กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

"วิธีเปิดบัญชี XM โบรกเกอร์ Forex
ยอดนิยมในไทย อัพเดต ล่าสุด ปี 2024

เนื้อหาสารบัญ

· วิธีเปิดบัญชี XM · วิธีรับโบนัส XM $30•  XM มีบัญชีประเภทใดบ้าง?•  มีข้อกำหนดการฝากขั้นต่ำในการเปิดบัญชีกับ XM หรือไม่?•  ฉันสามารถเปิดบัญชีทดลองก่อนเปิดบัญชีจริงได้หรือไม่?•  ต้องใช้เอกสารอะไรบ้างในการยืนยันบัญชี XM ?•  การตรวจสอบบัญชีใช้เวลานานเท่าใด?• XM มีแพลตฟอร์มการซื้อขายอะไรบ้าง?•  XM เป็นโบรกเกอร์ที่ได้รับการควบคุมหรือไม่?•  บัญชีของ XM มีเลเวอเรจอะไรบ้าง?•  XM มีค่าธรรมเนียมในการฝากและถอนเงินหรือไม่?•  สามารถเปลี่ยนสกุลเงินหลักของบัญชี XM ของฉันได้หรือไม่?•  XM มีช่องทางในการติดต่อขอความช่วยเหลือช่องทางใดบ้าง?•  ฉันสามารถเปิดบัญชีซื้อขายหลายบัญชีกับ XM ได้หรือไม่?•  XM มีการเรียนการสอนอะไรให้กับนักลงทุนหรือไม่?•  คำถามที่พบบ่อย•  หัวข้ออื่นๆที่เกี่ยวข้อง

ขั้นตอนการเปิดบัญชี XM

ลงทะเบียน คลิกลิ้งค์เปิดบัญชีที่ลิ้งก์นี้ www.xm.com
จากนั้นระบบจะพาเราเข้ามาหน้าเว็บไซด์แบบนี้ ให้เราเลือกประเทศที่พักอาศัย ซึ่งแน่นอนว่าของเราก็ต้องเป็นประเทศไทยอยู่แล้ว กรอกอีเมล รหัสผ่าน คลิกถูกที่ช่องสี่เหลี่ยม จากนั้นก็ใช้เรากดลงทะเบียนได้เลย

โอนภายในบัญชี xm
ยืนยันอีเมล หลังจากที่เราทำการกดลงทะเบียนเรียบร้อยแล้ว
เราจะต้องทำการ ยืนยันอีเมล โดยระบบจะทำการส่งลิงก์ยืนยันอีเมลไปที่อีเมลของเราที่ได้ลงทะเบียนไว้ในขั้นตอนแรก

กดยืนยัน E-mail รอรับอีเมลจากทาง XM เพื่อตรวจสอบที่อยู่อีเมลของเรา เมื่อได้รับ อีเมลที่ทาง XM ส่งมาให้แล้ว คลิกที่ ยืนยันอีเมลของท่าน ให้เราทำการรอสักครู่
หน้าหลักพื้นที่สมาชิก เมื่อเรายืนยันเรียบร้อยแล้ว
ระบบจะพาเราไปยังหน้าหลักของเว็บไซด์หรือหน้าพื้นที่สมาชิกนั่นเองค่ะ และทางโบรกเกอร์เค้าจะเปิดบัญชีเทรดให้เราโดยอัตโนมัติเลย เป็นบัญชีจริง MT5 ประเภทบัญชี Standrad มีเลขบัญชีเทรดให้ใช้งาน ซึ่งรหัสผ่านของบัญชีเทรดก็จะเป็นรหัสเดียวกับที่เราได้ต้องไว้ในหน้าลงทะเบียนนั่นเองครับ หากใครไม่ต้องการเทรด ในบัญชีที่โบรกเกอร์เปิดให้เราก็สามารถเปิดบัญชีเพิ่มได้ จากนั้นเราจะเข้าไปยืนยันตัวตน เพื่อรับโบนัสฟรี 30$ กัน ให้เราคลิกไปที่ยืนยันตอนนี้

รายละเอียดโปรไฟล์ ระบบจะพาเราเข้าสู่หน้าเพิ่มรายละเอียดโปรไฟล์ของคุณ ให้เราทำการกรอกข้อมูลตามที่ระบบกำหนด ไม่ว่าจะเป็น ชื่อ ชื่อกลางเราไม่ต้องกรอกก็ได้ ต่อไปกรอกนามสกุล เลือกวันเดือนปีเกิดของเรา กรอกหมายเลขโทรศัพท์ของเราลงไป จากนั้นกดดำเนินการต่อไป

รายละเอียดข้อมูลโปรไฟล์ กรอกข้อมูลที่อยู่อาศัยของเราตามที่ระบบกำหนด ซึ่งเราจะต้องกรอกเป็นภาษาอังกฤษเท่านั้นนะครับ เมื่อเรากรอกเรียบร้อยแล้ว ให้เรากด เพิ่มข้อมูลทางการเงิน
ข้อมูลผู้ลงทุน เลือกข้อมูลผู้ลงทุน หากเคยมีการศึกษาด้าน Forex มาก่อนอย่างน้อย 15 ครั้ง ให้เลือก ใช่ แต่ถ้าหากเราไม่เคย ก็ตอบว่า ไม่ใช่ ได้เลยครับ จากนั้นกดดำเนินการต่อไป
อัปโหลดเอกสารยืนยันตัวตน เมื่อมาถึงหน้าอัปโหลดเอกสาร ในช่องยืนยันตัวตนให้ทำการแนบเอกสารบัตรประจำตัวประชาชน ลงไป และส่วนช่องยืนยันถิ่นที่อยู่ หากเรามีทะเบียนบ้านที่เดี่ยวกับบัตรประชาชนของเราก็สามารถแนบบัตรประชาชนของเราไปได้เลย จากนั้นกดอัพโหลลดเอกสารของคุณ

รอตรวจสอบ เมื่อส่งเอกสารแล้วขึ้นหน้า
ท่านอัพโหลดเอกสารสำเร็จแล้ว ให้เรากดเข้าไปที่หน้าหลักจากนั้นให้รอทางเจ้าหน้าที่ตรวจสอบเอกสาร ซึ่งใช้เวลาไม่นานในการตรวจสอบเลยค่ะ 
ตรวจสอบอีเมล หากข้อมูลที่เราส่งไปถูกต้องทางโบรกเกอร์ก็จะส่งอีเมลการอัพโหลดเอกสารของเรามา ว่าได้มีการอัพโหลดเอกสารเสร็จสมบูรณ์แล้ว เพียงเท่านี้เราก็สามารถใช้งานบัญชีของโบรกเกอร์ XM ได้แล้วครับ

ขั้นตอนการรับโบนัส XM $30

กดรับโบนัส เมื่อเรายืนยันตัวตนเสร็จเรียบร้อยแล้ว
เราก็สามารถรับโบนัส 30$ ได้อีกด้วย ให้เรากดเข้าไปที่รับโบนัสของท่านตอนนี้
กรอกหมายเลขโทรศัพท์ ระบบจะให้เรากรอกหมายเลขโทรศัพท์ของเราลงไป เพื่อให้ทางโบรกเกอร์ส่งโค้ดการรับโบนัสของเรา จากนั้นกดส่งโค้ด
ใส่โค้ด หลังจากที่เราส่งหมายเลขโทรศัพท์แล้ว ทางระบบจะส่งเลขโค้ดมาที่เบอร์โทรศัพท์ที่เราได้กรอกไปข้างต้น ให้เรากรอกโค้ดที่เราได้รับมา แล้วกดยืนยันได้เลย 
ได้รับโบนัส 30$ เมื่อขึ้นหน้าต่าง โบนัสซื้อขายได้ถูกรับไปแล้ว ก็แสดงว่าโบนัสได้ถูกโอนข้าไปอยู่ในเครดิตบนบัญชีเทรดของเราแล้วครับ
เช็คโบนัสในเครดิต หลังจากที่เรากดรับโบนัสเรียบร้อยแล้วให้เราเข้าไปเช็คโบนัสของเราได้ที่บัญชีเทรดที่เรากดรับโบนัส
หากในหน้าเว็บไซด์ไม่ขึ้นโบนัสให้ เราสามารถเข้าไปเช็คได้ที่แพลตฟอร์มเทรด โดยล็อกอินแพลตฟอร์ม MT4,MT5 เราก็จะเห็นโบนัสที่แสดงเป็นเครดิตให้ครับ

XM มีบัญชีประเภทใดบ้าง?

XM มีบัญชีที่สามารถเข้าถึงได้ง่าย ไม่ว่าจะเป็นเทรดเดอร์มือใหม่หรือเทรดเดอร์มือเก่าก็สามารถใช้งานบัญชีของ XM ได้อย่างง่ายโดยสามารถเลือกเปิดบัญชีได้ตามคุณสมบัติที่ต้องการ ซึ่ง XM มีบัญชีอยู่ทั้งหมด 5 ประเภทดังนี้ ประเภทบัญชี Standard, ประเภทบัญชี Micro, ประเภทบัญชี Ultra Low Standard, ประเภทบัญชี Ultra Low Micro และ ประเภทบัญชี Shares โดยแต่ละประเภทบัญชีจะมีจุดเด่นที่แตกต่างกันไป โดยท่านสามารถอ่านจุดเด่นของแต่ละประเภทบัญชีเทรดได้ที่นี่

มีข้อกำหนดการฝากขั้นต่ำในการเปิดบัญชีกับ XM หรือไม่?

ข้อกำหนดการฝากขั้นต่ำสำหรับบัญชี XM อาจแตกต่างกันไปขึ้นอยู่กับภูมิภาคและวิธีการชำระเงิน แต่ในส่วนของประเทศไทยเราจะมียอดเงินฝากขั้นต่ำสุด สำหรับบัญชี Shares อยู่ที่ $ 10,000 สำหรับบัญชีประเภทอื่นๆ ทั้งหมด จำนวนเงินขั้นต่ำคือ $5

ฉันสามารถเปิดบัญชีทดลองก่อนเปิดบัญชีจริงได้หรือไม่?

XM ให้ความสำคัญกับความพร้อมของนักลงทุนทุกคนเช่นกัน จึงยินดีอย่างยิ่งสำหรับนักลงทุนที่ต้องการฝึกฝนการเทรดหรือทดสอบกลยุทธ์ต่างๆผ่านบัญชีทดลองของ XM โดยนักลงทุนสามารถเรียนรู้วิธีการใช้เครื่องมือต่างๆเพื่อให้เกิดความคุ้นชินกับตลาดก่อนที่จะเริ่มเทรดจริง

ต้องใช้เอกสารอะไรบ้างในการยืนยันบัญชี XM ?

สำหรับการยื่นเอกสารยืนยันในการเปิดบัญชี XM นั้นจำเป็นต้องใช้เอกสารยืนยันตัวตน และ เอกสารยืนยันที่อยู่อาศัย โดยเอกสารยืนยันตัวตนและยืนยันที่อยู่อาศัยสามารถใช้แค่บัตรประชาชนใบเดียวเพียงเท่านั้น แต่สิ่งสำคัญคือข้อมูลที่กรอกตอนสมัครเปิดบัญชีจะต้องเป็นข้อมูลที่ตรงกับหน้าบัตรประชาชนจึงจะสามารถยืนยันตัวตนสำเร็จ โดยการส่งเอกสารยืนยันตัวตนสามารถใช้มือถือถ่ายรูปเอกสารแล้ว Upload ได้เลยเอกสารที่ถ่ายส่งควรเป็นไฟล์ที่มีความละเอียดสูง สามารถอ่านได้อย่างชัดเจน ไม่มีการตัดขอบหรือเซ็นเซอร์ข้อมูลใดๆ และมีอายุใช้งานเหลือมากกว่า 6 เดือน

การตรวจสอบบัญชีใช้เวลานานเท่าใด?

XM มุ่งมั่นจะสร้างความราบรื่นและสะดวกที่สุดให้กับนักลงทุนจึงพัฒนาระบบการตรวจสอบบัญชีการยืนยันตัวตนของลูกค้าให้เร็วที่สุดซึ่งระยะเวลาการตรวจสอบจะอยู่ภายใน 1 – 2 วันแต่โดยปกติหากข้อมูลถูกต้องและครบถ้วนอาจเสร็จภายในไม่ถึง 1 ชั่วโมง

XM มีแพลตฟอร์มการซื้อขายอะไรบ้าง?

XM มีแพลตฟอร์มการซื้อขายให้นักลงทุนเลือกใช้ในการเทรดหลากหลายช่องทาง ได้แก่ MetaTrader 4 (MT4), MetaTrader 5 (MT5) ,MT4 WebTrader. MT5 WebTrader, MT4 Multiterminal, XM Mobile App ซึ่งสามารถใช้งานได้ครอบคลุมทั้งบน PC, Mac และทั้งบนสมาร์ทโฟนและแท็บเล็ต

XM เป็นโบรกเกอร์ที่ได้รับการควบคุมหรือไม่?

XM เป็นโบรกเกอร์ที่ได้รับการควบคุมและคุ้มครองโดยหลายหน่วยงานกำกับดูแลการเงินระหว่างประเทศต่าง ๆ ดังนี้

1. Cyprus Securities and Exchange Commission (CySEC): XM มีการรับรองและควบคุมโดย CySEC ซึ่งเป็นหน่วยงานการควบคุมทางการเงินในประเทศไซปรัส

2. XM Groupl Limited ได้ควบคุมโดยคณะกรรมการบริการด้านการเงินระหว่างประเทศ (IFSC) เบลีซภายใต้หมายเลขใบอนุญาตของบริการหลักทรัพย์ FSC 000261/309 (หมายเลขใบอนุญาติของบริการหลักทรัพย์ FSC 000261/309)

3. Australian Securities and Investments Commission (ASIC) XM ยังรับการควบคุมและอนุญาตให้กับการทำธุรกรรมของนักลงทุนในออสเตรเลียโดย ASIC ซึ่งเป็นหน่วยงานการควบคุมทางการเงินในออสเตรเลีย.

บัญชีของ XM มีเลเวอเรจเท่าไหร่บ้าง?

เลเวอเรจที่ใช้งานกับบัญชี XM มีอัตราส่วนที่ปกติเริ่มต้นอยู่ที่ 1 : 1 และสูงสุด 1 : 1000 นั่นหมายความว่าคุณสามารถซื้อขายได้มูลค่าสูงสุดถึง 1,000 เท่าของยอดเงินที่คุณมีในบัญชี 

XM มีค่าธรรมเนียมในการฝากและถอนเงินหรือไม่?

XM ต้องการอำนวยความสะดวกและรักษาผลประโยชน์ของนักลงทุนเป็นอย่างที่สุด XM จึงไม่มีนโยบายการเก็บค่าธรรมเนียมในการฝากและถอนเงินเข้าสู่บัญชีของ XM ในทุกประเภทบัญชีไม่ว่าจะฝากหรือถอนด้วยยอดเงินมากหรือน้อยเท่าไหร่ก็ตาม แต่หากทำการฝากถอนเงินผ่านช่องทาง E-Wallet หรือช่องทางการโอนเงินระหว่างประเทศ อาจจะมีค่าธรรมเนียมในการฝากถอนเงินจากทางธนาคารผู้ให้บริการ ดังนั้นการเลือกใช้ช่องทางการฝากถอนเงินผ่านช่องทางธนาคารไทยจะช่วยให้ประหยัดค่าธรรมเนียมอีกทั้งยังมีความรวดเร็วมากที่สุด

สามารถเปลี่ยนสกุลเงินหลักของบัญชี XM ได้หรือไม่?

XM ไม่มีนโยบายการเปลี่ยนสกุลเงินหลักของบัญชีเนื่องจากสกุลเงินหลักเป็นเพียงสกุลเงินที่ใช้แสดงในบัญชีซื้อของขายท่านเพื่อง่ายต่อการคำนวณกำไรหรือขาดทุนของท่านไม่ได้มีผลใดต่อการเทรด แต่หากท่านต้องการเปลี่ยนสกุลเงินหลักของบัญชี XM ท่านสามารถสร้างบัญชีเทรดใหม่ภายใต้บัญชีหลักเดิมและเลือกสกุลเงินหลักของบัญชีที่ต้องการกับบัญชีใหม่ได้

XM มีช่องทางในการติดต่อขอความช่วยเหลือช่องทางใดบ้าง?

XM มีตัวเลือกการสนับสนุนลูกค้าด้วยวิธีต่างๆหลากหลายช่องทาง เพื่อการช่วยให้นักลงทุนได้รับคำตอบตามที่ท่านต้องการอย่างง่ายดาย โดยสามารถเข้าไปที่ศูนย์ช่วยเหลือของ XM เป็นส่วนที่มีประสิทธิภาพมากที่สุดในการค้นหาคำตอบสำหรับคำถามของท่าน ถ้าหากท่านไม่พบคำตอบที่ต้องการหรือต้องการความช่วยเหลือเพิ่มเติม สามารถติดต่อได้ผ่านทาง Live chat หรือ ทางอีเมล ได้ตลอด 24ชั่วโมง ตั้งแต่วันจันทร์-อาทิตย์ หรือสามารถติดต่อผ่านช่องทาง Line Live Chat ซึ่งเป็นช่องทางใหม่ที่ทาง XM ได้เปิดใว้ให้บริการช่วยเหลือสนับสนุนลูกค้าได้ที่นี่ 

สามารถเปิดบัญชีซื้อขายหลายบัญชีกับ XM ได้หรือไม่?

XM อนุญาตให้นักลงทุนสามารถเปิดบัญชีซื้อขายหลายบัญชี ลูกค้าของ XM สามารถมีบัญชีซื้อขายได้สูงสุด 10 บัญชี และบัญชี Shares 1 บัญชี ซึ่งสามารถใช้การตั้งค่ากับบัญชีแต่ละบัญชีที่แตกต่างกันได้

XM มีการเรียนการสอนอะไรให้กับนักลงทุนหรือไม่?

XM ให้ความสำคัญกับการฝึกฝนและการศึกษาของเทรดเดอร์ โดยมีช่องทางการเรียนรู้ ไม่ว่าจะเป็น XM Live, ห้องเรียนแอดวานซ์, ห้องเรียนสำหรับมือใหม่, วิดีโอสอนใช้งาน MT4 และยังมีการจัดสัมมนาเกี่ยวกับ ForexและCFD ในจังหวัดต่างๆของประเทศไทยอีกด้วย

คำถามที่พบบ่อย

XM มีบัญชีประเภทใดบ้าง?  XM มีบัญชีให้บริการ 5 ประเภท ได้แก่ Standard, Micro, Ultra Low Standard, Ultra Low Micro, Shares 
  มีข้อกำหนดการฝากขั้นต่ำในการเปิดบัญชีกับ XM หรือไม่?  XM มีข้อกำหนดขั้นต่ำสำหรับบัญชี Shares อยู่ที่ $ 10,000 สำหรับบัญชีประเภทอื่นๆ ทั้งหมด จำนวนเงินขั้นต่ำคือ $ 5
  ฉันสามารถเปิดบัญชีทดลองก่อนเปิดบัญชีจริงได้หรือไม่? ได้ ท่านสามารถเปิดบัญชีทดลองก่อนเปิดบัญชีจริงได้
  ต้องใช้เอกสารอะไรบ้างในการตรวจสอบบัญชี XM ของฉัน? ท่านสามารถใช้เอกสารยืนยันตัวตนโดยใช้บัตรประชาชน และเอกสารยืนยันที่อยู่โดยใช้รายการเงินเดินบัญชี
  การตรวจสอบบัญชีของฉันใช้เวลานานเท่าใด? โดยปกติแล้วใช้เวลาไม่เกิน 24 ชั่วโมงหรือเร็วกว่านั้น
  XM มีแพลตฟอร์มการซื้อขายอะไรบ้าง? MT4, MT5, MT4 WebTrader, MT5 WebTrader, MT4 Multiterminal, XM Mobile App
  ฉันจำเป็นต้องดาวน์โหลดซอฟต์แวร์เพื่อซื้อขายกับ XM หรือไม่? หากไม่ต้องการดาวน์โหลดซอฟต์แวร์เพื่อซื้อขาย สามารถกดซื้อขายผ่านทางแพลตฟอร์ม Web Trader ได้เลย
  XM เป็นโบรกเกอร์ที่มีใบอนุญาตหรือไม่? XM เป็นโบรกเกอร์ที่ได้รับการควบคุมและกำกับดูแลจาก CySEC IFSC และ ASIC 
  บัญชีเทรด XM มีเลเวอเรจเท่าไหร่บ้าง? XM มีเลเวอเรจให้เลือกเริ่มต้นตั้งแต่ 1:1 ไปจนถึง 1:1000 
  XM มีค่าธรรมเนียมในการฝากและถอนเงินหรือไม่? ไม่ XM ไม่มีนโยบายการเรียกเก็บค่าธรรมเนียมสำหรับการฝากหรือถอนเงิน
  XM มีค่าธรรมเนียมสำหรับการใช้งานในบัญชีหรือไม่? ไม่ XM ไม่มีนโยบายการเรียกเก็บค่าธรรมเนียมสำหรับการใช้งานบัญชี
  ฉันสามารถเปลี่ยนสกุลเงินหลักของบัญชี XM ของฉันได้หรือไม่? ไม่ท่านไม่สามารถเปลี่ยนสกุลเงินหลักของบัญชีได้
  XM มีตัวเลือกการสนับสนุนลูกค้าอะไรบ้าง? ท่านสามารถติดต่อLive Chat XM หรือ Email ของ XM ได้ตลอด 24 ชั่วโมง
  ฉันสามารถเปิดบัญชีซื้อขายหลายบัญชีกับ XM ได้หรือไม่? ท่านสามารถเปิดบัญชีซื้อขายได้สูงสุด 10 บัญชี และบัญชี Shares 1 บัญชี
  XM มีการเรียนการสอนอะไรให้กับนักลงทุนหรือไม่? XM มีการเรียนการสอนให้กับนักลงทุนหลากหลายช่องทางทั้ง Online และการจัดสัมมนาตามจังหวัดต่างๆในประเทศไทย

กลับขึ้นด้านบน

ขั้นตอน เปิดบัญชี XM โบรกเกอร์ Forex ยอดนิยมในไทย อัพเดต ล่าสุด ปี 2024

• 164 replies
  • 73,845 views
*

andersonpokhao

Re: เปิดบัญชีเทรด Forex กับ XM.com
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: 12, กุมภาพันธ์ 2016, 04:38:48 PM »
Acount id=2592372
Account type=standard
สมัครผ่านแอดมินครับ

*

admin

• 80,397
Re: เปิดบัญชีเทรด Forex กับ XM.com
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: 12, กุมภาพันธ์ 2016, 05:06:24 PM »
อ้างจาก: andersonpokhao ที่ 12, กุมภาพันธ์  2016, 04:38:48 PM

ผ่านครับ
ขอบคุณครับ
(TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

« ตอบกลับ #62 เมื่อ: 12, กุมภาพันธ์ 2016, 05:48:21 PM »
อ้างจาก: admin ที่ 12, กุมภาพันธ์  2016, 05:06:24 PM
อ้างจาก: andersonpokhao ที่ 12, กุมภาพันธ์  2016, 04:38:48 PM

ผ่านครับ
ขอบคุณครับ
(TH)**

แล้ว โบนัส 30$ ได้มั้ยครับ ต้องทำไง

*

admin

• 80,397
« ตอบกลับ #63 เมื่อ: 12, กุมภาพันธ์ 2016, 06:43:15 PM »
อ้างจาก: andersonpokhao ที่ 12, กุมภาพันธ์  2016, 05:48:21 PM
อ้างจาก: admin ที่ 12, กุมภาพันธ์  2016, 05:06:24 PM

ผ่านครับ
ขอบคุณครับ
(TH)**

แล้ว โบนัส 30$ ได้มั้ยครับ ต้องทำไง

ส่งเอกสาร ยิืนยัน ตัว ตน ครับ
1.แสกน บัตร ประชาชน หรือ /Passport
2. Untility Bill ค่าน้ำ ค่าไฟ ค่า โทรศัพท์ บัตรเครดิต หรือ ทะเบียน บ้าน ก็ได้

ส่งแล้ว ยืนยันตัวตนเรียบร้อยก็ ทำการ Activateเบอร์มือถือ ระบบจะส่ง Code ไปที่ มือถือ ท่านแล้ว Credit Bonus ก็จะเข้า ครับ
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

« ตอบกลับ #64 เมื่อ: 12, กุมภาพันธ์ 2016, 07:54:57 PM »
อ้างจาก: admin ที่ 12, กุมภาพันธ์  2016, 06:43:15 PM
อ้างจาก: andersonpokhao ที่ 12, กุมภาพันธ์  2016, 05:48:21 PM

ผ่านครับ
ขอบคุณครับ
(TH)**

ส่งเอกสาร ยิืนยัน ตัว ตน ครับ
1.แสกน บัตร ประชาชน หรือ /Passport
2. Untility Bill ค่าน้ำ ค่าไฟ ค่า โทรศัพท์ บัตรเครดิต หรือ ทะเบียน บ้าน ก็ได้

ส่งแล้ว ยืนยันตัวตนเรียบร้อยก็ ทำการ Activateเบอร์มือถือ ระบบจะส่ง Code ไปที่ มือถือ ท่านแล้ว Credit Bonus ก็จะเข้า ครับ
ขอบคุณครับ

*

stevemadde

« ตอบกลับ #65 เมื่อ: 13, กุมภาพันธ์ 2016, 12:29:39 AM »
สมัคร Acc ต่อจาก Link Admin ครับ
Account id : 13632586
Account Type : Micro

ผ่านไหม
(TH)**

*

admin

• 80,397
« ตอบกลับ #66 เมื่อ: 13, กุมภาพันธ์ 2016, 12:38:02 AM »
อ้างจาก: stevemadde ที่ 13, กุมภาพันธ์  2016, 12:29:39 AM
สมัคร Acc ต่อจาก Link Admin ครับ
Account id : 13632586

ผ่านไหม
(TH)**

ผ่านครับ
ขอบคุณครับ
(TH)**

*

may

« ตอบกลับ #67 เมื่อ: 29, กุมภาพันธ์ 2016, 07:27:13 PM »
สมัครต่อจาก link admin คะ
Account  Id: 13637488

ผ่านป่าวคะ ขอบคุณคะ

*

admin

• 80,397
« ตอบกลับ #68 เมื่อ: 29, กุมภาพันธ์ 2016, 07:42:22 PM »
อ้างจาก: may ที่ 29, กุมภาพันธ์  2016, 07:27:13 PM
สมัครต่อจาก link admin คะ
Account  Id: 13637488

ผ่านป่าวคะ ขอบคุณคะ

ผ่านครับ ขอบคุณครับ
(TH)**

*

patavan1

« ตอบกลับ #69 เมื่อ: 04, เมษายน 2016, 12:58:25 PM »
สมัครต่อจาก link admin ครับ เปิดบัญชีใหม่
Account  Id: 2633151
Account Type : Standard

ผ่านไหมครับ

*

admin

• 80,397
« ตอบกลับ #70 เมื่อ: 04, เมษายน 2016, 01:25:59 PM »
อ้างจาก: patavan1 ที่ 04, เมษายน  2016, 12:58:25 PM
สมัครต่อจาก link admin ครับ เปิดบัญชีใหม่

ผ่านไหมครับ

ไม่ผ่านครับ รบกวนเพิ่ม บช ตามนี้ นะครับ

http://traderider.com/index.php/topic,3242.0.html

ขอบคุณครับ

*

patavan1

« ตอบกลับ #71 เมื่อ: 04, เมษายน 2016, 07:38:58 PM »
บัญชีผม ยังรอยืนยันอยู่ครับ แบบนี้ครับตามรูปที่แนบมา ต้องทำไงต่อดีครับ admin
อ้างจาก: admin ที่ 04, เมษายน  2016, 01:25:59 PM
อ้างจาก: patavan1 ที่ 04, เมษายน  2016, 12:58:25 PM

ผ่านไหมครับ

ไม่ผ่านครับ รบกวนเพิ่ม บช ตามนี้ นะครับ

http://traderider.com/index.php/topic,3242.0.html

ขอบคุณครับ

*

admin

• 80,397
« ตอบกลับ #72 เมื่อ: 04, เมษายน 2016, 07:41:13 PM »
อ้างจาก: patavan1 ที่ 04, เมษายน  2016, 07:38:58 PM
บัญชีผม ยังรอยืนยันอยู่ครับ แบบนี้ครับตามรูปที่แนบมา ต้องทำไงต่อดีครับ admin
อ้างจาก: admin ที่ 04, เมษายน  2016, 01:25:59 PM

ผ่านไหมครับ

ขอบคุณครับ

รอบัญชี แรก ผ่านก่อนแล้ว ค่อยเปิด เพิ่มใหม่ตามขั้นตอนครับผม
แล้ว ใช้บัญชีใหม่ที่ เปิด แทนครับ
(TH)**

*

patavan1

« ตอบกลับ #73 เมื่อ: 04, เมษายน 2016, 08:03:31 PM »
Ko ครับ ขอบคุณครับ (TH)**
อ้างจาก: admin ที่ 04, เมษายน  2016, 07:41:13 PM
อ้างจาก: patavan1 ที่ 04, เมษายน  2016, 07:38:58 PM

ผ่านไหมครับ

ขอบคุณครับ

รอบัญชี แรก ผ่านก่อนแล้ว ค่อยเปิด เพิ่มใหม่ตามขั้นตอนครับผม
แล้ว ใช้บัญชีใหม่ที่ เปิด แทนครับ
(TH)**

*

patavan1

« ตอบกลับ #74 เมื่อ: 05, เมษายน 2016, 01:07:32 PM »
สมัครต่อจาก link admin ครับ
Account  Id: 2633976
ผ่านยังครับ
อ้างจาก: patavan1 ที่ 04, เมษายน  2016, 08:03:31 PM
Ko ครับ ขอบคุณครับ (TH)**
อ้างจาก: admin ที่ 04, เมษายน  2016, 07:41:13 PM

ผ่านไหมครับ

ขอบคุณครับ

(TH)**