traderider forex ไทย

ส่งของขวัญปีใหม่ และคำอวยพร 2560/2017 สายคล้องบัตรเพื่อในหลวงโดย Traderider & XM

• 77 replies
  • 6670 views

*

ออนไลน์ admin

• *
  • 61,239
  • 2589
ส่งของขวัญปีใหม่ และคำอวยพร 2560/2017 สายคล้องบัตรเพื่อในหลวงโดย Traderider & XM

สวัสดีปีใหม่ 2060/2017 สมาชิก ทุกท่าน ปีใหม่นี้ Admin และทีมงานขออวยพรให้ทุกท่าน จงประสบแต่ความสุขความเจริญ อันประกอบด้วย อายุ วรรณะ สุขะ พละ และ กำไรเต็มพอร์ต ตลอดปี และตลอด ไปสำหรับปีนี้ 2060/2017 ขอให้ท่านมีเงินทองเหลือใช้ ไหลมาเทมา ตลอดจนครอบครัว และ คนที่ทุกท่านรัก
       Admin และ ทีมงาน Traderider.com ขอกราบขอบพระคุณทุกท่านที่ อยู่ร่วมเคียงข้างกันมาตลอดไป 2559/2016 ไม่ว่า จะ Take Profit/ Stop loss จะลุ้นเข่ง, ล้นโอ่งม จะเต็มพอร์ต, จะทุบกระจาย, จะบินไปดาวอังคาร, จะไปดาวพลูโต, จะไปทุบไปอ่าวไทย, จะทุบไปทะลแกนโลก, จะทุบให้เต็มสิบล้อ, จะทุบให้เต็มลำเรือ, ถูกทั้งหวยรวยทั้งforex,จะแจกดอล, และ & อื่นๆ อีกมากมายตลอดปี ที่ผ่านมา เพื่อนๆก็อยู่เป็นกำลังใจให้กัน เสมอ Admin ขอขอบพระคุณจากใจ ครับ
        สำหรับปีที่แล้วหากทาง Admin และทีมงานได้ทำอะไรล่วงเกินหรือ ทำอะไรที่ ไม่ถูกไม่ควร ก็กราบขออภัยทุกท่าน มา ณ ที่นี้ ด้วย นะครับ

ปีนี้ 2060/2017เพื่อเป็นการระลึกในพระมหากรุณาธิคุณ ของพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวภูมิพลอดุลยเดชมหาราช รัชกาลที่ 9 และเป็นการน้อมส่งเสด็จพระองค์สู่สวรรค์คาลัย ทางทีมงานจึงได้ ทำ สายคล้องคอ แจกฟรีสำหรับสมาชิกทุกท่าน เพื่อใช้ในโอกาศ ต่างๆอันสมควร เพื่อน้อมสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณ อันหาที่สุดมิได้

โดยกติกาการแจกมีดังนี้

1.อวยพรปีใหม่สำหรับทุกท่าน
      2.อวยพรปีใหม่ให้ตัวท่านเองและครอบครัว
      3. โพสชื่อ นามสกุล ที่อยู่ รหัสไปรษณีย์
      4.ลำดับที่ 1-60

ตัวอย่างเช่น

ปีใหม่นี้ขอให้ทุกท่านมีความโชคดีตลอดปีตลอดไป
    ขอให้พอร์ตของท่านเองเขียวันเขียวคืนมีกำไรทั้งปี และให้ครอบครัวมีความสุขความเจริญ
    นาย เทรด ไรเดอร์
    888/999 หมู่บ้านไรเดอร์
    ต.forex อ.Euro
    จ.น้องกราฟ
    10110
   ลำดับที่ 1-60 (รบกวนเรียงกันด้วย นะครับเนื่องจากมีแจกเพียง 60 ชิ้นเท่านั้น

***สำหรับชื่อและที่อยู่ของทุกท่าน จะถูกลบทันที หลังจากที่ Admin ได้เก็บข้อมูลเพื่อที่จะส่งของขวัญปีใหม่ให้ครับ
*** กิจกรรมครั้งนี้ไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆ ทั้งสิ้น ครับ
***จำนวนจำกัดเพียง 60 ชิ้นเท่านั้นครับหากหมดแล้ว ขอปิดทำการแจกเลย นะครับ

Share Topic.

Follow Me.

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04, กันยายน 2019, 09:46:14 PM โดย เทรดเดอร์สายเขียว »
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

"สนับสนุนบอร์ดง่ายๆด้วยการเปิด ID Trade forex ผ่าน Link ของบอร์ด ขอบคุณครับ"

*

Arnont_J

ปีใหม่ขอให้ทุกท่านพอร์ตเขียว กำไรทบต้น สุขภาพแข็งแรง สมหวัง
 ร่ำรวยครับผม ส่วรตัวผม ก็คงจอให้มีสติมห้มาดขึ้น ได้กำไรได้ถอนทุกวันๆๆ สาธุๆๆๆ
 ็Hip** cheetah3* ็Hip** cheetah3*

ลำดับที่ 1 ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14, มกราคม 2017, 09:52:37 AM โดย admin »

*

ออฟไลน์ Panuwat_Fx

• 555
  • 5
  • เด็กน้อยในตลาดอันกว้างใหญ่
สวัสดีปีใหม่ครับ
ปีใหม่นี้ขอให้ทุกๆท่าน ไม่ประมาณและมีความอดทนสูงขึ้น พอร์ตแน่นๆ นะครับ
สำหรับผมเอง ไม่นานผมจะกลับมายืนบนเส้นทางนี้อีกครั้ง

ลำดับที่ 2
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14, มกราคม 2017, 09:52:49 AM โดย admin »
คนเรามีเวลาจำกัด ดังนั้น อย่าเสียเวลากับการใช้ชีวิตในแบบของคนอื่น อย่ายึดติดกับคำสอนซึ่งเป็นการใช้ชีวิตแบบที่คนอื่นคิดค้นและวางกรอบเอาไว้ อย่าปล่อยให้ความเห็นของคนอื่นมากลบเสียงในใจตัวเอง เหนือสิ่งอื่นใด คือ "กล้าทำ และ เดินตามหัวใจกับสัญชาตญาณของตัวเอง"

*

ออฟไลน์ rukmoo

• *
  • 9
  • 0
ขอให้ทุกๆท่านพอร์ตโต พอร์ตโต ยาวๆไปสมปรารถนา คิดเงินได้เงิน คิดทองได้ทอง
มั่งคั่งร่ำรวย สุขภาพดีมีแรง เตะปี๊ปดัง

ขอให้ผมและครอบครัว สมปราถนาในทุกๆเรื่อง 5555   xc8*

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14, มกราคม 2017, 09:53:03 AM โดย admin »

*

ออฟไลน์ HS3SSJ

• 388
  • 5
สวัสดีปีใหม่แอดมิน และทีมงานเทรดไรเดอร์ รวมทั้งสมาชิกทุกท่าน
ขอให้เทรดอย่างมีสติ รักษาพอร์ตให้ได้ยาวนานที่สุด
เดินทางท่องเที่ยวอย่างมีความสุขและปลอดภัยนะครับ

ขอให้เป็นนักเทรดและทำความฝันให้เป็นจริง มี Passive income ที่เลี้ยงครอบครัวได้
อีก 3 ปีจะพาคุณแม่และครอบครัวไปเที่ยวอเมริกา และร่วมงานรับปริญญาน้องชายให้ได้

ลำดับที่ 4
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14, มกราคม 2017, 09:53:18 AM โดย admin »

*

ออฟไลน์ GogohFX

• 501
  • 9
  • หัวใจหลักในการเทรดForexคือmoney management!!!
สวัสดีปีใหม่ admin และสมาชิกเพจTraderrider.com ทุกท่านนะครับ ขอให้ทุกท่านมีแต่ความสุขความเจริญรุ่งเรือง คิดเงินให้ได้เงินติดทองให้ได้ทอง ท้ายนี้ขอให้เพจดีๆอย่างTraderriderอยู่กับเราไปนานนะครับ รักแอดมินทุกท่านเลย **heart** **heart** **heart**

ลำดับที่5
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14, มกราคม 2017, 09:53:34 AM โดย admin »

สวัสดีปีใหม่ 2560 ขอให้เพื่อนๆทุกคนทำกำไรได้เยอะๆ เงินเต็มกระเป๋าเลยนะคะ
ขอให้แอดมินอยู่ชี้นำทางพวกเราไปนานนนนๆๆๆๆเลยค่ะ

ลำดับที่ 6

**tk** **heart** **heart**
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14, มกราคม 2017, 09:53:47 AM โดย admin »

สวัสดีปีใหม่ 2017 ขอให้ ทีมงาน traderider และสม่าชิกบอร์ดทุกท่าน มีความสุขสดใส กำไรไหลมาเทมา  Pigig *PIg** xc4*

ลำดับที่ 7
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14, มกราคม 2017, 09:54:03 AM โดย admin »

*

ออฟไลน์ luxongx

• **
  • 215
  • 2
สวัสดีปีใหม่ admin และทุกๆท่าน ขอให้ปีนี้ประสบความสำเร็จกันทุกคน เต็มโอ่ง เต็มสิบล้อ ขนกันไม่พอไปเลย

ส่วนตัวข้าพเจ้าขอให้ก้าวเดินโดยไม่ประมาท ไม่ว่าจะเป็นกิจการงานใดๆจงประสบความสำเร็จ

วราวุฒิ หัตถา 57 ม.5 ต.นาทุ่ง อ.เมือง จ.ชุมพร 86000

ลำดับที่ 8

ขอบคุณครับ  thank**
*59* ็Hea** xc8*

*

ออฟไลน์ natfx

• **
  • 195
  • 11
สวัสดีปีใหม่ อ.โอ๋ อ.บอล อ.อ๊อด ขอให้สุขกายสุขใจ สมหวังตลอดปี 2560 นะครับ
วินัย-MM-TREND-R/S

*

ออฟไลน์ nam pung

• *
  • 12
  • 0
สวัสดีปีใหม่ค่ะ
ปีใหม่นี้ขอให้ทุกๆท่าน มีความสุขมากๆนะค่ะ ไม่ประมาณและมีความอดทนสูงขึ้น พอร์ตเขียวกันทุกคนนะค่ะ

นางสาว สุพรรณี เขียวคำรพ
20/102 (1) ม.3 ต.สามเมือง อ.ลาดบัวหลวง จ.พระนครศรีอยุธยา 13230

*

ออฟไลน์ RJB

• **
  • 98
  • 0
สวัสดีปีใหม่ครับท่าน admin อ. บอล อ. อ๊อด และเพื่อนพี่น้องสมาชิกชาวเทรดไรเดอร์ทุกๆท่าน ขอให้ปีใหม่ 2017นี้ เหล่าบรรดาทวยเทพทั้งหลายในสากลโลก มาร่วมกันอำนวยความสุขและบันดาลความเจริญให้พวกเราประสบความสำเร็จกันถ้วนหน้าทุกท่าน มีเงินผลกำไรจากการเทรด ให้สมหวังดั่งที่ตั้งใจเอาไว้ สถานการณ์เป็นแบบไหนก็สามารถป้องกันได้ทุกแบบ

สำหรับผม ขอให้ประสบการณ์การเทรดในปีที่แล้วมา จะเอามาใช้เป็นบทเรียนและคำชื่นชมให้กับตัวเอง ว่าตัวเองก็ทำได้ เพียงแต่อย่าลืมเลือนมันในทุกๆขั้นตอนที่ทำไปในการเล่นค่าเงิน สำหรับชีวิตการทำงาน ขอให้เงินเดือนมากขึ้น โบนัสได้หลายเดือน มีแฟนสวยนิสัยดีและเป็นเเม่ศรีเรือนกับเขาสักที สำหรับครอบครัวของผมขอให้คุณพ่อคุณแม่มีอายุมั่นขวัญยืน อยู่เป็นเเรงใจให้กับผม ไม่เจ็บไม่ไข้ พวกเขาได้เห็นหน้าหลานเติบโตเป็นเด็กดีให้กับตนเองและสังคม

รุ่งโรจน์ หลายพรประเสริฐ
1513 ถ.ริมทางรถไฟเก่าสายปากน้ำ แขวงคลองตัน เขตคลองเตย จ.กรุงเทพฯ 10110

ลำดับที่ 11

็Hip**  ็Hip**  ็Hip**

สวัสดีปีใหม่ครับ ขอให้บรรดาเพื่อนนักเทรดทุกๆท่านประสบผมสำเร็จในการเข้าออร์เดอร์ในแต่ละครั้ง ขอให้มีแต่TPห่างไกลSLและพอร์ทโตวันโตคืนนะครับ
ส่วนตัวข้าพเจ้าเองขอให้ก้าวไปสู่จุดที่เรียกว่าอิสระภาพทางการเงิน ขอให้ครอบครัวของข้าพเจ้าเชื่อมั่นในตัวข้าพเจ้าสักวันเราจะมีความสุขไปด้วยกัน สาธุๆๆ

กิจธนาพัฒน์ บุญทรง
125/751 ม.7 ต.บางโฉลง อ.บางพลี จ.สมุทรปราการ 10540

สวัสดีปีใหม่ครับ
ปีใหม่นี้ขอให้ทุกท่าน มีแต่ความสุข ความเจริญ สุขภาพร่างกายแข็งแรง
มีความมุ่งมั่น มีสาธิในการเทรดที่ดี ร่ำรวย พอร์ตโตวันโตคืน นะครับ

นาย  อนิรุช  เยี่ยงกาย
The Light Condo Bangsaen ตึก B  ห้อง B68
41/171  ถนน มาบมะยม ต.แสนสุข  อ.เมือง  จ.ชลบุรี   2013

ลำดับที่ 13

สวัสดีปีใหม่ครับ Admin และสมาชิกเพจทุกๆคน ปีนี้ขอให้ทุกๆคนมีพอร์ตสีฟ้ากันนะครับ ปีที่แล้วก็ให้ผ่านไปครับ ปีนี้ก็ขอให้เริ่มกันใหม่นะครับ ยังไงก็ต้องเห็นแสงสว่างเข้าซักวันครับ
.
.
.
.
.
.
.
HAPPY NEW YEAR 60 ครับ

นายสมเกียรติ ตั้งโอฬาร
309/113 ถนนนางลิ้นจี่ ช่องนนทรี ยานนาวา กทม 10120
 **heart** **heart**
"การฉลองและการยินดีกับความสำเร็จเป็นเรื่องที่ดี แต่สิ่งที่สำคัญกว่านั้นคือการเรียนรู้จากความผิดพลาด"
--บิล เกตส์--

Tags:

เครื่องมือเทรด Forex

ข่าว Forex กราฟ Forex EURUSD GBPUSD GBPJPY ตารางข่าว Forex

เครื่องมือเทรดทองคำ

ราคาทอง วันนี้ ราคาทอง ย้อนหลัง SPDR ล่าสุด กราฟราคาทองคำ วิเคราะห์ ราคาทอง ข่าว ราคาทองคำ ข่าว ราคาน้ำมัน

โบรคเกอร์ Forex

XM Exness FBS Nordfx Pepperstone Land-FX Admiral Markets

Tickmill