สอบถามadminหน่อยครับ เรื่อง ค่ารีเบดของ pepperstone ครับ

• 1 replies
  • 1385 views

*

joey.jaroonwit

เรื่อง ค่ารีเบดของ pepperstone ครับ

ผมใช้  pepperstone อยู่ครับ เทรดอยู่ทักวัน แล้วได้รับ ค่า instant rebate  ทุกวันครับ
*********ถ้ากรณีผม ย้ายมา IB ของ admin ค่า instant rebate จากทาง pepperstone ผมจะได้รับมั้ยครับ หรือ รับจาก ทาง admin อย่างเดียวครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Share Topic.

*

ออฟไลน์ admin

• *
  • 73,436
  • 2646

Re: สอบถามadminหน่อยครับ เรื่อง ค่ารีเบดของ pepperstone ครับ

« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21, มิถุนายน 2018, 07:08:45 PM »
เรื่อง ค่ารีเบดของ pepperstone ครับ

ผมใช้  pepperstone อยู่ครับ เทรดอยู่ทักวัน แล้วได้รับ ค่า instant rebate  ทุกวันครับ
*********ถ้ากรณีผม ย้ายมา IB ของ admin ค่า instant rebate จากทาง pepperstone ผมจะได้รับมั้ยครับ หรือ รับจาก ทาง admin อย่างเดียวครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ

จะได้รับเท่ากัน กับ pepperstone ครับผม ได้ทางนั้น ครับ
 (TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

Tags: