ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีการเปิดบัญชีเพื่อรับ No Deposit Bonus กับทาง Instaforex  (อ่าน 2656 ครั้ง)

เทรดเดอร์สายเขียว

• Admin
  • แม่ทัพเม่า แห่งไรเดอร์

• *
  • 1797
  • ความมีน้ำใจ
    165
« เมื่อ: 25, กรกฎาคม 2016, 10:11:46 PM »

Share on your facebook

ในการรับโบนัส คุณต้องลงทะเบียนบัญชีเทรด live และทำตามขั้นตอนการตรวจสอบอย่างง่ายๆ เงื่อนไขหลักในการรับโบนัสคือห้ามมีโบนัสอื่น ๆ รวมทั้งโบนัสคงที่ โบนัส 30% และโบนัส 55%

ลูกค้าทุกคนของบริษัท InstaForex มีสิทธิรับโบนัสจากแคมเปญ No Deposit Bonus เพียงเเค่หนึ่งครั้ง นอกจากนี้โบรคเกอร์ยังให้เงื่อนไขที่ยืดหยุ่นในการรับโบนัส No Deposit Bonus ซึ่งหมายถึงลูกค้าสามารถถอนเงินโบนัสในกรณีที่การเทรด Forex มีประสิทธิภาพ

ขั้นที่ 1 เปิดบัญชีเทรดจริงที่นี่ครับ https://www.instaforex.com/en/index.php?x=LDBM

ขั้นที่ 2 ตรวจสอบ ขั้นตอนการตรวจสอบนั้นง่ายมาก สิ่งที่คุณต้องทำมีเพียงเเค่อัพโหลดสเเกนสำเนาหนังสือเดินทางหรือเอกสารอืนที่ยืนยันตัวตนของคุณ ในส่วนของการตรวจสอบ Client Cabinet หลังจากอัพโหลดเอกสารเเล้ว คุณจะได้รับการตอบกลับภายใน 72 ชั่วโมง ว่าสถานะบัญชีของคุณน่าเชื่อถือหรือไม่

ขั้นที่ 3 ขอรับโบนัส
หลังลงทะเบียนและผ่านการตรวจสอบเรียบร้อยเเล้ว บัญชีของคุณจะอยู่ในสถานะการตรวจสอบขั้นที่ 2 หลังจากนั้นคุณจะถูกเสนอให้ส่งคำสั่งในการรับโบนัส No Deposit Bonus คุณต้องใส่ข้อมูลบัญชีเทรด ในกรณีที่บัญชีของคุณไม่เคยผ่านการตรวจสอบ บริษัท InstaForex ขอสงวนสิทธิปฏิเสธการมอบโบนัส No Deposit Bonus เข้าในบัญชีของคุณ

ขั้นที่ 4 การถอนโบนัส
No Deposit Bonus อนุญาตให้ถอนออกได้โดยที่ปริมาณการเทรดของการซื้อและการขายเท่ากับ X*25 InstaForex ล็อต ซึ่ง X เท่ากับโบนัสทั้งหมดที่ได้รับ (นับโบนัสทั้งหมดที่ได้รับในบัญชีรวมถึงโบนัสที่ถูกยกเลิกทั้งหมดหรือบางส่วน )
สามารถถอนโบนัสได้ทั้งหมดเท่านั้น เป็นไปไม่ได้ที่จะถอนโบนัสออกเพียงเเคบางส่วน
ในการถอนเงินโบนัสออกจากบัญชี กรุณาส่งคำขอของคุณไปที่ [email protected]

นอกจากนี้ทาง Instaforex ยังมีโบนัสประเภทอื่นๆให้เลือกอีกมากมาย ดังนี้

InstaForex Club bonus

250% bonus

The 100% LFC Partnership Bonus

30% Welcome Bonus

55% Bonus

มาเปิดบัญชีเทรดเพื่อขอรับโบนัสกันเลยดีกว่า  https://www.instaforex.com/en/index.php?x=LDBM

เปิดตัว EA Automatic Trade 100% ตัวแรกและตัวเดียวของบอร์ดรายละเอียดที่นี่ครับhttps://traderider.com/index.php/topic,9067.msg184651.html#msg184651
แจ้งขอรับ EA Fibo Swing Traderider ได้ที่นี่ฮะhttps://traderider.com/index.php/topic,8582.msg174841.html#msg174841

praditngam

• นายกอง เม่าไรเดอร์

• **
  • 81
    20
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23, มกราคม 2017, 12:41:38 PM »

ผมส่งเอกสารยืนยัน ทั้ง2ระดับแล้ว
แล้วทำยังไงต่อถึงได้โบนัส No Deposit Bonus คับ
ไปต่อไม่ถูก

wichian

• เม่าใหม่ ใจเกินร้อย

• *
  • 2
    0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 29, มิถุนายน 2017, 02:45:35 AM »

อย่าไปสมัครครับ ผมเพิ่งโดนมันบล๊อกไอดีผมไป ตอนแรกผมถามมันว่าทำไงจะถอนโบว์นัสได้
มันบอกว่า ต้องเทรดไห้ได้ 10 usd ผมเทรดได้แล้วมันไห้ยืนยันตัว และเทรดต่อไปได้ กำไร 70 usd
ยืนยันหลายวันจนผ่าน ทั้งสองระดับ ผมก็ได้กำไร 80 usd บวกกับโบนัสรวามเป็น130 usdผมตัดสินใจ
ถอน ปรากดว่า กดถอนแบ้งมันบอกต้องถอนขั้นต่ำ 300usd สัสจริงๆ
แต่ผมไปเจอช่องทางถอนผ่านบิทคอยเลยถอนได้ กดถอน 80 usd เลยครับ ปรากดว่าถอนไม่ได้อีก สัสหนักกว่าเดิมโบรกนี้เหื้ยจริง
ผมก็เลยลดลงมาถอน 70 usd ถอนได้เว้ย หายไป 10 usd ผมก็ไม่เป็นไรก็เงินเขาไห้เราเทรดฟรี ผมเก่งเลยเทรดได้เยอะ
ถอนช่วงวันศุกร ตอนเย็นเข้าดูสถานะ กำลังดำเงินการ  รอจนถึงวันจันทร์ ตอนเย็นเงินทำไม่เข้าว้าาา เลยเข้าไปถาม คอเชนเต้อ
มันบอกว่า ขอ ไอดี กับรหัสผ่านโทรศัพหน่อยครับ
ผมก็ไห้มันไป มันบอกว่า คุณเทรดไม่ถึงจำนวนลอต ครับ รอดูก่อนครับเพราะกำลังขึ้นสถานะ
ไอสัส รอ มาตั้ง 3วันละ ไม่ไหวแล้ว เราเลยคิดจะเอาเงินเข้ามาเทรดอีก เลยขอยกเลิก ตานี้ไอ้สัสเงินเด้งเข้าพอสคืนอย่างไววะ ควายจริงๆ  ผมเลยเทรดเอาจำนวนล๊อดไห้ครบแล้วถอนไหม่ ถอนวันศุกร์เหมือนเดิม รอๆจนถึงวันนี้วันพุธ 6 วัน 
โบรกนี้แย่ที่สุด 6วันอ่าาา สุดท้ายไอดีผมก็โดนบล็อกครับ ไม่ได้ตังแถมไอดีโดนบล๊อก แล้วบัตร ที่กรูไห้มืงไปอ่าาเอาไปทำไรวะกลัวตรงนี้แหละ โบรกนี้ สวยเฉยๆๆ นี้ถ้าถือยาว ได้กำไรเป็นพันน usdเหมือนโบรคอื่น ผมคงร้องไห้แน่ๆเพรามันถอนไม่ได้ๆๆ สงสันนิดๆพนักงานคนไทย มันได้เงินเดือนเท่าไหร่วะ ถ้าโบรนี้ล้มก็มาหาผมนะ เดียวผมจ้างไห้ไป ทำสวนหน่อยรับหลายคนนะขาดคนสวน **6012** **6004**

praditngam

• นายกอง เม่าไรเดอร์

• **
  • 81
    20
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 24, กรกฎาคม 2017, 11:45:02 AM »

5593535
(ผ่านมั๊ยคับ

Natty Sunita

• เม่าใหม่ ใจเกินร้อย

• *
  • 4
    0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 09, สิงหาคม 2017, 04:30:08 PM »

xc*8 **6004**
แอดทำไมเราได้โบนัสมา 1500 เลยล่ะ เอามาทำไรเยอะแยะ จะเล่นยังไงให้ถอนได้ บอกหน่อยดิ้

ข่าวสารฟอเร็กซ์

forex factory daliyfx investing netdania bloomberg

เว็บไซต์เพื่อนบ้าน

forexstartup.net

บทเรียนพื้นฐาน

forex grade 1 forex grade 2 forex grade 3 forex grade 4 forex grade 5 forex grade 6 forex grade 7 forex grade 8

โบรคเกอร์แนะนำ

exness xm fbs fxprimus tickmill fxpremax fxpro nordfx