ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากเงินด้วยช่องทาง ฝากเงินสดที่ เคาว์เตอร์ Lotus เป็นช่องทางที่สะดวกที่สุด  (อ่าน 8596 ครั้ง)

admin

• Admin
  • ผู้บัญชาการเม่าไรเดอร์

• *
  • 35344
  • ความมีน้ำใจ
    2177
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 23, ธันวาคม 2015, 12:11:17 pm »

Share on your facebook
ฝากผ่านธนาคารไทยพานิชย์หายไปไหนอ่าะครับ เหลือแต่ฝากผ่านธนาคารมือถือ กะเอทีเอ็ม
ลองฝากผ่านธนาคารมือถือ เมื่อกี้ เงินไม่เห็นเข้าเลยเหมือนตอนฝากผ่านธนาคารเลย

มันอาจจะช้า อยู่ บ้าง นะ ครับ
แต่ ถ้า เงินยังไม่เข้าก็ ให้ ตาม กับ Live chat ได้เลย ครับ ผม
 (TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"
Rebate XM 3 $/ 1 Lot Click รายละเอียด : https://bit.ly/1HqWQKY

[/url

anuraka

• นายกอง เม่าไรเดอร์

• **
  • 62
    2
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 18, มกราคม 2016, 03:19:47 pm »

ฝากผ่าน ibanking BBL ไม่ได้แล้วเหรอครับ

admin

• Admin
  • ผู้บัญชาการเม่าไรเดอร์

• *
  • 35344
    2177
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 18, มกราคม 2016, 03:29:51 pm »

ฝากผ่าน ibanking BBL ไม่ได้แล้วเหรอครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกนะค่ะ เนื่องจากระบบทำการปิดปรับปรุง จึงทำให้ลูกค้าไม่สามารถฝากเงินในส่วนของธนาคารกสิกร (เค้าเตอร์/ATM/QR code) กรุงเทพ (เค้าเตอร์/ATM/ QR code/ Ipay) ไทยพานิชย์(เค้าเตอร์/ATM/ QR code)ส่วนการฝากเงินเข้าแบบออนไลท์ของ 3 ธนาคาร คือ กรุงไทย กรุงศรี และไทยพานิชย์ สามารถฝากได้นะค่ะ

Exness ฝากมาครับ
 (TH)**

"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"
Rebate XM 3 $/ 1 Lot Click รายละเอียด : https://bit.ly/1HqWQKY

[/url

anuraka

• นายกอง เม่าไรเดอร์

• **
  • 62
    2
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 18, มกราคม 2016, 08:47:35 pm »

ขออภัยในความไม่สะดวกนะค่ะ เนื่องจากระบบทำการปิดปรับปรุง จึงทำให้ลูกค้าไม่สามารถฝากเงินในส่วนของธนาคารกสิกร (เค้าเตอร์/ATM/QR code) กรุงเทพ (เค้าเตอร์/ATM/ QR code/ Ipay) ไทยพานิชย์(เค้าเตอร์/ATM/ QR code)ส่วนการฝากเงินเข้าแบบออนไลท์ของ 3 ธนาคาร คือ กรุงไทย กรุงศรี และไทยพานิชย์ สามารถฝากได้นะค่ะ

Exness ฝากมาครับ
 (TH)**
ขอบคุณ admin มากครับ เสร็จแล้วก็น่าจะปกติใช่มั๊ยครับ

Aegisgodfear

• เม่าใหม่ ใจเกินร้อย

• *
  • 1
    0
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 27, กรกฎาคม 2016, 10:25:09 am »

เคยเติมแล้วครับ เร็วดีๆๆๆ  g*/- g*/- g*/- g*/-
เมืองขอนแก่น เมืองน่าเที่ยวแห่งประเทศไทย มีดีหลากหลายมากมายกว่าที่คิด

ข่าวสารฟอเร็กซ์

forex factory daliyfx investing netdania bloomberg

เว็บไซต์เพื่อนบ้าน

forexstartup.net

บทเรียนพื้นฐาน

forex grade 1 forex grade 2 forex grade 3 forex grade 4 forex grade 5 forex grade 6 forex grade 7 forex grade 8

โบรคเกอร์แนะนำ

exness xm fbs fxprimus tickmill fxpremax fxpro nordfx GKFXPRIME