กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

วิเคราะห์ทิศทาง ทองforex,ราคาทองคำ,Goldtrader ประจำวันศุกร์ที่ 16 กุมภาพันธ์ 256

• 7 replies
  • 2,158 views
วิเคราะห์ทิศทาง ทองforex,ราคาทองคำ,Goldtrader ประจำวันศุกร์ที่ 16 กุมภาพันธ์ 2561

สวัสดีนักขุดทองทุกท่านครับ วิเคราะห์ทิศทาง ทองforex,ราคาทองคำ,Goldtrader ประจำวันศุกร์ที่ 16 กุมภาพันธ์ 2561

ทองคำที่ TF H1 ก็ยังมีแรงซื้ออยู่ต่อเนื่องนะครับ สัญญาณ RSI ก็ยังเลี้ยงรอบอยู่ด้านบนนะครับ หากราคาสามารถยืนอยู่เหนือ 1355.0 ได้ส่วนตัวผมมองว่ามีโอกาสได้เห็น 1378.0 ต่อครับ   

Signal ประจำวันนี้

Buy Limit@ 1344.0    TP@ 1378.0    SL@ 1333.0

เป็นเพียงมุมมองส่วนตัว ไว้ใช้ประกอบการตัดสินใจในการเทรดของท่านเท่านั้นนะครับ โปรดใช้ความระมัดระวังในการเทรดและบริหารเงินให้ดีทุกครั้งนะครับ

เปิดบัญชีเทรดทองคำกับ xm.com ผ่านลิ้งค์บอร์ดวันนี้ ได้รับส่วนลดสเปรดจากเดิม 4.5pip(45point) เหลือเพียง 3.5-4.0pip(35-40point)
https://traderider.com/register/xm

(TH)** (TH)**

#goldtrader ,#ทอง forex,#forex ทอง,#การ ลงทุน ทองคำ

เชิญเสวนาแลกเปลี่ยนมุมมองกันได้ตามสะดวกนะครับ (TH)**

*

hunt

*

hunt

xc8* xc8*เเก้เซ็ง

*

teera.gerrard

buy ได้มั้ยแอด ลงมารับละ

*

hunt

*

hunt