กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

มีใครรับเขียน EA ไหมคะ

• 2 replies
  • 1,760 views
*

PerfectRich

มีใครรับเขียน EA ไหมคะ
« เมื่อ: 06, มีนาคม 2018, 12:08:39 PM »
รบกวนสอบถามทุกท่านค่ะ  ไม่ทราบว่ามีท่านใดรับเขียน EA บ้างคะ
ไม่มีความรู้เรื่องการเขียน EA น่ะค่ะ  แต่ว่ามีวิธีการเทรด Forex ที่ค่อนข้างแม่นยำ 
ซึ่งตอนนี้เทรดมืออยู่  แต่ตอนนี้ไม่มีเวลาดูกราฟน่ะค่ะ  เลยอยากรบกวนหาท่านที่สามารถช่วยเขียน EA น่ะค่ะ

หากท่านใดสามารถช่วยเหลือ  หรือช่วยแนะนำได้  รบกวนติดต่อด้วยนะคะ ID Line : pum7892465  นะคะ

ขอบพระคุณมากค่ะ  ^^

Re: มีใครรับเขียน EA ไหมคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 06, มีนาคม 2018, 12:28:14 PM »
อ้างจาก: PerfectRich ที่ 06, มีนาคม  2018, 12:08:39 PM
รบกวนสอบถามทุกท่านค่ะ  ไม่ทราบว่ามีท่านใดรับเขียน EA บ้างคะ
ไม่มีความรู้เรื่องการเขียน EA น่ะค่ะ  แต่ว่ามีวิธีการเทรด Forex ที่ค่อนข้างแม่นยำ 
ซึ่งตอนนี้เทรดมืออยู่  แต่ตอนนี้ไม่มีเวลาดูกราฟน่ะค่ะ  เลยอยากรบกวนหาท่านที่สามารถช่วยเขียน EA น่ะค่ะ

หากท่านใดสามารถช่วยเหลือ  หรือช่วยแนะนำได้  รบกวนติดต่อด้วยนะคะ ID Line : pum7892465  นะคะ

ขอบพระคุณมากค่ะ  ^^

สวัสดีครับ ทางบอร์ดเรามีบริการรับเขียน อีเออยู่ครับผม หากสนใจสามารถติดต่อได้ที่ Line : @eha4907w 

*

PerfectRich

Re: มีใครรับเขียน EA ไหมคะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 06, มีนาคม 2018, 01:30:35 PM »
ขอบคุณมากนะคะ  เดี๋ยวทักไลน์ไปนะคะ  ^^