กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

สร้างปุุ่มมาแล้ว แต่ตัว CHARTEVENT_OBJECT_CLICK ไม่ทำงานช่วยดููให้หน่อยครับ

• 5 replies
  • 1,934 views
*

eteejabjab

รบกวนด้วยครับพยายามมาทั้งวันแล้ว (TH)**

*

iRuler

• 1,282
มันก็ทำงานนะครับ ปกติดี

(TH)**

*

eteejabjab

ได้แต่ Comment ครับ
อยากให้ใช้ Openbuy หรือ Opensell ได้ **pp2**

*

iRuler

• 1,282
ก็ได้นะครับ ปกติดีนะ

โค๊ด [Select]
void OnChartEvent(const int id,const long &lparam,const double &dparam,const string &sparam)
  {
   if(id==CHARTEVENT_OBJECT_CLICK)
     {
      string sender=sparam;
      if(sender=="Btnsell")
         OpenSell();
      else if(sender=="Btnbuy")
         OpenBuy();
     }
  }

*

eteejabjab

/**33 สุดท้ายแล้วครับแอดมิน
อยากให้พอกด ปุ่ม BUY แล้ว sto ลงมาต่ำกว่า 25 เปิด Buy
                  ปุ่ม SELL แล้ว sto ลงมาสูงกว่า 75 เปิด Buy
เปิดเพียง 1 ไม้เท่านั้น พอ tp แล้วให้ค่ารีกลับที่เดิม
ผมพยายามแล้วครับพอ  backtest แล้วกดปุ่มก็ไม่ตอบสนองเลย พอลอง บช เดโม่ แล้วเปิด m1 ทดสอบ sto แล้วเปิด orderก็ไม่ยอมเปิดให้
รอบกวนแอดมินรอบสุดท้ายครับ  (TH)** (TH)** (TH)** (TH)**

*

iRuler

• 1,282
ปุ่มใช้ไม่ได้ในโหมด backtest ครับ