กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

วิเคราะห์กราฟ FOREX EUR/USD จันทร์12 กุมภาพันธ์2561บินวันนี้ตีตั๋วฟรีไปดาวอังคาร

• 71 replies
  • 17,215 views
*

toptop

• 267
มันทำท่าจะไปอย่างเดียวเลย
ยอมขายหมูดีกว่าไม่มีหมูให้ขาย

*

admin

• 80,404
อ้างจาก: Teera Gerrard ที่ 12, กุมภาพันธ์  2018, 11:58:52 AM
แอดว่าทองจะเปนไงครับ ขอยคุณครับแอด

คิิดว่าจะบินไปแถว 1335 ก่อนครับ
(TH)** (TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

Gaceza

• 677

ข้อเสนอ leverage 1: 1000 ของ NordFX เป็นการปฏิวัติโลกของการซื้อขายสกุลเงินดิจิตอล

ตั้งแต่เดือนธันวาคมปี 2017 ลูกค้าของ NordFX ได้รับโอกาสในการซื้อขายสกุลเงินดิจิตอล ที่เป็นที่นิยมมากเป็นประวัติการณ์ ได้แก่ บิทคอยน์ ไลท์คอยน์ และอีเธอเรียม (bitcoin, Litecoin, Ethereum) โดยมีอัตราส่วน leverage 1: 1000 นี่คือหลายสิบ และเป็นร้อยเท่าของค่า leverage ที่ถูกนำเสนอโดยคู่แข่งของบริษัท

ขณะนี้คุณสามารถทำธุรกรรมในสกุลเงินดิจิตอลได้ในบัญชี Pro และ Zero ทำให้ผู้ซื้อ ขาย NordFX มีความสามารถในการป้องกันความเสี่ยงใหม่ เนื่องจากสามารถในการดำเนินการกับคู่สกุลเงินทั่วไป เงินและทองคำ ทั้งหมดที่มีสเปรดระหว่างธนาคารเริ่มต้นที่ 0

การลดขนาดของสเปรด และเพิ่มความเร็วในการดำเนินซื้อขาย เนื่องมาจากบัญชีธนาคารพาณิชย์ชั้นนำระโลก รวมถึง ธนาคาร Citibank และ ธนาคาร Deutsche รวมถึงโบรกเกอร์ที่ใหญ่ที่สุดเช่น FXCM LMAX และอื่น ๆ ทั้งหมด ทำหน้าที่เป็นผู้ให้บริการสภาพคล่องรายใหม่

NordFX แนะนำนวัตกรรมใหม่อีกอย่างหนึ่ง คือ สกุลเงินดิจิตอล บิทคอยน์ ที่ได้รับความนิยมมากที่สุดขณะนี้สามารถใช้ควบคู่กับเงินดอลลาร์สหรัฐเป็นสกุลเงินฝาก ดังนั้นผู้ซื้อขาย สามารถฝากเงินในบัญชีของตนด้วย บิทคอยน์ และใช้เพื่อเก็บหลักทรัพย์ถอนกำไร และใช้ประโยชน์จาก 1: 1000 ทำธุรกรรมกับสกุลเงินดิจิตอล รวมทั้งคู่สกุลเงินอื่น ๆ อีกหลายคู่และโลหะมีค่า
https://th.nordfx.com/

**ธอร์ทุบ**
แจ้งรายการโบนัสพิเศษ สำหรับลูกค้าในประเทศไทย เท่านั้น !

โบนัส Welcome 35 USD สามารถถอนได้ 

สนใจแจ้งรับโบนัสได้ทันที สำหรับผู้ที่เปิดบัญชีเทรดผ่านลิ้งค์บอร์ดเท่านั้น

อ่านรายละเอียดเพิ่มเติมที่นี่  https://th.nordfx.com/promo/bonus35.html?id=1151358

*

sanya

• 3,052
ขอบคุณครับ
xc8* xc8* xc8*

ขอบคุณค่ะ แอ๊ด  ยาวไปป ถึง TP1 เลยน้าา สาธุๆๆๆๆ  cheetah3*

*

guzzjang

*

admin

• 80,404
Buy สิ ครับมาแล้วรอ อะไร

**hulk3** **hulk3**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

admin

• 80,404
อ้างจาก: Lil Mayfly ที่ 12, กุมภาพันธ์  2018, 03:53:22 PM
  **6102**

cheetah* 
เพิ่งเลิกงานเข้ามาดู  buy ตอนนี้ยังทันไหมฮัฟฟฟฟ

ทัน ครับผม
hulk***

*

BewJakkapong

สวัสดีครับ สมาชิกใหม่ครับ แอบอ่านทุกวันจนต้องสมัครแล้ว ลุ้น Buy ตามแอดมินอยู่ครับ
**hulk3** **hulk3** **hulk3**

*

CASE Forex

• 16,936
อ้างจาก: BewJakkapong ที่ 12, กุมภาพันธ์  2018, 04:42:29 PM
สวัสดีครับ สมาชิกใหม่ครับ แอบอ่านทุกวันจนต้องสมัครแล้ว ลุ้น Buy ตามแอดมินอยู่ครับ
**hulk3** **hulk3** **hulk3**

ยินดีต้อนรับครับ มาเป็นสมาชิคสมัครง่ายๆครับ
จะได้เข้ามาถามมาเสนอความคิดแบบตามใจที่เราสงใสมาได้ครับ เป็นมุมมองต่างๆให้กับเพื่อนๆ
แล้วเรามาเป็นครอบครัวสร้างพอตสีแดงด้วยกันครับ   xc8* xc8* xc8*
"...มนุษย์บางคนมีปากเหมือนท่อไอเสีย
เขาจำเป็นต้องระบายของเสียในสมองออกมาทางปาก
ไม่เช่นนั้นเขาจะรู้สึกว่าตัวเองไม่สามารถเคลื่อนที่ต่อไปข้างหน้าได้
โปรดอย่ารับไอเสียจากท่อนั้นมาใส่ใจ
ไม่งั้นเราเองจะเป็นมะเร็ง..."

*

admin

• 80,404
กลับมาทำไมนิ %%22

*

lukked

• 348
 **hulk3** **hulk3** พุ่งไปยาวๆ สิ จะกลับมาทำไมอีก  xc8* xc8* xc8* An2