กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

แจ้งยอด Rebate Exness ประจำเดือน มีนาคม 2559 แจกกำไรไปเที่ยวสงกรานต์กันครับ

• 41 replies
  • 6,564 views
*

admin

• 80,660
อ้างจาก: Monstaaa ที่ 06, เมษายน  2016, 07:36:43 PM
อันดับที่ 49 กับ 76 โอนเข้าบัญชีเทรดเลยครับขอบคุณครับ

ผมโอนรวมเข้า 7229929 บัญชีเดียว นะครับ
ขอบคุณครับ
(TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

admin

• 80,660
Exness มีปัญหา นะครับผม Admin ยังโอนให้ ทุกท่าน ไม่หมด นะครับ
หลังจากเวป Exness กลับมาเป้นปกติแล้ว จะ รีบดำเนินการให้ท่านที่เหลือครับ

ตอนนี้ โอนถึง อันดับที่ 40 ครับ
(TH)** (TH)** (TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

THANAKORN_998

แอดมินครับ รบกวนเช็คลำดับที่ 25 ด้วยนะครับ  ไม่มีโอนเข้าครับ 7206324  xc* xc* xc*

*

admin

• 80,660
อ้างจาก: THANAKORN_998 ที่ 07, เมษายน  2016, 01:41:45 AM
แอดมินครับ รบกวนเช็คลำดับที่ 25 ด้วยนะครับ  ไม่มีโอนเข้าครับ 7206324  xc* xc* xc*

ครับ ยังโอนไม่เรียบร้อย นะครับ
เดี๋ยว Admin จัดการให้ นะครับ ผม
เช้านี้ Exness ก็ ยังเข้าไม่ได้อีกครับ
ต้องขออภัยในความไม่สะดวก นะครับ
(TH)**

*

admin

• 80,660
สวัสดี ครับ ทุกท่าน เช้านี้ 7 เมษายน 2559  ก็ ยัง โอนไม่ได้ นะครับ  Exness กำลัง ปรับปรุง เวปไซต์ ครับ
ตอนนี้เข้าได้แต่ ทำ รายการอะไรไม่ได้  ครับ

ต้องขออภัย ในความไม่สะดวก นะครับ

*

Natpapat

อันดับ 82 Hakuna เข้าบัญชีเทรดได้เลยค่ะ  (TH)**

*

layu99

• 304
ลำดับที่ 48 เข้าบัญชีเทรดต่อเรยครับแอดมิน  Ha)**

*

wanaja

ลำดับที่ 47 โอนเข้า บัญชีเลยครับแอด..7153111

อ้างจาก: admin ที่ 04, เมษายน  2016, 10:30:02 PM
แจ้งยอด Rebate Exness ประจำเดือน มีนาคม 2559 แจกกำไรไปเที่ยวสงกรานต์กันครับ

เดือนนี้ ยอด ที่ คำนวณให้ เป็น ยอด ล่าสุด จาก วันที่ 1  มีนาคม 2559- 1 เมษายน 2559   นะครับ

สามารรับ รีเบตได้ 2 แบบ ครับ
  1.ถอนเข้าบัญชีเทรด
  2.สามารถอนเป็นเงินสด เข้า บัญชีธนาคารไทย ได้ อัตราแลกเปลี่ยน 1$ = 35.00 บาท
     กทม ปริมณฑล โอน ฟรี
     ต่างจังหวัด ค่าโอน 25 บาท
     รายละเอียดตาม นี้ครับ
http://traderider.com/index.php?topic=743.0
โดยสะดวกรับทางไหน Admin รบกวนแจ้งที่กระทู้นี้ ด้วย ครับ หาก เป็นบัญชี ธนาคาร สามารถ PM หา Admin ได้ ครับ
   หากโอนเข้า บัญชีเทรด Admin สามารถ โอนเข้าให้ได้วัน พุธ ที่ 6 เมษายน  2559 ครับ
3.หากไม่มาแจ้ง Admin จะโอนเข้า บัญชีเทรดให้ภายในวัน  พุธ ที่ 6 เมษายน  2559 ครับ

หมายเหตุ : ท่านที่ยังไม่มี ยอด จะไม่แจ้ง การ รีเบต นะครับ
                หาก Admin ตกหล่น ไปกรุณาแจ้งด้วย นะครับ Admin จะ รับ ดำเนินการตรวจสอบให้ ครับ

ขอบคุณทุกท่านครับ

หากสมาชิกบอร์ดท่านใด สมัครผ่านบอร์ด แล้ว ยังไม่ได้แจ้ง รับ Rabate หรือมีท่านใดที่ Admin ตกหล่นรบกวนแจ้งที่กระทู้นี้ด้วยนะครับ
Admin จะได้คำนวณยอด Rebate ให้ ครับ และต้องกราบขออภัยล่วงหน้าสำหรับท่านที่ขาดตกบกพร่องไปครับ

ยอด Rebate หลังจาก Admin โอนเข้าบัญชีท่านแล้วสามารถถอนเข้าบัญชีธนาคารในประเทศได้ทันทีนะครับ ไม่มีเงื่อนไขใด

*

tanakorn71

ลำดับที่ 11  8666453 บัญชี cent  โอนเข้าบัญชีเทรดเลยครับ
ขอบคุณครับ (TH)**

ลำดับที่ 105 ได้แล้วครับ ขอบคุณมากครับ  (TH)**   (TH)**

*

admin

• 80,660
Admin โอน ยอด Rebate  Exness ประจำเดือน มีนาคม 2559 ให้ทุกท่านเรียบร้อย แล้ว นะครับ

สำหรับ เพื่อนๆ ที่ ไม่เจอยอด ของตัว เอง สอบถาม Admin ได้ นะครับ

ขอสงวนสิทธิ์ ไม่ประกาศ ยอดต่ำกว่า 0.1$ นะครับ

ขอบคุณทุกท่าน ครับ ขอให้ ร่ำ รวยมีกำไรกันทั่วหน้าครับ