traderider forex ไทย

วิเคราะห์กราฟ FOREX EUR/USD จันทร์ 5 กุมภาพันธ์2561บินให้ไวให้ทะลุไปทางช้างเผือก

• 66 replies
  • 5704 views

ทำไมบนดอยมันหนาวจังเลย จะบินขึ้นมาง่ายมั้ยเนี่ยครับ  DOY**  DOY**  DOY**

*

ออฟไลน์ AP_PLE

• *
  • 35
  • 1
  • จิตใจ แข็งดังภูผา
สวัสดีเช้าวันอังคารครับ ท่านอาจารย์ทุกท่านครับ

เช้านี้ ผมเกือบหงายเงิบเลย เกือบล้างพอร์ตเลยเชียว
ยังถือต่อได้ใช่ไหมครับ มันจะบินใช่ไหมครับ

xc6* xc6* xz55**
เรียนรู้ๆ ศึกษาๆ เราจะรวยไปด้วยกัน
ขอเม่าน้อยตามกระแสด้วยคนครับ

*

ออฟไลน์ CAZE_Voiize

• *
  • 7,436
  • 155
  • มิได้ใช้ชีวิตอยู่เพื่อตนเองหากแต่โลกยังต้องการ
วิเคราะห์ทิศทางราคา GOLD ,  XAU/USD ประจำวันจันทร์ 05/02/2018 มกราคม 2561

หลุดสามเหลี่ยมแล้วจะขึ้นไปยืนจุุดเดิมได้ไหมมาลุ้นกัน

**hulk3** **hulk3** hulk*** hulk***

มีใครได้ TP ที่ผมบอกไหมครับ ฟินสุดๆ สามเหลี่ยมตีง่ายๆ นำไปใช้กับทองได้ดีครับทุกๆท่าน  **6022** **6022**
"...มนุษย์บางคนมีปากเหมือนท่อไอเสีย
เขาจำเป็นต้องระบายของเสียในสมองออกมาทางปาก
ไม่เช่นนั้นเขาจะรู้สึกว่าตัวเองไม่สามารถเคลื่อนที่ต่อไปข้างหน้าได้
โปรดอย่ารับไอเสียจากท่อนั้นมาใส่ใจ
ไม่งั้นเราเองจะเป็นมะเร็ง..."

*

ออฟไลน์ CAZE_Voiize

• *
  • 7,436
  • 155
  • มิได้ใช้ชีวิตอยู่เพื่อตนเองหากแต่โลกยังต้องการ

ก่อนหน้านี้แอดมินเชียร์ให้ลงได้ ซึ่งผมก็เป็นสายชอบสวนทะ... สวนกราฟอยู่แล้วด้วยเลยเอาอีกมุมมองให้เพื่อมาตัดสินใจครับ
ตอนนี้กราฟทำ High คลื่นเล็กๆที่ต่ำลงถ้าสามารถเบรคลงไปได้ สามารถยืนใต้หว่างขาของ EMA 200 h1 ได้แล้วละก็ TP ก็อยู่ตรงโซนเส้นแดงนั้นละครับพี่น้อง
ลองเอาไปปรับกับแนวการเทรดของมุมมองตัวเองดูครับ (ถ้ายังไงมี RR ไว้นะครับ คนอยู่ในตลาดได้คือคนยอมแพ้เป็นนะครับ)

Tho*/ Tho*/ Thor 1 Thor 1 **ธอร์ทุบ** **ธอร์ทุบ** **ธอร์** **ธอร์**
"...มนุษย์บางคนมีปากเหมือนท่อไอเสีย
เขาจำเป็นต้องระบายของเสียในสมองออกมาทางปาก
ไม่เช่นนั้นเขาจะรู้สึกว่าตัวเองไม่สามารถเคลื่อนที่ต่อไปข้างหน้าได้
โปรดอย่ารับไอเสียจากท่อนั้นมาใส่ใจ
ไม่งั้นเราเองจะเป็นมะเร็ง..."

*

ออนไลน์ admin

• *
  • 58,908
  • 2574
สวัสดีเช้าวันอังคารครับ ท่านอาจารย์ทุกท่านครับ

เช้านี้ ผมเกือบหงายเงิบเลย เกือบล้างพอร์ตเลยเชียว
ยังถือต่อได้ใช่ไหมครับ มันจะบินใช่ไหมครับ

กราฟมีแนวโน้มจะลงต่อ อยู่ ครับ
 **6012** **6012**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

"สนับสนุนบอร์ดง่ายๆด้วยการเปิด ID Trade forex ผ่าน Link ของบอร์ด ขอบคุณครับ"

*

ออฟไลน์ narongza

• 1,042
  • 22
  • ชีวิตจะเป็นอย่างไรก็สุดแท้ทางเดิน

จริงๆผมก็อยากให้euมันลงนะครับ stoch กราฟweek มันอยู่ในzone overbought มานานมาก ถ้ามันลงก็คงจะ sma21 week ก็ลองวิเคราะห์กันดูครับอันนี้แบบง่ายๆเลย
#พอร์ตใหญ่ก็ถือทนพอร์ตคนจน100จุดพอ
#กำไรหรือขาดทุนอยู่ที่มือคุณเอง
#เสียดายดีกว่าเสียใจ
#โปรดใช้จักรยานในการตัดสินใจ

*

ออฟไลน์ AP_PLE

• *
  • 35
  • 1
  • จิตใจ แข็งดังภูผา

กราฟมีแนวโน้มจะลงต่อ อยู่ ครับ
 **6012** **6012**

ขอบคุณคร้าบ คงต้องยอมล่ะ
 cheetah* cheetah*
เรียนรู้ๆ ศึกษาๆ เราจะรวยไปด้วยกัน
ขอเม่าน้อยตามกระแสด้วยคนครับ

Tags:

เครื่องมือเทรด Forex

ข่าว Forex กราฟ Forex EURUSD GBPUSD GBPJPY ตารางข่าว Forex

เครื่องมือเทรดทองคำ

ราคาทอง วันนี้ ราคาทอง ย้อนหลัง SPDR ล่าสุด กราฟราคาทองคำ วิเคราะห์ ราคาทอง ข่าว ราคาทองคำ ข่าว ราคาน้ำมัน

โบรคเกอร์ Forex

XM Exness FBS Nordfx Pepperstone Land-FX Admiral Markets