ผู้เขียน หัวข้อ: Fibo Day 50.0  (อ่าน 83120 ครั้ง)

เพื่อ ลูก

• เม่าใหม่ ใจเกินร้อย

• *
  • 3
  • ความมีน้ำใจ
    0
« ตอบกลับ #420 เมื่อ: 22, เมษายน 2017, 09:35:28 pm »

Share on your facebook
EA ระบบนี้มาแล้วจ้า
เชิญดาวน์โหลดไป BT กันได้เลยครับ
ต้องการตรงไหนเพิ่มเติม หรือให้แก้ตรงไหน
แนะนำมาได้เลยน่ะครับ
*** ผมลองที่ H1 น่ะครับ ***
 Pigig Pigig Pigig

==============================================
LotSize จำนวน Lot ที่ต้องการเทรด
SL จะนวน SL ที่ต้องการตั้ง
ตัวอย่าง 0.005 = 50 pips
Min_Volume จำนวน Pipsของวันที่ผ่านมา ต้องมากกว่าหรือเท่ากับถึงจะทำการเข้าออร์เดอร์
Pips_Distance คือระยะห่างจาก Fibi50  ที่จะเข้าออร์เดอร์
ตัวอย่าง
  0 = ไม่สนใจว่าจะห่างเท่าไหร่เทรดได้เลย
0.001 = ต้องห่างจาก Fibo50 มากกว่า 10pips ถึงจะเข้าออร์เดอร์

SL_Move ถ้าเข้าออร์เดอร์แล้วบวกกี่ Pipsที่ต้องการให้ย้าย SL มากั้นไว้
Time_start เวลาที่ต้องการเข้าออร์เดอร์(ชั่วโมง)

ขอร่วมทดสอบ EA ด้วยคนครับผม
ไม่ทราบว่าโหลดได้ต้องไหนหรอครับ ท่าน  Tho*/

ใต้บทความ หน้าที่ ท่าน Reply นี่แหละครับผม มี Zip file อยู่ครับ

ไม่ทราบว่ามีใครทดสอบ EA ตัวนี้อยู่บ้างครับผลเป็นอย่างไรบ้าง แล้วระบบนี้ยังใช้ได้ดีอยู่หรือเปล่าครับ

ระบบใช้ได้ครับแต่ EA ระยะยาว ผลไม่ดีเท่าไหร่ครับ
 (TH)**
แล้วเทรดมือด้วยระบบนี้ยังมีใครทดสอบอยู่อีกรึเปล่าครับ แล้วท่าน admin ยังใช้ระบบนี้รึเปล่าครับ

admin

• Admin
  • ผู้บัญชาการเม่าไรเดอร์

• *
  • 35344
    2177
« ตอบกลับ #421 เมื่อ: 22, เมษายน 2017, 10:05:38 pm »

เชิญดาวน์โหลดไป BT กันได้เลยครับ
ต้องการตรงไหนเพิ่มเติม หรือให้แก้ตรงไหน

==============================================
LotSize จำนวน Lot ที่ต้องการเทรด
Min_Volume จำนวน Pipsของวันที่ผ่านมา ต้องมากกว่าหรือเท่ากับถึงจะทำการเข้าออร์เดอร์
Pips_Distance คือระยะห่างจาก Fibi50  ที่จะเข้าออร์เดอร์
ตัวอย่าง
  0 = ไม่สนใจว่าจะห่างเท่าไหร่เทรดได้เลย
0.001 = ต้องห่างจาก Fibo50 มากกว่า 10pips ถึงจะเข้าออร์เดอร์

SL_Move ถ้าเข้าออร์เดอร์แล้วบวกกี่ Pipsที่ต้องการให้ย้าย SL มากั้นไว้
Time_start เวลาที่ต้องการเข้าออร์เดอร์(ชั่วโมง)

ไม่ทราบว่าโหลดได้ต้องไหนหรอครับ ท่าน  Tho*/

ใต้บทความ หน้าที่ ท่าน Reply นี่แหละครับผม มี Zip file อยู่ครับ

ไม่ทราบว่ามีใครทดสอบ EA ตัวนี้อยู่บ้างครับผลเป็นอย่างไรบ้าง แล้วระบบนี้ยังใช้ได้ดีอยู่หรือเปล่าครับ

ระบบใช้ได้ครับแต่ EA ระยะยาว ผลไม่ดีเท่าไหร่ครับ
 (TH)**
แล้วเทรดมือด้วยระบบนี้ยังมีใครทดสอบอยู่อีกรึเปล่าครับ แล้วท่าน admin ยังใช้ระบบนี้รึเปล่าครับ

แอดมินใช้เป็นจุดเข้า เทรดเวลา ไล่ตามเทรน ครับผม ยังใช้ได้ดี ปกตินะครับ เพราะมัน ลักษณะของ ธรรมชาติของกราฟครับ
 (TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"
Rebate XM 3 $/ 1 Lot Click รายละเอียด : https://bit.ly/1HqWQKY

[/url

เพื่อ ลูก

• *
  • 3
    0
« ตอบกลับ #422 เมื่อ: 23, เมษายน 2017, 09:45:43 pm »

ตัวอย่าง

(TH)**

แอดมินใช้เป็นจุดเข้า เทรดเวลา ไล่ตามเทรน ครับผม ยังใช้ได้ดี ปกตินะครับ เพราะมัน ลักษณะของ ธรรมชาติของกราฟครับ
 (TH)**
ขอบคุณที่ให้ความรุ้ครับ  **tk** **heart** **heart** **heart** **heart**

9bunditz

• *
  • 37
    1
« ตอบกลับ #423 เมื่อ: 07, สิงหาคม 2017, 09:57:17 am »

xc* เพิ่งมาเจอกระทู้นี้ เลยลองทดสอบช้าไปหลายปี ผมว่าใช้เก็บวันละเล็กละน้อยได้ดีเลยแฮะ หรือว่ายังไม่เจอจังหวะที่ลากหนักๆ ก็ไม่รู้

admin

• Admin
  • ผู้บัญชาการเม่าไรเดอร์

• *
  • 35344
    2177
« ตอบกลับ #424 เมื่อ: 07, สิงหาคม 2017, 10:59:08 am »

xc* เพิ่งมาเจอกระทู้นี้ เลยลองทดสอบช้าไปหลายปี ผมว่าใช้เก็บวันละเล็กละน้อยได้ดีเลยแฮะ หรือว่ายังไม่เจอจังหวะที่ลากหนักๆ ก็ไม่รู้

MM ดีๆ ก็กำไรได้ครับผม
 ็Hea**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"
Rebate XM 3 $/ 1 Lot Click รายละเอียด : https://bit.ly/1HqWQKY

[/url

ข่าวสารฟอเร็กซ์

forex factory daliyfx investing netdania bloomberg

เว็บไซต์เพื่อนบ้าน

forexstartup.net

บทเรียนพื้นฐาน

forex grade 1 forex grade 2 forex grade 3 forex grade 4 forex grade 5 forex grade 6 forex grade 7 forex grade 8

โบรคเกอร์แนะนำ

exness xm fbs fxprimus tickmill fxpremax fxpro nordfx GKFXPRIME