กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

วิเคราะห์กราฟ FOREX EUR/USD อังคาร 24 กรกฎาคม 2018 บินได้บินแล่วบ่อจ่งไว้เฮ็ดแนวดอก^_^

• 83 replies
  • 15,032 views
*

admin

• 80,626
อ้างจาก: Ballza1 ที่ 24, กรกฎาคม  2018, 02:11:47 PM
อ้างจาก: jay ที่ 24, กรกฎาคม  2018, 01:59:37 PM
รบกวนสอบถามครับแอดมิน เติมเงินผ่านเน็ตแบงค์ของโบรค xm พอใส่จำนวนเงินที่ต้องการแล้ว ขึ้นหน้าให้กรอก "รหัสผู้ใช้ธนาคารออนไลน์" กับ "รหัสผ่านของธนาคาร" มันคืออะไรหรือครับ (เมื่อก่อนมันจะเด้งไปหน้าเน็ตแบงค์ของตนเลย)  T*/- T*/-

เหมื่อนกันเลยครับ ผมก็ลังเล ว่ามันใช่แบบนี้จริงหรา เลยลองเติมไปนิดเดี่ยว แต่ก็เข้าน่ะครับ ใช้เวลา 2-3 นาทีหลังจากโอนเงินแล้วมันจะปรับยอดใน xm ให้

แล้วเหมื่อนเติมแบบนี้ช้ามากกกกก.....แบบเก่าอผมว่าดีแล้วเร๊วดเร๊ว  เฮ้ออออออ 

(โอนไปบัญชีคนไทยด้วยน่ะครับ)   (TH)** T*/-

ไม่ต้องกังวล ครับทุกท่าน ปกติครับ
คือเขาต้อง มี หลาย payment gateway ครับ
็Hea**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

admin

• 80,626
มันดีดไวแท้ ขาดนิดเดียว เอง
**6004** **6004**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

jay

• 154
อ้างจาก: Ballza1 ที่ 24, กรกฎาคม  2018, 02:11:47 PM
อ้างจาก: jay ที่ 24, กรกฎาคม  2018, 01:59:37 PM
รบกวนสอบถามครับแอดมิน เติมเงินผ่านเน็ตแบงค์ของโบรค xm พอใส่จำนวนเงินที่ต้องการแล้ว ขึ้นหน้าให้กรอก "รหัสผู้ใช้ธนาคารออนไลน์" กับ "รหัสผ่านของธนาคาร" มันคืออะไรหรือครับ (เมื่อก่อนมันจะเด้งไปหน้าเน็ตแบงค์ของตนเลย)  T*/- T*/-

เหมื่อนกันเลยครับ ผมก็ลังเล ว่ามันใช่แบบนี้จริงหรา เลยลองเติมไปนิดเดี่ยว แต่ก็เข้าน่ะครับ ใช้เวลา 2-3 นาทีหลังจากโอนเงินแล้วมันจะปรับยอดใน xm ให้

แล้วเหมื่อนเติมแบบนี้ช้ามากกกกก.....แบบเก่าอผมว่าดีแล้วเร๊วดเร๊ว  เฮ้ออออออ 

(โอนไปบัญชีคนไทยด้วยน่ะครับ)   (TH)** T*/-

แล้ว "รหัสผู้ใช้ธนาคารออนไลน์" กับ "รหัสผ่านของธนาคาร" นี่คือให้ใส่รหัสของเราหรือครับ (ถ้าใช่นี่เสี่ยงมากเลย เหมือนเอา username กับ password ให้เขา) เลยยังไม่เติม

*

Waarrii

• 1,331
อ่าวววว ไปประชุมแปบเดียว ขึ้นซะงั้น ไม่ก่งไม่เกี่ยวซิกสักนิด
T*/- T*/-
สวยใสไร้สติ🎵🎵

*

Boat KP

ไงต่อดีครับแอด 5555 /*CC

*

admin

• 80,626

100 ตำราเรียนไม่เท่า 1 เคล็ดวิชา (ท่าไม้ตาย)

*

oakarknania

ได้ออก เหว เซล และได้ ออเดอร์ บาย

ขอบพระคุณ แอดมิน ขนาดหนัก

็Hip** ็Hip** ็Hip** ็Hip**

*

Waarrii

• 1,331
ขึ้นไม่จริงนี่  T*/- T*/-
สวยใสไร้สติ🎵🎵

*

admin

• 80,626
บินเลย จ้า อย่าได้รอน้า
**hulk3** **hulk3**

*

amboo69

*

porjimmot

จะบินแล้วหราา ยังไม่ขึ้นรถเลย **6105**

บินแล้วๆ พุ่งเป็นน้ำพุไปเลยแล้วกัน
.
.
**hulk3** **hulk3** **hulk3**

*

amboo69

แหกคุกสามเหลี่ยมแล้วน่ะครับ

ได้แต่มองตาบริบๆ