ผู้เขียน หัวข้อ: เด็กใหม่รายงานตัวครับ  (อ่าน 146 ครั้ง)

bensza0078

• เม่าใหม่ ใจเกินร้อย

• *
  • 1
  • ความมีน้ำใจ
    0
« เมื่อ: 03, พฤศจิกายน 2016, 09:08:29 PM »

Share on your facebook
สวัสดีครับ
ชื่อเล่น เบนซ์ อายุ 23 ปี
มือใหม่ ศึกษามาได้ 4 เดือน ลองจริงเจ็บเจียนตาย

ขอฝากเนื้อฝากตัวแนะนำหน่อยนะครับ
ขอบคุณครับ

admin

• Admin
  • ผู้บัญชาการเม่าไรเดอร์

• *
  • 30854
  • ความมีน้ำใจ
    1467
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03, พฤศจิกายน 2016, 09:28:36 PM »

Share on your facebook
สวัสดี ยินดี ต้อน รับ ครับผม
 ็Hip** ็Hip**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"
Rebate XM 3 $/ 1 Lot Click รายละเอียด : http://bit.ly/1HqWQKY

[/url

ข่าวสารฟอเร็กซ์

Forex factory Dailyfx Investing Netdania Bloomberg

เว็บไซต์เพื่อนบ้าน

forexstartup.net vpsrider.com

บทเรียนพื้นฐาน

Forex Grade 1 Forex Grade 2 Forex Grade 3 Forex Grade 4 Forex Grade 5 Forex Grade 6 Forex Grade 7

เครื่องมือคำนวณ

Pip Calculator Pivot Calculator Margin Calculator Profit Calculator Fibonacci Calculator

โบรคเกอร์แนะนำ

Exness XM FBS Fxprimus Pepperstone Roboforex FxPro Forex4you Tickmill