traderider forex ไทย

วิเคราะห์กราฟ FOREX EUR/USD จันทร์ 5 กุมภาพันธ์2561บินให้ไวให้ทะลุไปทางช้างเผือก

• 66 replies
  • 5692 views

*

Sugarbeach

๊UJ จะลงไหม ใครรู้ช่วยบอกโหน่ยยยยย
มีเหวอยู่  x*/2

*

ออฟไลน์ admin

• *
  • 58,857
  • 2574
๊UJ จะลงไหม ใครรู้ช่วยบอกโหน่ยยยยย

จะลง ตอน eu บินครับ
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

"สนับสนุนบอร์ดง่ายๆด้วยการเปิด ID Trade forex ผ่าน Link ของบอร์ด ขอบคุณครับ"

*

ออฟไลน์ amyjung

• 778
  • 14
 xc6*  ลงมาทำไมก็ไม่รู้ บินสักทีเถอะ  xc6*

ท่าน Admin คิดว่ามันจะขึ้นหรือครับ  ผมว่าดูอาการมันแปลกนะ
หรือว่าถ้ามันจะขึ้น  มันกำลังจะกระชากทำแท่งปรับฐานก่อนขึ้นหรือเปล่า

xc7* xc7* xc7*

*

ออฟไลน์ sysle

• *
  • 4
  • 0
ยังไงดีครับ  เม่า   งงไปหมดแล้วว Pigig Pigig Pigig

*

• *
  • 58,857
  • 2574
ท่าน Admin คิดว่ามันจะขึ้นหรือครับ  ผมว่าดูอาการมันแปลกนะ
หรือว่าถ้ามันจะขึ้น  มันกำลังจะกระชากทำแท่งปรับฐานก่อนขึ้นหรือเปล่า

มีแท่งปรับฐาน ตรงไหนอีก ครับท่าน John ใน forex4you มีตรงไหน รบกวน ด้วย ครับ

(TH)** (TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

"สนับสนุนบอร์ดง่ายๆด้วยการเปิด ID Trade forex ผ่าน Link ของบอร์ด ขอบคุณครับ"

มีแท่งปรับฐาน ตรงไหนอีก ครับท่าน John ใน forex4you มีตรงไหน รบกวน ด้วย ครับ

มันยังไม่มีซิครับ
ผมเลยกลัวมันทำเหมือน GU
เพราะตอนนี้มีคนแถวนี้เขาติด ดอยอยู่
 DOY** DOY** DOY**

*

ออฟไลน์ CAZE_Voiize

• *
  • 7,417
  • 155
  • มิได้ใช้ชีวิตอยู่เพื่อตนเองหากแต่โลกยังต้องการ

ก่อนหน้านี้แอดมินเชียร์ให้ลงได้ ซึ่งผมก็เป็นสายชอบสวนทะ... สวนกราฟอยู่แล้วด้วยเลยเอาอีกมุมมองให้เพื่อมาตัดสินใจครับ
ตอนนี้กราฟทำ High คลื่นเล็กๆที่ต่ำลงถ้าสามารถเบรคลงไปได้ สามารถยืนใต้หว่างขาของ EMA 200 h1 ได้แล้วละก็ TP ก็อยู่ตรงโซนเส้นแดงนั้นละครับพี่น้อง
ลองเอาไปปรับกับแนวการเทรดของมุมมองตัวเองดูครับ (ถ้ายังไงมี RR ไว้นะครับ คนอยู่ในตลาดได้คือคนยอมแพ้เป็นนะครับ)

Tho*/ Tho*/ Thor 1 Thor 1 **ธอร์ทุบ** **ธอร์ทุบ** **ธอร์** **ธอร์**
"...มนุษย์บางคนมีปากเหมือนท่อไอเสีย
เขาจำเป็นต้องระบายของเสียในสมองออกมาทางปาก
ไม่เช่นนั้นเขาจะรู้สึกว่าตัวเองไม่สามารถเคลื่อนที่ต่อไปข้างหน้าได้
โปรดอย่ารับไอเสียจากท่อนั้นมาใส่ใจ
ไม่งั้นเราเองจะเป็นมะเร็ง..."

*

• *
  • 58,857
  • 2574

มันยังไม่มีซิครับ
ผมเลยกลัวมันทำเหมือน GU
เพราะตอนนี้มีคนแถวนี้เขาติด ดอยอยู่
 DOY** DOY** DOY**

GU H4 แท่งเขียว ครับ ดันลง ซะงั้น
 ็Hea** ็Hea**

*

ออฟไลน์ apakoaa

• 1,102
  • 16
เอาไงดีคับ  xc6*
เบี้ยน้อย หอยน้อย ค่อย ๆ เก็บ

*

ออฟไลน์ sanya

• 2,877
  • 40
Ema 200 1h ขึ้นเถิด **hulk3**
xc8* xc8* xc8*

*

ออฟไลน์ narongza

• 1,042
  • 22
  • ชีวิตจะเป็นอย่างไรก็สุดแท้ทางเดิน
มันมีความเป็นไปได้ครับ ที่มันจะบินขึ้นไปหาEMA 200 day ก่อนอ่ะครับเจน
 )2: )2:
#พอร์ตใหญ่ก็ถือทนพอร์ตคนจน100จุดพอ
#กำไรหรือขาดทุนอยู่ที่มือคุณเอง
#เสียดายดีกว่าเสียใจ
#โปรดใช้จักรยานในการตัดสินใจ

*

ออฟไลน์ vans21

• *
  • 19
  • 4
เเนวรับเเถว1.2400 ถ้ามีเเท่งเทียนบอกการกลับตัวขึ้น น่าจะบายได้เลยครับ^^

*

ออฟไลน์ CAZE_Voiize

• *
  • 7,417
  • 155
  • มิได้ใช้ชีวิตอยู่เพื่อตนเองหากแต่โลกยังต้องการ

ก่อนหน้านี้แอดมินเชียร์ให้ลงได้ ซึ่งผมก็เป็นสายชอบสวนทะ... สวนกราฟอยู่แล้วด้วยเลยเอาอีกมุมมองให้เพื่อมาตัดสินใจครับ
ตอนนี้กราฟทำ High คลื่นเล็กๆที่ต่ำลงถ้าสามารถเบรคลงไปได้ สามารถยืนใต้หว่างขาของ EMA 200 h1 ได้แล้วละก็ TP ก็อยู่ตรงโซนเส้นแดงนั้นละครับพี่น้อง
ลองเอาไปปรับกับแนวการเทรดของมุมมองตัวเองดูครับ (ถ้ายังไงมี RR ไว้นะครับ คนอยู่ในตลาดได้คือคนยอมแพ้เป็นนะครับ)

Tho*/ Tho*/ Thor 1 Thor 1 **ธอร์ทุบ** **ธอร์ทุบ** **ธอร์** **ธอร์**

โดน GU ลากมาแล้วน่ะจ๊ะ อิอิ คิคิ คิโมจิ เอ๋ยไม่ใช่ ไม่มีใคร Sell เป็นเพื่อนผมเลยหรอ เศร้าจุง
 cheetah3* ็Hip** xc4* xc6* x*/2 g*/- /*CC
"...มนุษย์บางคนมีปากเหมือนท่อไอเสีย
เขาจำเป็นต้องระบายของเสียในสมองออกมาทางปาก
ไม่เช่นนั้นเขาจะรู้สึกว่าตัวเองไม่สามารถเคลื่อนที่ต่อไปข้างหน้าได้
โปรดอย่ารับไอเสียจากท่อนั้นมาใส่ใจ
ไม่งั้นเราเองจะเป็นมะเร็ง..."

*

ออฟไลน์ narongza

• 1,042
  • 22
  • ชีวิตจะเป็นอย่างไรก็สุดแท้ทางเดิน
เเนวรับเเถว1.2400 ถ้ามีเเท่งเทียนบอกการกลับตัวขึ้น น่าจะบายได้เลยครับ^^
eu นี่sidewayหนักมากครับ ตราบใดที่มันยังไม่breakout แถวๆ1.23xxมันก็ยังไม่มีวันnew lowได้ แต่ฝั่งbuyมีโอกาสที่จะจบที่new highเดิมและไปแตะแถวๆ1.259xxได้ใน1-2week ใช้หลักจิตวิทยาเข้ามาช่วยด้วยครับ
#พอร์ตใหญ่ก็ถือทนพอร์ตคนจน100จุดพอ
#กำไรหรือขาดทุนอยู่ที่มือคุณเอง
#เสียดายดีกว่าเสียใจ
#โปรดใช้จักรยานในการตัดสินใจ

Tags:

เครื่องมือเทรด Forex

ข่าว Forex กราฟ Forex EURUSD GBPUSD GBPJPY ตารางข่าว Forex

เครื่องมือเทรดทองคำ

ราคาทอง วันนี้ ราคาทอง ย้อนหลัง SPDR ล่าสุด กราฟราคาทองคำ วิเคราะห์ ราคาทอง ข่าว ราคาทองคำ ข่าว ราคาน้ำมัน

โบรคเกอร์ Forex

XM Exness FBS Nordfx Pepperstone Land-FX Admiral Markets