ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามเรื่่องค่าธรรมเนียมการถอนเงินจาก skrill เข้าธ.ในไทยครับ  (อ่าน 343 ครั้ง)

TheKinGz

• เม่าใหม่ ใจเกินร้อย

• *
  • 8
  • ความมีน้ำใจ
    0
« เมื่อ: 05, มิถุนายน 2017, 08:37:37 PM »

Share on your facebook
ถ้าผมสั่งถอนเงินจาก Skrill เข้าธนาคารไทย(ธ.กรุงเทพ)
จะโดนหักค่าธรรมเนียมหรือค่าอัตราแลกเปลี่ยนใดๆ ประมาณเท่าไหร่ บ้างครับ

admin

• Admin
  • ผู้บัญชาการเม่าไรเดอร์

• *
  • 33704
    1894
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05, มิถุนายน 2017, 09:49:54 PM »

หักที่ Skrill 1.9%

จะโดน หักที่ ธนาคารไทย เป็นค่าธรรมเนียมประมาณ 500-700 บาทครับ
 **6105**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"
Rebate XM 3 $/ 1 Lot Click รายละเอียด : https://bit.ly/1HqWQKY

[/url

TheKinGz

• เม่าใหม่ ใจเกินร้อย

• *
  • 8
    0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 06, มิถุนายน 2017, 02:13:43 PM »

ขอบคุณมากครับ

ข่าวสารฟอเร็กซ์

forex factory daliyfx investing netdania bloomberg

เว็บไซต์เพื่อนบ้าน

forexstartup.net

บทเรียนพื้นฐาน

forex grade 1 forex grade 2 forex grade 3 forex grade 4 forex grade 5 forex grade 6 forex grade 7 forex grade 8

โบรคเกอร์แนะนำ

exness xm fbs fxprimus tickmill fxpremax fxpro nordfx