กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

วิเคราะห์กราฟ forex การเทรด FOREX EUR/USD พฤหัสบดี 19 เมษายน 2561 จะขอกำไรนั้นคือกลับมา^_^

• 119 replies
  • 23,043 views
อ้างจาก: nongsamurai ที่ 19, เมษายน  2018, 11:02:50 PM
GJ ปีนี้น่าจะวิ่งตามฟิโบเลยละ
วัดกันดีๆ แล้วจัดกันไปครับ
ฝันดีครับทุกท่าน
xc8* xc8* xc8*
อย่าพึ่งกด ถ้ายังไม่หมดโอกาศ

อ้างจาก: หมีขาว ที่ 20, เมษายน  2018, 06:27:54 AM
GJ เอาไงต่อดีครับท่านแม่ทับ
ลงแบบเจ็บปวดซะเหลือเกิน
เล่นGJให้มองTFใหญ่ๆก่อนน่ะครับ แล้วค่อยไปหาจังหวะเข้าเทรดที่ TFเล็กๆๆ
เพราะว่าถเราจะได้ประเมินได้ว่า ถ้าเข้าผิดหรือเข้าจุดที่ไม่ได้เปรียบมากพอ
มันขะทำให้กราฟลากเราได้ไกลขนาดไหน แล้วเราจะตัดขาดทุนหรือทำกำไรรงไหน
ตอนนี้ผมมองที่FIBO 50ของรอบใหญ่น่ะครับ หลังจากดีดขึ้นไปทดสอบถึง FIBO 23
ลองพิจารณาตามรูปดูน่ะครับ

อย่าพึ่งกด ถ้ายังไม่หมดโอกาศ

*

admin

• 80,664
อ้างจาก: Lil Mayfly ที่ 20, เมษายน  2018, 01:42:06 AM
xc8*  xc8*  หลับไปตื่นนึง ลุกไปเข้าห้องน้ำ แวะมา..แล่วๆๆๆๆ...เกือบเอาชีวิตไม่รอด...
ท่านแอดมินได้หลับได้นอนบ้างหรือยังคับนั่น..

พึ่งตื่นครับ ผม เหมือน Bigbike หายไป 1 คัน

**11 **11
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

admin

• 80,664
อ้างจาก: nongsamurai ที่ 20, เมษายน  2018, 06:38:15 AM
อ้างจาก: หมีขาว ที่ 20, เมษายน  2018, 06:27:54 AM
เล่นGJให้มองTFใหญ่ๆก่อนน่ะครับ แล้วค่อยไปหาจังหวะเข้าเทรดที่ TFเล็กๆๆ
เพราะว่าถเราจะได้ประเมินได้ว่า ถ้าเข้าผิดหรือเข้าจุดที่ไม่ได้เปรียบมากพอ
มันขะทำให้กราฟลากเราได้ไกลขนาดไหน แล้วเราจะตัดขาดทุนหรือทำกำไรรงไหน
ตอนนี้ผมมองที่FIBO 50ของรอบใหญ่น่ะครับ หลังจากดีดขึ้นไปทดสอบถึง FIBO 23

ขอบคุณครับ ลงไปแล้วเด้งไปแรงๆเลย นะ จา
Ha)** Ha)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

admin

• 80,664

ยังอยู่ในเทรน ขาขึ้น ครับ แต่แนวโน้มน่าจะลงได้อีกสักหน่อย ครับ
**6105** **6105**

*

teera.gerrard

อ้างจาก: admin ที่ 20, เมษายน  2018, 08:05:40 AM
อ้างจาก: nongsamurai ที่ 20, เมษายน  2018, 06:38:15 AM

ขอบคุณครับ ลงไปแล้วเด้งไปแรงๆเลย นะ จา
Ha)** Ha)**

ยังจะขึ้นได้ใช่ไหมแอด เริ่มสั่นๆละ อิอิแต่buyสู้อยุ่  ็Hip**

EU ผมเข้า buy ที่ราคา 1.23383 หวังว่าจะดีนะครับ แอดมินคิดว่าเข้าตรงราคานี้ดีไหมครับ

*

apakoaa

• 1,471
เบี้ยน้อย หอยน้อย ค่อย ๆ เก็บ

*

itska

GJไปหมดละ An2 
EUก็ดิ่งแดงทั้งพอร์ต xz55**

*

admin

• 80,664
อ้างจาก: wissarut064 ที่ 20, เมษายน  2018, 08:35:25 AM
EU ผมเข้า buy ที่ราคา 1.23383 หวังว่าจะดีนะครับ แอดมินคิดว่าเข้าตรงราคานี้ดีไหมครับ

ดี ครับผม
Ha)**

*

richymillion

อ้างจาก: admin ที่ 20, เมษายน  2018, 08:05:40 AM

Ha)** Ha)**
ขอบคุณมากครับความรู้เน้นๆเลยครับ  (TH)** (TH)** (TH)**

*

pawin

สวัสดีครับแอด..และเพื่อนสมาชิกทุกท่าน..
แอดครับ.EU ในช่วงเวลานี้จะลงต่อหรือว่าจะทรงตัวและค่อยๆขึ้นครับ..
เมื่อคืนชะล่าใจเห็นข่าวหมดแล้ว  1 ชม.ที่ไปอาบน้ำและชงกาแฟ ..
พี่กราฟลงมาจนสุดทางแล้ว..
็Hip** ็Hip** ็Hip** ็Hip** ็Hip**

*

Yakuzi

ไปแน่เลย EU
UJ, UCAD เตรียมบินกันหนักๆแล้ว

xz55** xz55** xz55**

*

๋Johnconner

อ้างจาก: nongsamurai ที่ 20, เมษายน  2018, 06:28:30 AM
อ้างจาก: nongsamurai ที่ 19, เมษายน  2018, 11:02:50 PM
GJ ปีนี้น่าจะวิ่งตามฟิโบเลยละ
วัดกันดีๆ แล้วจัดกันไปครับ
ฝันดีครับทุกท่าน
xc8* xc8* xc8*

ไม่เอาเข้า Web post อ่ะ บุคคลทั่วไปที่ไม่ใช้สมาชิกบ้างทีจะได้เห็นภาพด้วย
และรีบมาสมัครเทรดกับบอร์ดนี้เลยทันที

็Hea** ็Hea** ็Hea**

*

CASE Forex

• 17,214

ขอเสริมนะครับ หากกราฟลงมาปิดที่ Fibo 50 รอบนี้ได้ก็คือมันก็เบรค ema h4 และเทรนไลน์มันแข็งแกร่งอันเดิม และไม่สามารถทำ New high ตามเทรนขาขึ้นเดิมได้แล้ว เช่นกันเพราะฉะนั้นหากพูดกันแบบเราไม่มีออเดอร์ในมือก็คือ เบรคมาแล้วสวนก็น่าจะเจ็บครับ
"...มนุษย์บางคนมีปากเหมือนท่อไอเสีย
เขาจำเป็นต้องระบายของเสียในสมองออกมาทางปาก
ไม่เช่นนั้นเขาจะรู้สึกว่าตัวเองไม่สามารถเคลื่อนที่ต่อไปข้างหน้าได้
โปรดอย่ารับไอเสียจากท่อนั้นมาใส่ใจ
ไม่งั้นเราเองจะเป็นมะเร็ง..."