ผู้เขียน หัวข้อ: lllll: FBS วิธีฝากเงินผ่าน Paysbuy ง่าย เงินเข้าบัญชีเทรดทันที!!  (อ่าน 4614 ครั้ง)

FX Thailand

• นายกอง เม่าไรเดอร์

• **
  • 194
  • ความมีน้ำใจ
    4
« เมื่อ: 18, มีนาคม 2015, 11:12:49 AM »

Share on your facebook

วิธีฝากเงินผ่าน Paysbuy

แนะนำสิ่งที่จะเป็นการฝากเงินโดยใช้อินเตอร์เนตแบงค์กิ้ง  ตัวอย่างธนาคารกรุงศรี

1. ท่านต้องเปิดเป็นสมาชิก  Paysbuy ยืนยันบัญชี paysbuy ของท่านให้ครบถ้วนก่อน คือท่านต้องยืนยันบัตรประชาชน  และบัญชีธนาคารที่ท่านต้องการใช้ ใช้ได้ 5 ธนาคาร  คือ ธนาคารไทยพาณิชน์  ธนาคารกรุงไทย  ธนาคารกรุงศรี  ธนาคารกรุงเทพ  ธนาคารกสิกรไทย  ที่ใช้สำหรับโอนเงินผ่านเพลสบาย
2.  ท่านจะต้องขอใช้บริการอินเตอร์เนตแบงค์กิ้งธนาคารใดธนาคารหนึ่ง ข้างต้น
3.  ทบทวนขั้นตอนการฝากเงินจะได้ไม่มีความผิดพลาด ซึ่งอาจเกิดขึ้นได้
4.  จำนวนเงินที่ระบุการโอน ต้องมีอยู่ในธนาคารเกินจำนวนที่ฝาก เพราะมีค่าทำเนียมเล็กน้อย จากธนาคารและเพลสบาย ส่วนที่โบคเกอร์ค่าทำเนียมฟรี
5.  หากมีความผิดพลาด กรุณาติดต่อ  [email protected]  แจ้งเป็นภาษาไทยก็ได้

>>>เปิดบัญชี FBS ผ่านโปร Traderider  รับโปรพิเศษ Rebate Program>>> 
>>>ศึกษาประเภทบัญชีและตัวอย่างการเปิดบัญชี FBS ก่อน>>>
FBS โบรกเกอร์ Forex ที่ดีที่สุดในเอเชียประจำปี 2557 การลงทุนมีความเสี่ยงผู้ลงทุนควรศึกษาให้รอบด้านก่อนตัดสินใจลงทุน

AskFuriou$

• **
  • 97
    2
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15, เมษายน 2015, 09:34:17 AM »

รบกวนสอบถามครับ

ถ้าฝากผ่าน PAYSBUY  แล้วเวลาถอนนี้ถอนผ่านอะไรได้บ้างครับ พอดีไม่เห็นมี PAYSBUY ให้เลือกตอนถอนนะครับ.......???

ขอบคุณครับ

nattapol1984

• **
  • 299
    4
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 30, มิถุนายน 2015, 06:26:54 PM »

รบกวนสอบถามครับ

ถ้าฝากผ่าน PAYSBUY  แล้วเวลาถอนนี้ถอนผ่านอะไรได้บ้างครับ พอดีไม่เห็นมี PAYSBUY ให้เลือกตอนถอนนะครับ.......???

ขอบคุณครับ

ผมก็ฝากผ่าน PAYSBUY เหมือนกันครับ เลยลองถอนผ่าน Krungthai Bank ถอนได้สำเร็จครับ

ผมทำรายการถอนตอน 11 โมงเช้า เงินเข้าบัญชีกรุงศรีฯ ตอน 18.00 น. ครับ เสียค่าธรรมเนียม 20 กว่าบาทเองครับ เร็วดีด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01, กรกฎาคม 2015, 06:11:26 AM โดย nattapol1984 »

yuttp

• ขุนพล เม่าไรเดอร์

• 396
    6
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 30, กรกฎาคม 2015, 10:46:03 PM »

ตอนนี้ FBS ฝากเงินผ่าน paysbuy โดยตรง ไม่ได้แล้วหรือครับ ?
ต้องผ่านธนาคารอย่างเดียว?

admin

• Admin
  • ผู้บัญชาการเม่าไรเดอร์

• *
  • 33110
    1689
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 30, กรกฎาคม 2015, 10:57:07 PM »

ตอนนี้ FBS ฝากเงินผ่าน paysbuy โดยตรง ไม่ได้แล้วหรือครับ ?
ต้องผ่านธนาคารอย่างเดียว?

อาจจะเป็นปัญหา ที่ ระบบ ของ Paysbuy ครับ น่าจะรอ พรุ่งนี้ ถึงจะทำได้ ครับ
ยังไง รอดูครับ หรือลอง ถาม Live Support คน ไทยดูครับ
 (TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"
Rebate XM 3 $/ 1 Lot Click รายละเอียด : https://bit.ly/1HqWQKY

[/url

pattanasin04

• เม่าใหม่ ใจเกินร้อย

• *
  • 13
    0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 02, สิงหาคม 2015, 01:13:59 PM »

มีท่านใดพอจะทราบไหมครับ ยอดเงินถ้าฝากทาง paysbuy  สูดสุดครั้งละเท่าไร ต่อวัน/ครั้ง และถอนผ่านทาง ktb สูงสุดครั้งละเท่าไร ต่อวัน /ครั้ง

floism

• เม่าใหม่ ใจเกินร้อย

• *
  • 38
    0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 03, กันยายน 2015, 07:24:17 PM »

มีใครฝากผ่าน Paysbuy ได้ไหมครับ พอจะฝากหน้าลิ้งล่มไปต่อไม่ได้ครับ

ข่าวสารฟอเร็กซ์

forex factory daliyfx investing netdania bloomberg

เว็บไซต์เพื่อนบ้าน

forexstartup.net

บทเรียนพื้นฐาน

forex grade 1 forex grade 2 forex grade 3 forex grade 4 forex grade 5 forex grade 6 forex grade 7 forex grade 8

โบรคเกอร์แนะนำ

exness xm fbs fxprimus tickmill fxpremax fxpro nordfx