ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดบัญชี และประเภทบัญชี Exness  (อ่าน 13590 ครั้ง)

myforexCenter

• แม่ทัพเม่า แห่งไรเดอร์

• 1090
  • ความมีน้ำใจ
    26
  • ข้อความส่วนบุคคล
    MyForexCenter.com
« เมื่อ: 02, มิถุนายน 2014, 04:40:52 PM »

Share on your facebook

เรียน  สมาชิก เว็บบอร์ด http://traderider.com/index.php?action=forum     admin  ได้เข้าร่วมสนับสนุนโบคเกอร์ Exness
        อย่างเป็นทางการเรียบร้อยแล้ว    หากต้องการสมัคร  ผ่าน Link admin  ลิงค์ด้านล่างเลยนะครับ

Link IB .https://www.exness.com/a/605658[/size][/color]

*****ลูกค้าเปิดบัญชีใหม่ ไม่จำเป็นต้องยืนยันเอกสาร เพียงแค่ยืนยันอีเมลล์ และเบอร์โทรเท่านั้น
ไม่จำเป็นต้องยืนยันเอกสาร บัตรประชาชนหรือบิล
*****จะยืนยันเอกสารบิลหรือบัตรประชาชน หรือบิลก็ต่อเมื่อ
อีเมลล์ลูกค้าหรือเบอร์หายเท่านั้น
เมื่อเปิดบัญชีเสร็จแล้วฝากเงินเล่นได้เลย
เวลาถอนเงิน ก็ใช้อีเมลล์หรือเบอร์โทรที่ลูกค้าแจ้งเท่านั้น
ดูเอกสารสำหรับยืนยันตนเองในกรณีเบอร์โทรหายหรือเมลล์ไม่สามารถกู้คืนได้

ประเภทบัญชีบัญชี 

เปิดบัญชี MINI          ไม่มีขั้นต่ำ                 Laverage 1:2000
เปิดบัญชี Cent          ไม่มีขั้นต่ำ                 Laverage 1:2000
เปิดบัญชี Classic       ขั้นต่ำ   2,000 $       Laverage 1:2000
เปิดบัญชี ECN           ขั้นต่ำ     300 $        Laverage 1:200

::.★  เปิดบัญชีใหม่ Exness ไม่จำเป็นต้องยืนยันเอกสาร  ★::.
   เปิดบัญชี MINI     ไม่มีขั้นต่ำ               Laverage 1:2000
   เปิดบัญชี Cent      ไม่มีขั้นต่ำ               Laverage 1:2000
   เปิดบัญชี Classic  ขั้นต่ำ   2,000 $        Laverage 1:2000
   เปิดบัญชี ECN     ขั้นต่ำ     300  $        Laverage 1:200
   ฝาก / ถอน  ระบบอัตโนมัติ เร็ว สะดวก  เสาร์-อาทิตย์ ก็สามารถถอนเงินได้

Link IB .https://www.exness.com/a/605658   ผ่าน Link admin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16, กุมภาพันธ์ 2017, 09:30:27 PM โดย admin »
Exchangeness of trade คำเตือนการลงทุนมีความเสี่ยง : การซื้อขายในตลาดอัตราแลกเปลี่ยนเงินตรา (forex) หรือผลิตภัณฑ์ CFD ทีมี Laverage ความเสี่ยงสูง  มีความเสี่ยงสูงโปรดพิจารณาให้รอบคอบก่อนตัดสินใจ ทั้งนี้สื่อในเว็บบอร์ดเป็นเพียงสื่อกลางในการให้ข้อมูลเท่านั้น ไม่สามารถรับผิดชอบต่อผล กำไร/ขาดทุน ของนักลงทุนได้ นักลงทุนควรศึกษาให้รอบด้านก่อน ก่อนตัดสินใจลงทุน

admin

• Admin
  • ผู้บัญชาการเม่าไรเดอร์

• *
  • 32144
    1562
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02, มิถุนายน 2014, 04:46:32 PM »

ขอบคุณครับ
 (TH)** (TH)** (TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"
Rebate XM 3 $/ 1 Lot Click รายละเอียด : http://bit.ly/1HqWQKY

[/url

AskFuriou$

• นายกอง เม่าไรเดอร์

• **
  • 97
    2
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 04, กรกฎาคม 2014, 03:49:05 PM »

งงเลยครับท่านแอดมิน มาร์จินผมเหลือเกือบ 1,000$ แด่โดนโบรกบังคับปิดออเดอร์เฉยเลยครับ An2
lot 0.8 เลเวอเลจ 1:2000 ติดลบแค่ 200$ เงินต้นประมาณ 1,200$ กว่าๆ โดนปิดออเดอร์ได้ยังงัยครับ ยังเหลืออีกเป็น 100 pip ผมสามารถทำอะไรได้บ้างครับ ผมกะว่าจะรอปิดออเดอร์ตอนมันรีบาวน์ขึ้นมาแล้วถึงปิดออเดอร์  Ko*/-
คราวก่อน lot ใหญ่กว่านี้และลบเยอะกว่านี้ยังไม่เป็นอะไรเลยอ่ะครับ

admin

• Admin

• *
  • 32144
    1562
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 04, กรกฎาคม 2014, 04:27:02 PM »

งงเลยครับท่านแอดมิน มาร์จินผมเหลือเกือบ 1,000$ แด่โดนโบรกบังคับปิดออเดอร์เฉยเลยครับ An2
lot 0.8 เลเวอเลจ 1:2000 ติดลบแค่ 200$ เงินต้นประมาณ 1,200$ กว่าๆ โดนปิดออเดอร์ได้ยังงัยครับ ยังเหลืออีกเป็น 100 pip ผมสามารถทำอะไรได้บ้างครับ ผมกะว่าจะรอปิดออเดอร์ตอนมันรีบาวน์ขึ้นมาแล้วถึงปิดออเดอร์  Ko*/-
คราวก่อน lot ใหญ่กว่านี้และลบเยอะกว่านี้ยังไม่เป็นอะไรเลยอ่ะครับ

Capture รูปภาพ แจ้ง Support เลยครับ ผม

เอาเลข Order ไปแจ้งด้วย นะครับ จะโอเค สุด ครับ
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"
Rebate XM 3 $/ 1 Lot Click รายละเอียด : http://bit.ly/1HqWQKY

[/url

AskFuriou$

• **
  • 97
    2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 04, กรกฎาคม 2014, 05:34:26 PM »

แจ้งแล้วครับ.........แต่เค้าแจ้งกลับมาว่าเป็นการปิดออเดอร์โดยการ SL ครับ
ทั้งๆที่ผมไม่ได้ตั้งไว้ เปิดดูตอนเช้าก็ไม่ได้เข้าไปยุ่งกับออเดอร์ใดๆทั้งสิ้น อยู่ๆโปรแกรมก็ตั้ง SL ให้เองนะครับ ก่อนหน้านี้ก็เป็นมารอบหนึ่งแล้วจะกดลบออกไปก็ไม่ได้จนผมต้องตั้ง SL ห่างไปเป็น 100pip เพื่อไม่ให้โดน SL
ของทางท่านแอดมินเป็นไหมครับ ไม่ได้ตั้ง แต่อยู่ๆมันขึ้นมาเอง แล้วขึ้นติดกับราคา ณ ปัจจุบันกับตอนที่มันขึ้นมา รอบนั้นก็เสียวมากเลยครับเกือบแก้ไม่ทัน
แอดมินจะพอมีวิธีแก้ไข หรือทราบสาเหตุไหมครับ หรือว่าต้องลบโปรแกรมแล้วติดตั้งใหม่ครับ ขอบคุณครับ xc7*

admin

• Admin

• *
  • 32144
    1562
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 04, กรกฎาคม 2014, 05:37:22 PM »

แจ้งแล้วครับ.........แต่เค้าแจ้งกลับมาว่าเป็นการปิดออเดอร์โดยการ SL ครับ
ทั้งๆที่ผมไม่ได้ตั้งไว้ เปิดดูตอนเช้าก็ไม่ได้เข้าไปยุ่งกับออเดอร์ใดๆทั้งสิ้น อยู่ๆโปรแกรมก็ตั้ง SL ให้เองนะครับ ก่อนหน้านี้ก็เป็นมารอบหนึ่งแล้วจะกดลบออกไปก็ไม่ได้จนผมต้องตั้ง SL ห่างไปเป็น 100pip เพื่อไม่ให้โดน SL
ของทางท่านแอดมินเป็นไหมครับ ไม่ได้ตั้ง แต่อยู่ๆมันขึ้นมาเอง แล้วขึ้นติดกับราคา ณ ปัจจุบันกับตอนที่มันขึ้นมา รอบนั้นก็เสียวมากเลยครับเกือบแก้ไม่ทัน
แอดมินจะพอมีวิธีแก้ไข หรือทราบสาเหตุไหมครับ หรือว่าต้องลบโปรแกรมแล้วติดตั้งใหม่ครับ ขอบคุณครับ xc7*

อาการนี้ น่า จะมาจากการ ไปลง อินดี้ หรือ EA อะไร ประมาณนี้ ครับ ผมว่า uninstall Mt4 ตัวเดิม แล้ว ลงใหม่ ครับ น่าจะแก้ได้ผม ไม่เคยเป็น ครับ

[/url

admin

• Admin

• *
  • 32144
    1562
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 04, กรกฎาคม 2014, 05:40:35 PM »

อาการนี้ น่า จะมาจากการ ไปลง อินดี้ หรือ EA อะไร ประมาณนี้ ครับ ผมว่า uninstall Mt4 ตัวเดิม แล้ว ลงใหม่ ครับ น่าจะแก้ได้ผม ไม่เคยเป็น ครับ

แต่ ถ้า SL ตรง ค่าที่ปิด จะต้องเป็น สีแดง นะครับ ถ้าตั้ง ไว้ ลอง Capture มาให้ดูหน่อยได้ ใหม ครับ ไม่ต้อง เอา จำนวน เงินมา นะ เอา แค่จุดเข้า กับจุด ปิด

[/url

AskFuriou$

• **
  • 97
    2
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 04, กรกฎาคม 2014, 06:11:28 PM »

เป็นสีแดงครับ พึ่งเห็นตอนกลับบ้านมาเปิดเครื่องดูครับ ตอนนั้นกำลังใช้มือถือเปิดดูอยู่ครับ
คงต้องตามที่ท่านแอดมินบอก แหละครับ ลบออกแล้วลงใหม่ Ko*/-
เศร้าเลยครับ กำไรหายไม่พอ ทุนติดไปด้วยอีกหน่อย  un*/
ขอบคุณครับ

pattanasin04

• เม่าใหม่ ใจเกินร้อย

• *
  • 13
    0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 12, ตุลาคม 2014, 01:40:28 AM »

สอบถามครับ หากไม่ยืนยันตัวตน จำนวนเงินเยอะๆที่เราฝากถอนก็ไม่มีปัญหาใช่ไหม เช่นฝาก 100 000 ดอล ตอนถอนก็ถอน ได้ครั้งละๆ 1500 ดอล ไม่จำกัดจำนวนใช่ไหม

admin

• Admin

• *
  • 32144
    1562
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 12, ตุลาคม 2014, 04:31:07 AM »

สอบถามครับ หากไม่ยืนยันตัวตน จำนวนเงินเยอะๆที่เราฝากถอนก็ไม่มีปัญหาใช่ไหม เช่นฝาก 100 000 ดอล ตอนถอนก็ถอน ได้ครั้งละๆ 1500 ดอล ไม่จำกัดจำนวนใช่ไหม

ไม่ครับท่านจะถอน ได้ 1500 ดอลล่า / 10 ครั้ง ต่อวัน  ครับ
แต่ถ้าจะถอนมากกว่านั้น ก็บอก Admin ได้ ครับ จะติดต่อให้ ว่าอยากถอนมากกว่านั้น สำหรับ แอคเค้า นั้นๆ
แต่ต้องมี ยอดในบัญชีก่อนนะครับ ถึงจะถามได้

ยินดีครับ
 (TH)**
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12, ตุลาคม 2014, 10:35:39 AM โดย admin »

[/url

pattanasin04

• *
  • 13
    0
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 13, ตุลาคม 2014, 11:52:58 AM »

ไม่ครับท่านจะถอน ได้ 1500 ดอลล่า / 10 ครั้ง ต่อวัน  ครับ
แต่ถ้าจะถอนมากกว่านั้น ก็บอก Admin ได้ ครับ จะติดต่อให้ ว่าอยากถอนมากกว่านั้น สำหรับ แอคเค้า นั้นๆ
แต่ต้องมี ยอดในบัญชีก่อนนะครับ ถึงจะถามได้

ยินดีครับ
 (TH)**
ขอบคุณมากๆครับ TKo*)

peezaa7001

• **
  • 83
    0
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 11, กุมภาพันธ์ 2015, 10:41:58 AM »

สอบถามเกี่ยวกับ บัญชี ECNที่ บอกว่าเสียค่านาย 25$:1ล้าน$ ถ้าไม่ถึงต้องเสียเท่าไหร่ ผมไม่ค่อยเข้าใจอ่ะครับเกี่ยวกับ บัญชี ECN ใครพอทราบ ช่วยอธิบายหน่อยครับ ดูในเน็ตไม่ค่อยเข้าใจ

admin

• Admin

• *
  • 32144
    1562
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 11, กุมภาพันธ์ 2015, 12:16:49 PM »

สอบถามเกี่ยวกับ บัญชี ECNที่ บอกว่าเสียค่านาย 25$:1ล้าน$ ถ้าไม่ถึงต้องเสียเท่าไหร่ ผมไม่ค่อยเข้าใจอ่ะครับเกี่ยวกับ บัญชี ECN ใครพอทราบ ช่วยอธิบายหน่อยครับ ดูในเน็ตไม่ค่อยเข้าใจ
ง่าย ๆ ครับ

1 Lot การซื้อขาย ของเรา โบรก จะส่งเงินเข้าตลาด 100000$
10 lot = 1000000 $ เสีย ค่า คอมมิชชั่น 25$

ดังนั้น เทรด 1 lot เสียค่าคอมแค่ 2.5$ ครับ

[/url

nunthakorn516

• *
  • 27
    3
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 15, กุมภาพันธ์ 2015, 07:55:12 PM »

ขอสอบถามหน่อยครับพอดีผมเปิดบัญชีแล้วเลือกโปรแกรมโบนัสตามภาพฝากเงินเข้าแล้วเทรดตามปกติแล้วผมก็ถอนออกทั้งทุนและกำไรที่ได้ออกจากบัญชี
แต่พอกลับเข้าไปดูในโปรแกรมโบนัสมันเป็นยอดฝากติดลบไม่ได้เป็น0แล้วอย่างนี้ถ้าผมฝากเข้าไป200usdเขาจะเอายอดติดลบมาหักตงค์ผมมั้ยครับนี่
ไม่กล้าฝากเลยครับกลัวโดนหักงงอ่ะครับผมก็ถอนแค่เงินทุนที่ผมฝากเข้ากับกำไรที่ได้แต่ยอดในโปรแกรมโบนัสติดลบซะงั้น...ขอบคุณมากครับ

admin

• Admin

• *
  • 32144
    1562
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 15, กุมภาพันธ์ 2015, 08:06:32 PM »

ขอสอบถามหน่อยครับพอดีผมเปิดบัญชีแล้วเลือกโปรแกรมโบนัสตามภาพฝากเงินเข้าแล้วเทรดตามปกติแล้วผมก็ถอนออกทั้งทุนและกำไรที่ได้ออกจากบัญชี
แต่พอกลับเข้าไปดูในโปรแกรมโบนัสมันเป็นยอดฝากติดลบไม่ได้เป็น0แล้วอย่างนี้ถ้าผมฝากเข้าไป200usdเขาจะเอายอดติดลบมาหักตงค์ผมมั้ยครับนี่
ไม่กล้าฝากเลยครับกลัวโดนหักงงอ่ะครับผมก็ถอนแค่เงินทุนที่ผมฝากเข้ากับกำไรที่ได้แต่ยอดในโปรแกรมโบนัสติดลบซะงั้น...ขอบคุณมากครับ

ไม่ติดลบ ครับ แน่นอนฝากใหม่คือฝากใหม่
ถ้ากลัว ก็ block บัญชีเก่า
แล้วเปิด บช ใหม่ ได้เลย ครับ
 (TH)**

[/url

ข่าวสารฟอเร็กซ์

forex factory daliyfx investing netdania bloomberg

เว็บไซต์เพื่อนบ้าน

forexstartup.net

บทเรียนพื้นฐาน

forex grade 1 forex grade 2 forex grade 3 forex grade 4 forex grade 5 forex grade 6 forex grade 7 forex grade 8

โบรคเกอร์แนะนำ

exness xm fbs fxprimus tickmill fxpremax fxpro nordfx