กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

วิเคราะห์กราฟ FOREX EUR/USD พฤหัสบดี 7 มิถุนายน 2561 พี่ HULK ยักษ์เขียวเที่ยวดาวอังคาร ^_^

• 63 replies
  • 14,388 views
รีวิว โบรกเกอร์ LCG โบรกเกอร์ดีๆที่น่าใช้งาน

สวัสดีครับ วันนี้ผมมีโบรกเกอร์ที่น่าสนใจ และน่าใช้งานมากถึงมากที่สุดมาแนะนำครับ นั่นคือ โบรกเกอร์ LCG (London Capital Group Holdings)  เป็นโบรกเกอร์สัญชาติอังกฤษ  และอยู่ภายใต้การกำกับดูแลโดย FCA (Financial Conduct Authority) เป็นโบรกเกอร์ที่มีความมั่นคงสูง เนื่องจากดำเนินงานมาแล้วกว่า 20ปี  และมีเจ้าหน้าที่ซัพพอร์ตเป็นภาษาไทย กราฟเสถียรมากไม่มีลากไส้ ไม่มีการรีโควต ฝากถอนผ่านธนาคารไทยได้

ข้อดีของ โบรกเกอร์ LCG

1.ฝากถอนเงิน ผ่านธนาคารไทยได้

2.มีเจ้าหน้าที่ซัพพอร์ตเป็นภาษาไทย

3.การส่งคำสั่ง ซื้อ ขาย รวดเร็วมาก ไม่มีรีโควต ไม่มีการปฏิเสธออเดอร์

4.ฝากเงินขั้นต่ำเพียง 10$

5.มีสินค้าให้เทรดมากมาย ทั้ง หุ้นต่างประเทศ พันธบัตร ดัชนีต่างๆ และอื่นๆรวมกว่า 5,000 ชนิด

6.มีแพลตฟอร์ม MAM ให้ใช้งาน เหมาะสำหรับการเทรดพร้อมๆกันหลายๆแอคเค้าท์

7.อยู่ภายใต้การกำกับดูแลของ FCA ประเทศอังกฤษ (มีความมั่นคงสูง)

8.มีการวิเคราะห์กราฟจากผู้เชี่ยวชาญให้ทุกวัน

9.จดทะเบียนอยู่ในตลาดหลักทรัพย์ของประเทศอังกฤษ London Stock Exchange

หากสมาชิกท่านใดสนใจ สามารถเปิดบัญชีเทรดได้ที่นี่  https://traderider.com/index.php/topic,9220.0.html

โบรกเกอร์ Forex4you โบรกเกอร์ดีๆ ที่น่าใช้งาน

สวัสดีครับ วันนี้แอดมินก็มีโบรกเกอร์ที่น่าสนใจมาแนะนำให้สมาชิกพิจารณากันอีกแล้วนะครับ นั่นคือ Forex4you ครับ  Forex4you เป็นฟอเร็กซ์โบรกเกอร์ที่มีคุณภาพอยู่ในระดับมาตรฐาน เทรดเดอร์ไทยใช้กันมากพอสมควร โดดเด่นในเรื่อง มีทีมงานซับพอร์ตเป็นภาษาไทย มีหน้าเว็บไซต์เวอร์ชั่นภาษาไทย อ่านเข้าใจง่าย และ จุดเด่น คือ มี copytrade เป็นของตัวเอง ที่ชื่อว่า share4you ซึ่งท่านสามารถเข้าไปเป็น share4you leaders เพื่อสร้างรายได้เป็นทวีคูณ จากการเทรดของท่านได้ หรือจะเข้าไป copytrade จากรายชื่อ leaders ที่มีอยู่ ก็ได้เช่นกัน  และ ยังมีข้อดีอื่นๆอีกเช่น  สามารถฝาก-ถอน เงินผ่านธนาคารไทย , โปรแกรมรับเงินคืน 50%

Forex4you ก่อตั้งมาตั้งแต่ปี 2007 อยู่ภายใต้การควบคุมดูแลของ FSC จึงมีความน่าเชื่อถือและวางใจได้ในระดับหนึ่งเลยทีเดียว

ส่วนประเภทบัญชีเทรดของ Forex4you นั้นก็มีให้เลือกมากมายหลายประเภท อาทิเช่น Cent,Cent NDD,Classic,Classic NDD,Pro STP 

ส่วนข้อดีที่เป็นจุดเด่นของโบรกเกอร์ Forex4you นั้นก็มีดังนี้

1. ไม่มีค่าธรรมเนียมการถอนเงิน

2. มีโบนัสเงินฝาก 25% รายละเอียดเพิ่มเติม...

3. มีสกุลเงิน crypto รายละเอียดเพิ่มเติม...

4. มีโปรแกรม Share4you - Copy trading รายละเอียดเพิ่มเติม...

สามารถเปิดบัญชีได้ที่นี่   http://www.forex4you.com/en/?affid=ca063b4

22

*

admin

• 80,404
ใจคอ จะ New high อย่างเดียวเลยใช่ มั้ย
%%22 %%22
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

narongza

• 1,055
สาวๆ ออนบอร์ดกันน้อยจัง
T*/- T*/-
#พอร์ตใหญ่ก็ถือทนพอร์ตคนจน100จุดพอ
#กำไรหรือขาดทุนอยู่ที่มือคุณเอง
#เสียดายดีกว่าเสียใจ
#โปรดใช้จักรยานในการตัดสินใจ
https://www.youtube.com/watch?feature=youtu.be&v=Q38LmXrIg1o

*

admin

• 80,404
อ้างจาก: narongza ที่ 07, มิถุนายน  2018, 01:00:43 PM
สาวๆ ออนบอร์ดกันน้อยจัง
T*/- T*/-

มีแต่ หนุ่มๆ โสด กันเลยฮะช่วงนี้
็Hea**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

aim.aimalin

อ้างจาก: admin ที่ 07, มิถุนายน  2018, 11:19:28 AM
อ้างจาก: Aim Aimalin ที่ 07, มิถุนายน  2018, 11:17:59 AM
(TH)** สวัสดีจ้า ขอบคุณสำหรับซิกค่ะ
กราฟมีโอกาส ร่วงในระยะยาวๆๆ มั่งไหมคะแอด  **6105**

ระยะ ยาวมีครับแต่จะขึุ้นไปอีกหน่อย ครับผม
**6105** **6105**
ขอบคุณค่ะแอด  (TH)**

ขอหน่อย เห็นชอบเล่นกัน  555++  ให้มันรู้ไปว่า THOR มาถึง 2 ตัว มันจะไม่ลง 555+

***โปรดถีบจักรยาน ขณะรับชม

*

admin

• 80,404
อ้างจาก: sornballa ที่ 07, มิถุนายน  2018, 01:46:10 PM

ขอหน่อย เห็นชอบเล่นกัน  555++  ให้มันรู้ไปว่า THOR มาถึง 2 ตัว มันจะไม่ลง 555+

***โปรดถีบจักรยาน ขณะรับชม

เหมือน พ่อ Thor จะหล่อ แท้เหลา
็Hea** ็Hea**

*

admin

• 80,404
ตอนนี้ได้แต่บอกว่า New high เรื่อยๆ แลว อ.เจ้า
xc8* xc8* xc8*

*

Yim_Zars

ติดไม้ sell 1.17734 รอย่อ ต่อไป  แล้วเข้า Buy ตาม signal แอดใช่ไหมค่ะ  **spidey**

*

LCG Thai Support

Signal LCG 7/6/61

การลงทุนมีความเสี่ยง ผู้ลงทุนควรศึกษาให้เข้าใจก่อนการลงทุน

(TH)** (TH)** (TH)**

*

admin

• 80,404
อ้างจาก: Kim Mii Rae ที่ 07, มิถุนายน  2018, 02:19:29 PM
ติดไม้ sell 1.17734 รอย่อ ต่อไป  แล้วเข้า Buy ตาม signal แอดใช่ไหมค่ะ  **spidey**

คงไม่ม่ให้แล้ว ครับ กราฟน่าจะบินไปเลย คับ ตอนนี้
(TH)** (TH)**

*

gorlum23

อ้างจาก: admin ที่ 07, มิถุนายน  2018, 02:22:15 PM
อ้างจาก: Kim Mii Rae ที่ 07, มิถุนายน  2018, 02:19:29 PM

คงไม่ม่ให้แล้ว ครับ กราฟน่าจะบินไปเลย คับ ตอนนี้

คงต้องเขยิบพิกัดแอดไป 1.179 - 1.1800 พอได้ไหมคับแอด  **hulk3**  รึพี่ฮัคไม่เหลียวหลังแล้ว  xz55**

*

Yim_Zars

อ้างจาก: admin ที่ 07, มิถุนายน  2018, 02:22:15 PM

ขอบคุณมากๆค่ะแอด ตัดทิ้งไปน้ำตาไหลไป  **11  แล้วก็รีบ buy อย่างไวคะ   จะรอยิ้มหวานๆ ที่ TP2 คร้าาาา  ็Hea** ็Hea**

ฝากไว้พิจารณาครับ
(TH)** (TH)** (TH)**
tiger18 tiger18 tiger18
อย่าพึ่งกด ถ้ายังไม่หมดโอกาศ