กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

มือใหม่..รายงานตัวครับ

• 3 replies
  • 1,683 views
มือใหม่..รายงานตัวครับ
« เมื่อ: 29, สิงหาคม 2016, 03:29:36 PM »
   ็Hip**   ฝากตัวด้วยครับ    ็Hip**
     ทดลองด้วยตัวเอง  เจ็บบ้างแต่คุ้มกับประสบการณ์ครับ
     ขอบคุณที่ให้พื้นที่ ในการเรียนรู้ครับผม  (TH)**
.                                                                                      xc7*
                                                                   เพราะแสวงหา มิใช่เพราะรอคอย
                                                                   เพราะเชี่ยวชาญ มิใช่เพราะโอกาส
                                                                   เพราะสามารถ มิใช่เพราะโชคช่วย
                                                                   ดังนี้แล้ว ลิขิตฟ้า หรือจะสู้มานะตน

*

fxprothailand

Re: มือใหม่..รายงานตัวครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29, สิงหาคม 2016, 04:04:15 PM »
ยินดีต้อนรับครับผม

(TH)** (TH)** (TH)**

*

admin

• 80,404
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 29, สิงหาคม 2016, 04:58:23 PM »
สวัสดี ยินดี ต้อนรับครับ
(TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

Niranda

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 11, ตุลาคม 2016, 11:10:15 AM »
ชื่อ แนนรฝากตัวด้วยค่ะ