว์.. xc8* xc8*
" ขจัดความโลภ อดทนให้พอ เพื่อรอโอกาส "

**11 เกิดไรขึ้นกับ EU และปอนด์คะ เหมือนไม่เจอข่าวอะไรที่ทำให้ลงหนักขนาดนี่เลยค่ะ  แอ๊ดว่าจะลงไปถึงไหนถึงจะกลับตัวบ้างคะ พอร์ตจิทนม่ายไปวล้าวววว xz55**

*

ออฟไลน์ wattipong26

• 1,246
  • 12
ี1.2ที่ฝลังว่าที่จริงบินถึงแค่1.62คิคิเป็นแบบนี้จริงๆ

*

arthit-AK

สวัสดีตอนเช้าครับแอด  สิลงไปต่อหรือพอแค่นี้ครับ  T*/-  T*/-

*

ออฟไลน์ admin

• *
  • 71,928
  • 2638
สวัสดีตอนเช้าครับแอด  สิลงไปต่อหรือพอแค่นี้ครับ  T*/-  T*/-

สิลงต่อ
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

ออฟไลน์ toptop

• **
  • 266
  • 2
ยิ่งลงเยอะยิ่งอยากสวน  xc8*
ยอมขายหมูดีกว่าไม่มีหมูให้ขาย

Tags: