ผู้เขียน หัวข้อ: มีเรื่องสงสัย รบกวนสอบถาม เกี่ยวกับข้อมูลราคาย้อมหลังของแต่ล่ะโบรกครับ  (อ่าน 111 ครั้ง)

phudtan

• เม่าใหม่ ใจเกินร้อย

• *
  • 4
  • ความมีน้ำใจ
    0
« เมื่อ: 21, มิถุนายน 2017, 07:26:58 PM »

Share on your facebook
ผมทดลองสมัคร2โบรก แล้วทดลองเล่นโปรแกรมMT4ดูครับ
ผมได้เข้าไปดูราคาย้อนหลังในระดับDay ในHistory Center ของสินค้าชนิดเดียวกัน คือ ทองคำ
พบว่าราคาopen high low close ของทั้ง2โบรก ไม่เท่ากัน ทำไมมันเป็นแบบนั้น เขาใช้ข้อมูลคนล่ะชุดเหรอครับ

ผมลองไล่ดูตามวันที่ต่างๆ บางวันราคาปิดต่างกัน1เหรียญยังมีเลยครับ

ข่าวสารฟอเร็กซ์

forex factory daliyfx investing netdania bloomberg

เว็บไซต์เพื่อนบ้าน

forexstartup.net

บทเรียนพื้นฐาน

forex grade 1 forex grade 2 forex grade 3 forex grade 4 forex grade 5 forex grade 6 forex grade 7 forex grade 8

โบรคเกอร์แนะนำ

exness xm fbs fxprimus tickmill fxpremax fxpro nordfx