กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

การเทรด forex เทคนิคการใช้ MT4 forex สำหรับการวิเคราะห์กราฟ Forex Part 1 & 2

• 1 replies
  • 3,244 views
*

admin

• 80,404
การเทรด forex เทคนิคการใช้ MT4 forex สำหรับการวิเคราะห์กราฟ Forex Part 1 & 2

ในการเทรด forex นั้น สิ่งสำคัยที่จะต้องทราบเบื้องต้น สำหรับเทคนิคการเทรด forex การใช้งาน MT4 เทรด forex เพื่อการวิเคราะห์กราฟ forex สำหรับมือใหม่ เบื้องต้น Part1 ซึ่งจะมี 2 Part ให้ได้ศึกษากันครับ ซึ่งโดยทั่วไปแล้ว forex Trader ส่วนใหญ่จะใช้ การวิเคราะห์จากกราฟ เพือความแม่นยำในการหาจุดเข้าเทรด และเป้าหมายการเทรด โดย อ.บอล www.traderider.com

สำหรับเพื่อนๆ ที่ จะไปเรียน คอร์ส Forex ฟรี กับ Admin นะครับ จะไม่สอนการใช้งาน MT4 สำหรับการวิเคราะห์กราฟ แล้ว นะครับ ไปถึงจะสอน เทคนิค การเทรดเลย ครับ จะได้มีเวลาสอนได้ครบครับ

(TH)** (TH)** (TH)**

"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

derder

ขอบคุณค้าบ จาร์ยบอล