ผู้เขียน หัวข้อ: เทคนิคการเทรด Forex Outsidebar การทำกำไรจาก Outsidebar การหาจุดเข้าที่เหมาะสม  (อ่าน 292 ครั้ง)

admin

• Admin
  • ผู้บัญชาการเม่าไรเดอร์

• *
  • 29350
  • ความมีน้ำใจ
    1338
« เมื่อ: 19, พฤศจิกายน 2016, 09:54:44 PM »

Share on your facebook
ภาคต่อของ Insidebar นะครับ ดู VDO แล้วลองทำตามดูนะ ครับ แล้ว จะบอกว่า รู้งี้.........

เทคนิคการเทรด Forex Outsidebar การทำกำไรจาก Outsidebar การหาจุดเข้าที่เหมาะสม
ในทุกๆ Movement ของ การเคลื่นที่ของกราฟ forex ทุกๆ การวิ่งของการจะถูกควบคุมหรือ control ด้วย Outsidebar หรือ Master candle เรามาเรียนรู้เทคนิคนี้กันครับ

xc8* xc8* xc8*
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"
Rebate XM 3 $/ 1 Lot Click รายละเอียด : http://bit.ly/1HqWQKY

[/url

ข่าวสารฟอเร็กซ์

Forex factory Dailyfx Investing Netdania Bloomberg

เว็บไซต์เพื่อนบ้าน

forexstartup.net vpsrider.com

บทเรียนพื้นฐาน

Forex Grade 1 Forex Grade 2 Forex Grade 3 Forex Grade 4 Forex Grade 5 Forex Grade 6 Forex Grade 7

เครื่องมือคำนวณ

Pip Calculator Pivot Calculator Margin Calculator Profit Calculator Fibonacci Calculator

โบรคเกอร์แนะนำ

Exness XM FBS Fxprimus Pepperstone Roboforex FxPro Forex4you