ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องวันหยุดหน่อยคับ  (อ่าน 74 ครั้ง)

maotarok

• เม่าใหม่ ใจเกินร้อย

• *
  • 22
  • ความมีน้ำใจ
    0
« เมื่อ: 11, กุมภาพันธ์ 2018, 01:09:35 pm »

Share on your facebook
คือวันหยุด เสาร์-อาทิตย์ เป็นวันหยุดของโบรคเกอร์ใช่มั้ยคับ แต่กราฟราคาของตลาดยังคงวิ่งอยู่ใช่มั้ยคับ
ถ้าใช่ เราสามารถดูราคาช่วงวัน เสาร์-อาทิตย์ ได้จากที่ไหนอะคับ
รบกวนหน่อยคับ (สงสัยๆๆ)

**ปล. ไม่รู้ตัองไปโพสที่ไหน ถ้าผิดที่ ต้องขออภัยด้วยคับ**

CAZE_Voiize

• Assistant
  • แม่ทัพเม่า แห่งไรเดอร์

• *
  • 912
    75
  • ข้อความส่วนบุคคล
    มิได้ใช้ชีวิตอยู่เพื่อตนเองหากแต่โลกยังต้องการ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11, กุมภาพันธ์ 2018, 01:17:16 pm »

คือวันหยุด เสาร์-อาทิตย์ เป็นวันหยุดของโบรคเกอร์ใช่มั้ยคับ แต่กราฟราคาของตลาดยังคงวิ่งอยู่ใช่มั้ยคับ
ถ้าใช่ เราสามารถดูราคาช่วงวัน เสาร์-อาทิตย์ ได้จากที่ไหนอะคับ

**ปล. ไม่รู้ตัองไปโพสที่ไหน ถ้าผิดที่ ต้องขออภัยด้วยคับ**

เป็นราคาที่ไม่มีธนาคารเปิดรับการเข้าออเดอร์ครับ สุดท้ายก็จะเป็น gap ในตอนเช้าวันจันทร์ ส่วนตลาด OTC พวก optionต่างๆ ที่เทรดวันหยุด ที่ไปโม้ว่าสามารถทำเงินได้ตอนตลาดเปิด คือกราฟโบรคกินเองครับ
ส่วนถ้าอยากจะเล่นเสาร์อาทิตย์ด้วยเนี่ย แนะนำไปเล่น Exness เทรด BTC/USD หรือพวก Nord FX เทรดสกุลเงินดิจจิตอลต่างๆได้ครับ

็Hea** ็Hea** ็Hea**
ระบบเทรด Ben10 เทพที่แนะนำ = https://traderider.com/index.php/topic,9067.msg184651.html#msg184651

maotarok

• เม่าใหม่ ใจเกินร้อย

• *
  • 22
    0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11, กุมภาพันธ์ 2018, 01:55:29 pm »

เป็นราคาที่ไม่มีธนาคารเปิดรับการเข้าออเดอร์ครับ สุดท้ายก็จะเป็น gap ในตอนเช้าวันจันทร์ ส่วนตลาด OTC พวก optionต่างๆ ที่เทรดวันหยุด ที่ไปโม้ว่าสามารถทำเงินได้ตอนตลาดเปิด คือกราฟโบรคกินเองครับ
ส่วนถ้าอยากจะเล่นเสาร์อาทิตย์ด้วยเนี่ย แนะนำไปเล่น Exness เทรด BTC/USD หรือพวก Nord FX เทรดสกุลเงินดิจจิตอลต่างๆได้ครับ

็Hea** ็Hea** ็Hea**

อ่อแบบนี้เอง ขอบคุนมากคับ  xc4*

ข่าวสารฟอเร็กซ์

Forex Factory daliyfx investing netdania bloomberg

เว็บไซต์เพื่อนบ้าน

forexstartup.net

บทเรียนพื้นฐาน

Forex Grade 1 # Trend Forex Grade 2 # Graph Type Forex Grade 3 # Support-Resistance Forex Grade 4 # Trendline Forex Grade 5 # Fibonacci Forex Grade 6 # Forex Dictionary Forex Grade 7 # Breakout Forex Grade 8 # Chart Pattern Forex Grade 9 # Elliot Wave Forex Grade 10 # Divergence Trading Forex Grade 11 # TP/SL Forex Grade 12 # Price Action Forex Grade 13 # กลยุทธ์การตั้ง TP/SL

โบรคเกอร์แนะนำ

exness.com xm.com fbs.com fxprimus.com pepperstone.com fxpremax.com fxpro.com nordfx.com GKFXPRIME