วิเคราะห์กราฟ FOREX EUR/USD ศุกร์ 6 กรกฎาคม 2018 วันนี้ Non-farm กราฟแจกตังตามระเบียบ^_^

• 120 replies
  • 11020 views

*

ออฟไลน์ Waarrii

• 1,331
  • 6
ขึ้นไป ไม่มีเรา
 cheetah* cheetah*
นั่นสิ ไปยังไง ไป TP ก่อน sig... xc3* แล้วจะลงมารับไหมนี่..

ลงมาอีกที ผมว่าน้องคง ปามีดลงมาเลย แหระ ครับ  xz55** xz55** xz55** xz55**

แล้วเรา ก็จะเอามือรับมีดที่หล่นมาจากฟ้ากัน
 xc8* xc8*

เราก็แค่สลบ แต่ยังไม่ตาย  ))/* ))/* ))/* ))/*

ขยับซิกขึ้นก็แล้ว....
 T*/- T*/-
สวยใสไร้สติ🎵🎵

*

ออนไลน์ Lil Mayfly

• 10,581
  • 29
  • "ขายหมู" เป็นงานอดิเรก..
ไปตั้งท่ารอไว้เพื่อจะดิ่งตอน non-farm รึเปล่า... 555+ 555+
.." ขายหมู..สู้ COVID-19 " ..แค่ $20 ถ้าเป็นกำไร ยังไงก็ดีกว่าล้างพอร์ต..
" ได้กำไร แล้วไม่ปิด ยังมีสิทธิ์ขาดทุน "  " ไม่มีขาดทุน ถ้าปิดเมื่อคุณมีกำไร "

*

Atsushi

ตัวเลข non farm ผมมองว่าคงประมาณ 220 - 230k ส่วนกราฟผมคิดว่าน่าจะปรับตัวตั้งรับตามสถานการณ์ของอาทิตย์หน้าครับ ข่าวจาก BOE กับ ECB มันจงค่อนข้างอิมแพคกับ eu ฉะนั้นฝั่ง us จะทำอะไรเขาก็คงต้องรีบ ๆ ทำละครับ 55+ อีกอย่างผมมองว่ามันจะกลับไปทดสอบแถวๆ 1.185 ด้วย ช่วงกลาง ๆ เดือนคงจะถึง

*

ออนไลน์ admin

• *
  • 66,249
  • 2616
ตัวเลข non farm ผมมองว่าคงประมาณ 220 - 230k ส่วนกราฟผมคิดว่าน่าจะปรับตัวตั้งรับตามสถานการณ์ของอาทิตย์หน้าครับ ข่าวจาก BOE กับ ECB มันจงค่อนข้างอิมแพคกับ eu ฉะนั้นฝั่ง us จะทำอะไรเขาก็คงต้องรีบ ๆ ทำละครับ 55+ อีกอย่างผมมองว่ามันจะกลับไปทดสอบแถวๆ 1.185 ด้วย ช่วงกลาง ๆ เดือนคงจะถึง

ขอบคุณสำหรับบทวิเคราะห์ ครับผม ผมก็มอง ว่าอาจจะไป ทำ H&S ที่ ระดับ Week ได้ อยู่นะครับ

(TH)** (TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

• *
  • 66,249
  • 2616

Signal Non-farm Today

[email protected] [email protected] [email protected] [email protected]

โปรดใช้วิจารณญานในการรับชมด้วย นะครับผม

็Hea** ็Hea** ็Hea**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

ออฟไลน์ sornballa

• **
  • 299
  • 18
  • Fund Manager
สวัสดีครับแอดมิน และเพื่อนๆชาวเทรดไรเดอร์ทุกท่าน วันนี้ทางเดียวกันไปด้วยกัน  ็Hea**

LINE กลุ่ม พูดคุย แลกเปลี่ยน และมีกราฟวิเคราะห์ค่าเงิน,ทองคำ ให้ฟรี ทุกวันครับ

TAKE PROFIT 1   ็Hea**

*

ออฟไลน์ sornballa

• **
  • 299
  • 18
  • Fund Manager
สวัสดีครับแอด วันนี้ขอไฝว้ กับแอดหน่อย  xc8*
มีเท่าใหร่ BUY ให้หมด
(มโนว่าวันมีมันต้องบิน)   **hulk3**

โย่วๆ มาลุ้น กัน ครับท่าน คนละทางแต่ เป้าหมาย เดียวกัน
 ็Hea**

ตอนนี้ หลังจาก E/U ได้หลุดลงและยืนได้ตามระบบของผม กลายเป็นว่าตอนนี้เป้าหมายเปลี่ยน มันมีโอกาศบินมากกว่าแล้วครับ   ็Hea** 
มารอกราฟเฉลยกันครับท่านแอดมิน

ครับ ท่าน ชอบแบบนี้ ครับ วิเคราะห์ก่อน กราฟออก ผิดถูกเรา ได้ความรู้ แน่นอน
 ็Hea** xc8*
อิอิ หัวเราะทีหลังดังกว่านะแอด  ็Hea**

**hulk3** บินไปเลยนะ อย่าหยุด  **hulk3**
อยู่วงการนี้มาก็หลายปี อะไรจริง อะไร ไม่จริง อ้าปากก็เห็นลิ้นไก่

ใครอยากโชว์เทพ ต้องโพสต์ก่อนกราฟเฉลยนะครับ ฝากถึงน้องหน้าใหม่ที่เข้าวงการ  แอดได้บอกไว้

ไม่มีเจตนาอื่นใด แค่ตรงไปตรงมา รักความยุติธรรม นะคะ... ็Hea** ็Hea**
อันนี้เป็นเหตุการณ์เฉพาะหน้า ที่เกิดขึ้นโดยไม่มีใครสามารถพยากรณ์ คาดการณ์ หรือใช้เทคนิคใดๆ วิเคราะห์ล่วงหน้าได้...
ดังนั้น  จึงไม่สามารถนำไปตัดสินความแม่นยำของผลการวิเคราะห์ใดๆ ของใครได้... (TH)** (TH)** (TH)**
ออกมาวิเคราะห์กันหลายๆฝ่าย ก็เป็นผลดีนะครับ บางครั้งเราจะได้เห็นหลายๆมุม คนติด sell ติด buy ก็พอจมองภาพออกกันมากขึ้น แก้พอร์ตกันได้ง่ายขึ้น
และก็ไม่มีท่านใดที่สามารถวิเคราะห์ได้แม่น 100% หรอกครับ แต่ถ้ามีการวิเคราะห์ไว้หลายฝ่าย พอกราฟใกล้เฉลย เราก็จะพอรู้แนวทางไว้ล่วงหน้า
ซึ่งทั้งนี้ทั้งนั้นเป็นผลดีกับเทรดเดอร์ทุกคนครับ ชอบครับๆ วิเคราะห์แลกเปลี่ยนทัศนะคติ แต่ถ้าบอกเหตุผลว่าทำไมถึงคิดว่ากราฟจะเป็นแบบนี้ จะเยี่ยมมากๆเลยครับ
ด้วยความเคารพครับ  (TH)** (TH)** (TH)** (TH)** (TH)** (TH)** (TH)** (TH)** (TH)**

รอนานหน่อย แต่ น้อง E/U ก็มาถึงนะ  ็Hea**

LINE กลุ่ม พูดคุย แลกเปลี่ยน และมีกราฟวิเคราะห์ค่าเงิน,ทองคำ ให้ฟรี ทุกวันครับ

*

Arnont_J

ไปตั้งท่ารอไว้เพื่อจะดิ่งตอน non-farm รึเปล่า... 555+ 555+

คิดเหมือนกันเลยครับ คงไปเทแถวๆ ema 200 week แหงมๆ **11 **11

*

• *
  • 66,249
  • 2616
การใช้งาน WebTerminal ผ่านเว็บ traderider.com สามารถเทรดได้ทุกโบรก MT4 WebTrader ด้านบนเว็บ

จากนั้นจะเข้าสู้หน้า WebTerminal ดังรูปข้างล่างนี้
ทำการป้อนข้อมูล ไอดี, รหัสผ่าน และชื่อเซิร์ฟเวอร์ของท่าน และท่านสามารถเลือก แพลตฟอร์มเป็น MetaTrader 4 หรือ MetaTrader 5 ตามชนิดของบัญชีที่ท่านสมัครไว้กับโบร้กเกอร์ของท่าน จากนั้นกดปุ่ม ตกลง

เมื่อเข้าสู่ระบบสำเร็จ การใช้งานต่างๆ ก็จะเหมือน MetaTrader เวอร์ชันบนคอมพิวเตอร์ แต่ท่านจะใช้งาน indicator มาตรฐานที่ติดมากับตัว WebTerminal เท่านั้น ไม่สามารถใช้งาน custom indicator ได้ รวมทั้ง ea ก็ไม่สามารถใช้งานได้บน WebTerminal.

ท่านสามารถเปลี่ยนเป็นภาษาอื่นๆ ได้ โดยคลิกไปที่เมนู มุมมอง > Languages > English เป็นต้น

*

ออฟไลน์ worldend

• **
  • 84
  • 0
Eu เอาใจยากมากไปก็ไม่สุด ลงก็ไม่ลง swบ่อยเลยทั้งสัปดาห์ T*/-

*

ออนไลน์ Lil Mayfly

• 10,581
  • 29
  • "ขายหมู" เป็นงานอดิเรก..
TP วันนี้ ถึแล้วก็ถึงอีก  ถึงอีก ทั้งๆที่ถึงแล้ว...แต่ไปคนเดียวไม่เกี่ยวกะ sig นะจ๊ะ ... xc8* xc8*
.." ขายหมู..สู้ COVID-19 " ..แค่ $20 ถ้าเป็นกำไร ยังไงก็ดีกว่าล้างพอร์ต..
" ได้กำไร แล้วไม่ปิด ยังมีสิทธิ์ขาดทุน "  " ไม่มีขาดทุน ถ้าปิดเมื่อคุณมีกำไร "

*

• *
  • 66,249
  • 2616
ใครใช้ FBS อยู่ ร่วมด้วย ช่วย กัน Vote ทั้งให้คะแนน และคำแนะนำ FBS คำติชมได้เลย ครับ

https://traderider.com/broker-review/fbs.php#vote_result

*

ออฟไลน์ narongza

• 1,055
  • 22
  • ชีวิตจะเป็นอย่างไรก็สุดแท้ทางเดิน
รู้สึกเหงาๆครับช่วงนี้ บอร์ดนี้มีแต่ป้าแก่ๆมาเล่นตลอดเลย ผมเลยไม่รู้จะโพสอะไรดีครับ
 555+ 555+
#พอร์ตใหญ่ก็ถือทนพอร์ตคนจน100จุดพอ
#กำไรหรือขาดทุนอยู่ที่มือคุณเอง
#เสียดายดีกว่าเสียใจ
#โปรดใช้จักรยานในการตัดสินใจ
https://www.youtube.com/watch?feature=youtu.be&v=Q38LmXrIg1o

*

ออฟไลน์ narongza

• 1,055
  • 22
  • ชีวิตจะเป็นอย่างไรก็สุดแท้ทางเดิน
การใช้งาน WebTerminal ผ่านเว็บ traderider.com สามารถเทรดได้ทุกโบรก MT4 WebTrader ด้านบนเว็บ

จากนั้นจะเข้าสู้หน้า WebTerminal ดังรูปข้างล่างนี้
ทำการป้อนข้อมูล ไอดี, รหัสผ่าน และชื่อเซิร์ฟเวอร์ของท่าน และท่านสามารถเลือก แพลตฟอร์มเป็น MetaTrader 4 หรือ MetaTrader 5 ตามชนิดของบัญชีที่ท่านสมัครไว้กับโบร้กเกอร์ของท่าน จากนั้นกดปุ่ม ตกลง

เมื่อเข้าสู่ระบบสำเร็จ การใช้งานต่างๆ ก็จะเหมือน MetaTrader เวอร์ชันบนคอมพิวเตอร์ แต่ท่านจะใช้งาน indicator มาตรฐานที่ติดมากับตัว WebTerminal เท่านั้น ไม่สามารถใช้งาน custom indicator ได้ รวมทั้ง ea ก็ไม่สามารถใช้งานได้บน WebTerminal.

ท่านสามารถเปลี่ยนเป็นภาษาอื่นๆ ได้ โดยคลิกไปที่เมนู มุมมอง > Languages > English เป็นต้น

สุดยอดครับเว็บนี้ไม่ได้เป็นแค่เว็บบอร์ดsmfธรรมดาเหมือนเว็บอื่นๆเขา แถมtrafficการเข้าเยี่ยมชมเว็บไซต์ก็เยอะมากครับในแต่ละวัน
 Ha)** Ha)**
#พอร์ตใหญ่ก็ถือทนพอร์ตคนจน100จุดพอ
#กำไรหรือขาดทุนอยู่ที่มือคุณเอง
#เสียดายดีกว่าเสียใจ
#โปรดใช้จักรยานในการตัดสินใจ
https://www.youtube.com/watch?feature=youtu.be&v=Q38LmXrIg1o

*

• *
  • 66,249
  • 2616
รู้สึกเหงาๆครับช่วงนี้ บอร์ดนี้มีแต่ป้าแก่ๆมาเล่นตลอดเลย ผมเลยไม่รู้จะโพสอะไรดีครับ
 555+ 555+

สาวๆ สิครับ สาวๆ น่ารักหลาย คนนะครับผม

g*/- g*/-

Tags:

เครื่องมือเทรด Forex

ข่าว Forex กราฟ Forex EURUSD GBPUSD GBPJPY ตารางข่าว Forex ร่วมงานกับเรา

เครื่องมือเทรดทองคำ

ราคาทอง วันนี้ ราคาทอง ย้อนหลัง SPDR ล่าสุด กราฟราคาทองคำ วิเคราะห์ ราคาทอง ข่าว ราคาทองคำ ข่าว ราคาน้ำมัน

โบรคเกอร์ Forex

XM Exness FBS Nordfx Land-FX Admiral Markets