กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

EU ดีนะเมื่อวานที่เชื่อแต่ซิก Buy ของท่าน อ. Youngfun ไม่น่าเชื่อ.

• 48 replies
  • 12,119 views
*

๋Johnconner

gif upload

EU พอถึง TP Sell เมื่อวานก็ยังลังเล  เอาว่ะ Buy ก็ Buy ลูกเดียว ซิกเทพชัชๆๆๆๆๆ

xc8* xc8* xc8* xc8*

ดีที่ติดตามซิก ท่านมาตลอด

xc8* xc8* xc8* xc8*

image upload no compression

imgupload

*

admin

• 80,603
จริงๆมาโพส ก่อน ก็ดี นะ ครับเป็นทางเลิอกสมาชิก แต่กราฟ เฉลย แล้ว ใครจะโพสรูปยังไงก็ได้ ครับ
ที่นี่ ก็ไม่ได้ห้าม โพสนะครับ
ยินดีต้อนรับเสมอ
(TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

อ้างจาก: ํYoungfun ที่ 02, พฤษภาคม  2018, 09:18:19 AM
free upload

อยากให้เป็นเยี่ยงนี้จัง 

pig 1** pig 1** pig 1**
tiger18 tiger18 tiger18

ซิกเทพจริงๆครับ ใครลืมแต่ผมไม่เคยลืม  ซิกเข้าบาย 1.2xx-1.18xx   ลากลงมาซะ  1.15xxx เลยทีเดียว เทพฝุดๆครับ  เจ็บมาบ่อยแค่ไหนกับชื่อนี้  ขนาดมีคนมาเตือนว่าเขาเคยรับเทรดแก้พอร์ตจนทำพอร์ตเขาล้างเสียเงินเกือบล้าน ผมก็ไม่ฟัง จนต้องมาเจ็บเอง พอๆกันที 

*

oakarknania

อ้างจาก: admin ที่ 31, พฤษภาคม  2018, 03:46:09 PM
จริงๆมาโพส ก่อน ก็ดี นะ ครับเป็นทางเลิอกสมาชิก แต่กราฟ เฉลย แล้ว ใครจะโพสรูปยังไงก็ได้ ครับ
ที่นี่ ก็ไม่ได้ห้าม โพสนะครับ
ยินดีต้อนรับเสมอ
(TH)**

ผมคนนึงเชื่อว่า ควรโชว์ตอน ว้าว ด้วยครับ ไม่งั้นคนก็รวยทั้งโลกแล้ว

การเห็นแต่โพสตอนถูกนี้เป็นอะไรที่ ไม่น่าจะเล่นตามเลย

xc3* xc3* xc3*

*

CASE Forex

• 17,114
ผมเป็นคนนึงที่ทำซิกทุกวัน บอกก่อนล่วงหน้า 70-80% win ทำเป็นคลิปเลยน่ะ ก็บ่อย คนก็ไม่พูดถึงบ้างเสียใจจุง อยากมี FC บ้างจัง  ))/* ))/* ))/*
"...มนุษย์บางคนมีปากเหมือนท่อไอเสีย
เขาจำเป็นต้องระบายของเสียในสมองออกมาทางปาก
ไม่เช่นนั้นเขาจะรู้สึกว่าตัวเองไม่สามารถเคลื่อนที่ต่อไปข้างหน้าได้
โปรดอย่ารับไอเสียจากท่อนั้นมาใส่ใจ
ไม่งั้นเราเองจะเป็นมะเร็ง..."

*

kunza

• 207
อ้างจาก: CAZE_Voiize ที่ 31, พฤษภาคม  2018, 08:14:23 PM
ผมเป็นคนนึงที่ทำซิกทุกวัน บอกก่อนล่วงหน้า 70-80% win ทำเป็นคลิปเลยน่ะ ก็บ่อย คนก็ไม่พูดถึงบ้างเสียใจจุง อยากมี FC บ้างจัง  ))/* ))/* ))/*

ติดตามในyoutube ตลอดครับ 555+

*

CASE Forex

• 17,114
อ้างจาก: kunza ที่ 31, พฤษภาคม  2018, 08:23:37 PM
อ้างจาก: CAZE_Voiize ที่ 31, พฤษภาคม  2018, 08:14:23 PM

FC ผู้ชายไม่นับครับ  xc8* xc8* xc8* xc8*
"...มนุษย์บางคนมีปากเหมือนท่อไอเสีย
เขาจำเป็นต้องระบายของเสียในสมองออกมาทางปาก
ไม่เช่นนั้นเขาจะรู้สึกว่าตัวเองไม่สามารถเคลื่อนที่ต่อไปข้างหน้าได้
โปรดอย่ารับไอเสียจากท่อนั้นมาใส่ใจ

*

mooyim

มี FC เป็น ผญ.ตรงนี้คนหนึ่งนะคะ ติดตามโพสทุกวัน แต่ไม่แสดงตัวน๊าาาาค๊าาา xc8* xc8* xc8* xc8* xc8* xc8*

*

admin

• 80,603
อ้างจาก: CAZE_Voiize ที่ 31, พฤษภาคม  2018, 08:29:05 PM
อ้างจาก: kunza ที่ 31, พฤษภาคม  2018, 08:23:37 PM

FC ผู้ชายไม่นับครับ  xc8* xc8* xc8* xc8*

แบบนี้เรียก รำเอียง เอ๊ย ลำเอียง ป่าว ครับ
))/*
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

CASE Forex

• 17,114
อ้างจาก: mooyim ที่ 31, พฤษภาคม  2018, 08:42:03 PM
มี FC เป็น ผญ.ตรงนี้คนหนึ่งนะคะ ติดตามโพสทุกวัน แต่ไม่แสดงตัวน๊าาาาค๊าาา xc8* xc8* xc8* xc8* xc8* xc8*

วันนี้นอนหลับฝันดีแน่ๆ ตื่นอีกที นอนฟาม จบนอนฟาม นอนวัด ต่อเลย  ))/* ))/* ))/* ))/*

*

Yakuzi

อ้างจาก: เทรดมั่วซั่ว ที่ 31, พฤษภาคม  2018, 07:48:13 PM
อ้างจาก: ํYoungfun ที่ 02, พฤษภาคม  2018, 09:18:19 AM
free upload

อยากให้เป็นเยี่ยงนี้จัง 

pig 1** pig 1** pig 1**
tiger18 tiger18 tiger18

ซิกเทพจริงๆครับ ใครลืมแต่ผมไม่เคยลืม  ซิกเข้าบาย 1.2xx-1.18xx   ลากลงมาซะ  1.15xxx เลยทีเดียว เทพฝุดๆครับ  เจ็บมาบ่อยแค่ไหนกับชื่อนี้  ขนาดมีคนมาเตือนว่าเขาเคยรับเทรดแก้พอร์ตจนทำพอร์ตเขาล้างเสียเงินเกือบล้าน ผมก็ไม่ฟัง จนต้องมาเจ็บเอง พอๆกันที 

ไม่จริงครับ อ. ไม่เคย รับเทรดแก้พอร์ตให้ใครเลยจนทำพอร์ตเขาล้างเสียเงินเกือบล้าน  ไม่มีครับ
ขนาดคนที่สนิทกัน ยังไม่เคยต้องไปนั่งแก้พอร์ตให้เลย สู้เอาเวลาไปนั่งวิเคราะห์กราฟและเทรดเองไม่ดีกว่าหรอ

แล้ว  1.2xx-1.18xx   กราฟมันปรับตัวขึ้นมาตั้งเป็นร้อยเกือสองร้อย  ถ้าคุณได้ Buy ขึ้นมาจริงๆ คุณไม่คิดจะปิดทำกำไร หรือตั้ง Stop win บ้างเลยหรอ
แล้วที่ท่าน อ. โพสก็แค่ต้องการเอาใจช่วยพวกที่สนิทกันที่ติด Buy อยู่ในตอนนั้น ก็แค่ยากให้กราฟมันขึ้นไปช่วยพวกขา Buy บ้าง

ส่วนคนตั้งกระทู้นี้พอเทรดได้ก็ดันดีใจจนเกินเหตุ ไม่ได้ดูเลยว่า อารมณ์คนเขากำลังเสีย Self กันอยู่

*

๋Johnconner

เค้าขอโทษ    เค้าผิดไปแล้ว

(TH)** (TH)** (TH)** (TH)**

แต่ทำไมไม่มีคนเข้าใจอารมณ์ ของขา Buy กันบ้างอ่ะ
T*/- T*/- T*/-

ฮื่อๆๆๆๆๆๆๆ........

cheetah* cheetah* cheetah*

ต่อไปนี้เค้าจะไม่โพสอะไรอีกแล้วก็ได้

็Hea** ็Hea** ็Hea** ็Hea**

*

admin

• 80,603
อ้างจาก: Johnconner ที่ 01, มิถุนายน  2018, 08:24:02 AM
เค้าขอโทษ    เค้าผิดไปแล้ว

(TH)** (TH)** (TH)** (TH)**

แต่ทำไมไม่มีคนเข้าใจอารมณ์ ของขา Buy กันบ้างอ่ะ
T*/- T*/- T*/-

ฮื่อๆๆๆๆๆๆๆ........

cheetah* cheetah* cheetah*

ต่อไปนี้เค้าจะไม่โพสอะไรอีกแล้วก็ได้

็Hea** ็Hea** ็Hea** ็Hea**

ทำไมผมรู้สึกขำ
ท่าน johnconner ,Yakuzi,youngfun

็Hea** ็Hea** ็Hea**

เป็น FC ตอนนี้ทันม่ะคะ.  ็Hea**
เมื่อวันเวลาที่ฝนจาง ฟ้าก็คงสว่างเเละทำให้เราได้เข้าใจ
ว่ามัน คุ้มค่า เเค่ไหน ที่เฝ้ารอ

อ้างจาก: admin ที่ 31, พฤษภาคม  2018, 08:42:47 PM
อ้างจาก: CAZE_Voiize ที่ 31, พฤษภาคม  2018, 08:29:05 PM

แบบนี้เรียก รำเอียง เอ๊ย ลำเอียง ป่าว ครับ
))/*
็Hea** ชอบการ ref.ภาพนางรำของแอด
#จริงจังเเค่ไหนเเค่ไหรฝนเรียกจริงจัง 5555
เมื่อวันเวลาที่ฝนจาง ฟ้าก็คงสว่างเเละทำให้เราได้เข้าใจ
ว่ามัน คุ้มค่า เเค่ไหน ที่เฝ้ารอ