ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งปัญหา Exness Real 6 แจ้งที่นี่ ครับ Admin จะดำเนินการติดตามให้ทุกท่านครับ  (อ่าน 2641 ครั้ง)

admin

• Admin
  • ผู้บัญชาการเม่าไรเดอร์

• *
  • 29277
  • ความมีน้ำใจ
    1334
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: 13, กรกฎาคม 2016, 09:26:43 AM »

Share on your facebook
แจ้งผ่านมาจะครบอาทิตย์ ยังเงียบอยู่เลยค่ะ  xc6* xc6*

แจ้งใน Feedback ด้วยหรือยังครับ
 (TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"
Rebate XM 3 $/ 1 Lot Click รายละเอียด : http://bit.ly/1HqWQKY

[/url

pupby_yui

• เม่าใหม่ ใจเกินร้อย

• *
  • 12
    0
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: 13, กรกฎาคม 2016, 10:15:20 AM »

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ แจ้งทั้งแอดมิน แจ้งทั้งใน Feedback ผ่านมาแล้ว 6 วันทำการ ยังเงียบเหมือนเดิมเบยยย

T____T ต้องรอไปเรื่อยๆ  นี่ก้อรออย่างมีความหวังทุกวันเลย ว่าคงได้คืนสักวัน หุหุ  xc6* xc6*

spizyize

• *
  • 31
    1
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: 13, กรกฎาคม 2016, 10:21:54 AM »

ยังไม่ได้รับคืนเหมือนกันค่ะแจ้งไปตั้งแต่วันแรกที่เกิดเรื่องเลย  รู้สึกผิดหวังกับการใช้งานและให้บริการของ exness มากยิ่งเกิดเหตุการณ์กราฟรูดลงไปจนเกิดผลกระทบต่อพอร์ทแบบนี้ ช๊อคมากจริง ๆ

geegd

• *
  • 23
    0
« ตอบกลับ #63 เมื่อ: 14, กรกฎาคม 2016, 12:42:41 AM »

แจ้งผ่านมาจะครบอาทิตย์ ยังเงียบอยู่เลยค่ะ  xc6* xc6*

แจ้งใน Feedback ด้วยหรือยังครับ
 (TH)**

แจ้งทั้งในบอร์ด และFeedback แล้วค่ะ แต่เรื่องยังเงียบอยู่เลยค่ะ  xc6* xc6*

Red.Fox

• นายกอง เม่าไรเดอร์

• **
  • 197
    18
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: 14, กรกฎาคม 2016, 08:27:46 AM »

ไม่รู้กี่วันผ่านไป คุยล่าสุดเมื่อเช้า ก็ยังคงต้องรอต่อไปเหมือนเดิม
.....

ปลาทอง ^^

• **
  • 61
    1
« ตอบกลับ #65 เมื่อ: 14, กรกฎาคม 2016, 08:32:42 AM »

ยังไม่คืนเหมือนกันเลย
แจ้งแต่ในบอร์ด ไม่ได้เข้าไปแจ้งที่feedback อ่ะ
 xc6* xc6*

Red.Fox

• **
  • 197
    18
« ตอบกลับ #66 เมื่อ: 14, กรกฎาคม 2016, 08:34:39 AM »

ไปแจ้งที่ feedback เลยครับมี support ภาษาไทย อย่างน้อยมีสถานะไว้ตรวจสอบนะครับ

spizyize

• *
  • 31
    1
« ตอบกลับ #67 เมื่อ: 14, กรกฎาคม 2016, 09:04:48 AM »

ไม่ได้แจ้งในบอร์ดเพราะเห็นว่าแจ้งใน feedback แล้วอีกอย่างเกรงใจแอดมินด้วยแต่ ณ วันนี้เวลานี้ก็ยังไม่ได้คืนเลยค่ะตามเรื่องทั้งใน Chat support ทุกอย่างก็ยังไม่ได้ เห้อออออออออออ 

admin

• Admin

• *
  • 29277
    1334
« ตอบกลับ #68 เมื่อ: 14, กรกฎาคม 2016, 09:20:32 AM »

ผมส่งกระทู้ ใน บอร์ด ไปให้ ทาง Exness ครับ และ ทาง Support แจ้งให้ ทำรายการทาง Feedback อีกทางก
ก็จะมีผู้ที่ได้รับแล้วกับไม่ได้รับ ครับ ยังไง รอกัน อีก สักหน่อย ครับ น่าจะ กำลังทยอยทำกันอยู่นะ ครับ
 (TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"
Rebate XM 3 $/ 1 Lot Click รายละเอียด : http://bit.ly/1HqWQKY

[/url

spizyize

• *
  • 31
    1
« ตอบกลับ #69 เมื่อ: 14, กรกฎาคม 2016, 09:36:42 AM »

ผมส่งกระทู้ ใน บอร์ด ไปให้ ทาง Exness ครับ และ ทาง Support แจ้งให้ ทำรายการทาง Feedback อีกทางก
ก็จะมีผู้ที่ได้รับแล้วกับไม่ได้รับ ครับ ยังไง รอกัน อีก สักหน่อย ครับ น่าจะ กำลังทยอยทำกันอยู่นะ ครับ
 (TH)**

ขอบคุณแอดมินมาก ๆค่ะ

denOden

• **
  • 142
    2
« ตอบกลับ #70 เมื่อ: 15, กรกฎาคม 2016, 03:31:41 PM »

แอดมินครับ  ผมมีโอกาสจะได้เงินคืนไหมครับ
ผมส่งไปทุกฝ่ายเลยตั้งแต่วันที่ 07/07/59 ครับ
Id, real, order, log files ส่งครบหมดครับ ทางexness มีสิทธิที่จะไม่คืนเงินผมไหมครับ

admin

• Admin

• *
  • 29277
    1334
« ตอบกลับ #71 เมื่อ: 15, กรกฎาคม 2016, 04:21:48 PM »

แอดมินครับ  ผมมีโอกาสจะได้เงินคืนไหมครับ
ผมส่งไปทุกฝ่ายเลยตั้งแต่วันที่ 07/07/59 ครับ
Id, real, order, log files ส่งครบหมดครับ ทางexness มีสิทธิที่จะไม่คืนเงินผมไหมครับ

ผม ส่งเรื่องไปให้ อีกรอบ นะครับผม ให้ Support เขาดูให้ครับ
 (TH)**

[/url

denOden

• **
  • 142
    2
« ตอบกลับ #72 เมื่อ: 15, กรกฎาคม 2016, 05:16:47 PM »

ผม ส่งเรื่องไปให้ อีกรอบ นะครับผม ให้ Support เขาดูให้ครับ
 (TH)**

thank** **tk** ขอบคุณมากๆเลยครับ admin

admin

• Admin

• *
  • 29277
    1334
« ตอบกลับ #73 เมื่อ: 15, กรกฎาคม 2016, 05:19:02 PM »

(TH)**

thank** **tk** ขอบคุณมากๆเลยครับ admin

เขาแจ้งว่า เขา อ่านแล้ว จะไปตอบ ใน Comment นะครับ ลองเข้าไปดูครับเขาตอบว่ายังไง บ้าง ครับ
 (TH)**

[/url

Naiinon

• **
  • 148
    1
« ตอบกลับ #74 เมื่อ: 16, กรกฎาคม 2016, 12:26:15 AM »

จากวันที่แจ้งเรื่องจนถึงวันนี้ก็ 10 วันละ ยังไม่ได้เคลมเลย  xc6* ลองสอบถามไปกับเจ้าหน้าที่ก็ได้คำตอบแต่เพียง รอผู้เชี่ยวชาญ
ยอมขายหมูดีกว่าไม่มีหมูให้ขาย

ข่าวสารฟอเร็กซ์

Forex factory Dailyfx Investing Netdania Bloomberg

เว็บไซต์เพื่อนบ้าน

forexstartup.net vpsrider.com

บทเรียนพื้นฐาน

Forex Grade 1 Forex Grade 2 Forex Grade 3 Forex Grade 4 Forex Grade 5 Forex Grade 6 Forex Grade 7

เครื่องมือคำนวณ

Pip Calculator Pivot Calculator Margin Calculator Profit Calculator Fibonacci Calculator

โบรคเกอร์แนะนำ

Exness XM FBS Fxprimus Pepperstone Roboforex FxPro Forex4you