ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งปัญหา Exness Real 6 แจ้งที่นี่ ครับ Admin จะดำเนินการติดตามให้ทุกท่านครับ  (อ่าน 2848 ครั้ง)

m_kunteewong

• เม่าใหม่ ใจเกินร้อย

• *
  • 23
  • ความมีน้ำใจ
    2
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 08, กรกฎาคม 2016, 11:58:24 AM »

Share on your facebook
ผมได้รับเรียบร้อยแล้วครับ Admin  ขอบคุณมากๆๆครับ

**tk** **tk** **tk** **tk**

(TH)** (TH)** (TH)** (TH)**

Exness Support

• Sponsors Official

• *
  • 4
    1
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 08, กรกฎาคม 2016, 02:43:10 PM »

ลูกค้าท่านใดที่ยังไม่ได้รับการตอบกลับ สามารถส่งร้องเรียนให้ดำเนินการขอตรวจสอบออเดอร์ได้ด้วยตนเองเพื่อความรวดเร็ว ดังนี้ค่ะ
1. ติดต่อเข้ามาที่ช่องทาง https://www.exness.com/member/feedback
2. อธิบายรายละเอียด พร้อมแจ้งหมายเลขบัญชี exness/ รหัสผ่านโทรศัพท์ และพิมพ์แจ้งหมายเลขออเดอร์ที่ได้รับผลกระทบ พร้อม log file ค่ะ
หลังจากนั้นทางไทยซัพพอตจะทำการตอบกลับผ่านช่องทางดังกล่าว และส่งเรื่องให้ผู้เชี่ยวชาญทำการตรวจสอบต่อไปค่ะ
ขอบคุณค่ะ

admin

• Admin
  • ผู้บัญชาการเม่าไรเดอร์

• # ออนไลน์
  • *
  • 30162
    1395
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 08, กรกฎาคม 2016, 03:01:43 PM »

ลูกค้าท่านใดที่ยังไม่ได้รับการตอบกลับ สามารถส่งร้องเรียนให้ดำเนินการขอตรวจสอบออเดอร์ได้ด้วยตนเองเพื่อความรวดเร็ว ดังนี้ค่ะ
1. ติดต่อเข้ามาที่ช่องทาง https://www.exness.com/member/feedback
2. อธิบายรายละเอียด พร้อมแจ้งหมายเลขบัญชี exness/ รหัสผ่านโทรศัพท์ และพิมพ์แจ้งหมายเลขออเดอร์ที่ได้รับผลกระทบ พร้อม log file ค่ะ
หลังจากนั้นทางไทยซัพพอตจะทำการตอบกลับผ่านช่องทางดังกล่าว และส่งเรื่องให้ผู้เชี่ยวชาญทำการตรวจสอบต่อไปค่ะ
ขอบคุณค่ะ

สมาชิกที่ แจ้ง ในนี้ รบกวนไป แจ้ง ที่ Feedback ด้วย ตามนี้ครับ

ยังไงรบกวน ทุกท่าน กันอีก รอบนะครับ ผมตกลงกับ Support Exness แล้ว ว่า ต้องดำเนินการตามนี้ด้วย ครับ

(TH)** (TH)** (TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"
Rebate XM 3 $/ 1 Lot Click รายละเอียด : http://bit.ly/1HqWQKY

[/url

Kikkokkok

• *
  • 38
    3
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 08, กรกฎาคม 2016, 03:46:39 PM »

แอดมินคะ
ไฟล์ที่แนบคือไฟล์อะไรคะ
เหมือนจะกดแนบไม่ได้อ่ะค่ะ

ขอบคุณค่ะ

pupby_yui

• *
  • 12
    0
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 08, กรกฎาคม 2016, 03:51:32 PM »

แจ้งไปตั้งแต่วันแรกเลยค่า ท่านแอดมิน ผ่านมา 2 วัน แล้วยังเงียบเหมือนเดิมเลยค่าาา รอต่อไป...

xc6* xc6* xc6*

Kikkokkok

• *
  • 38
    3
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: 08, กรกฎาคม 2016, 04:29:11 PM »

แจ้งไปตั้งแต่วันแรกเลยค่า ท่านแอดมิน ผ่านมา 2 วัน แล้วยังเงียบเหมือนเดิมเลยค่าาา รอต่อไป...

เหมือนกันเลยค่ะ  แจ้งไปแต่ยังเงียบๆอยุ่เลยค่ะ
บอกให้รอ  5-7  วันทำการค่ะ  😭😭😭

admin

• Admin

• # ออนไลน์
  • *
  • 30162
    1395
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: 08, กรกฎาคม 2016, 04:43:03 PM »

แอดมินคะ

ขอบคุณค่ะ

เปิด MT4  ครับ ใน คอม นะ ไปที่ Account history >>>> คลิก ขวา Save as report ครับ มันจะได้ ไฟล์ เป้น HTMP ไฟล์ เปิด ในเวป ครับ
จากนั้น ก็ Save เป็น PDF ก็ได้ ครับ แล้ว ก็แนบไป ครับ
 (TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"
Rebate XM 3 $/ 1 Lot Click รายละเอียด : http://bit.ly/1HqWQKY

[/url

Kikkokkok

• *
  • 38
    3
« ตอบกลับ #52 เมื่อ: 08, กรกฎาคม 2016, 04:49:57 PM »

แอดมินคะ

ขอบคุณค่ะ

เปิด MT4  ครับ ใน คอม นะ ไปที่ Account history >>>> คลิก ขวา Save as report ครับ มันจะได้ ไฟล์ เป้น HTMP ไฟล์ เปิด ในเวป ครับ
จากนั้น ก็ Save เป็น PDF ก็ได้ ครับ แล้ว ก็แนบไป ครับ
 (TH)**

ขอบคุณค่ะแอดมิน
รออย่างมีความหวัง  😭😭

Red.Fox

• นายกอง เม่าไรเดอร์

• **
  • 197
    18
« ตอบกลับ #53 เมื่อ: 08, กรกฎาคม 2016, 06:32:30 PM »

แจ้งผ่านมา 3 วันแล้วยังเงียบอยู่เลยครับ

จนถึงวันนี้คนที่ยังไม่ได้รับการแก้ไขแล้ว order ยังเปิดค้างอยู่
มี margin น้อยคงยิ่งซวย คู่อื่นที่ไม่ใช่ EURUSD คงโดน margin call ไปแบบเนียนๆ

Kikkokkok

• *
  • 38
    3
« ตอบกลับ #54 เมื่อ: 09, กรกฎาคม 2016, 01:09:09 AM »

แอดมินคะ
ได้รับคืนแล้วนะคะ
ทำในคอมอีกครั้ง ก็ได้คืนเลยค่ะ

ขอบคุณแอดมินมากๆๆๆ ค่ะ

thank** thank** thank** thank** thank**
 cheetah3* cheetah3*

denOden

• **
  • 142
    2
« ตอบกลับ #55 เมื่อ: 11, กรกฎาคม 2016, 09:26:09 AM »

ผมทำทุกอย่างตั้งแต่วันแรกแล้วครับ 1.ส่งข้อมูลที่นี้ ,  2. ส่งที่feedback พร้อม log files 

แต่วันนี้ก้อยังไม่ได้  เศร้าใจอดเทรดพร้อมเพื่อนๆ อดตามsig admin 

admin

• Admin

• # ออนไลน์
  • *
  • 30162
    1395
« ตอบกลับ #56 เมื่อ: 11, กรกฎาคม 2016, 09:26:54 AM »

ผมทำทุกอย่างตั้งแต่วันแรกแล้วครับ 1.ส่งข้อมูลที่นี้ ,  2. ส่งที่feedback พร้อม log files 

แต่วันนี้ก้อยังไม่ได้  เศร้าใจอดเทรดพร้อมเพื่อนๆ อดตามsig admin

รอ ก่อน ครับ ยังไงได้ แน่นอนครับ ท่าน
 (TH)**

[/url

saknarin

• *
  • 3
    0
« ตอบกลับ #57 เมื่อ: 11, กรกฎาคม 2016, 01:13:47 PM »

ผมได้รับแล้วคับ ขอขอบคุณ Admin มากเลย  )2:

denOden

• **
  • 142
    2
« ตอบกลับ #58 เมื่อ: 11, กรกฎาคม 2016, 03:25:32 PM »

รอ ก่อน ครับ ยังไงได้ แน่นอนครับ ท่าน
 (TH)**

thank** **tk** thank** **tk**
ขอบคุณครับ Admin

geegd

• *
  • 23
    0
« ตอบกลับ #59 เมื่อ: 13, กรกฎาคม 2016, 07:55:48 AM »

แจ้งผ่านมาจะครบอาทิตย์ ยังเงียบอยู่เลยค่ะ  xc6* xc6*

ข่าวสารฟอเร็กซ์

Forex factory Dailyfx Investing Netdania Bloomberg

เว็บไซต์เพื่อนบ้าน

forexstartup.net vpsrider.com

บทเรียนพื้นฐาน

Forex Grade 1 Forex Grade 2 Forex Grade 3 Forex Grade 4 Forex Grade 5 Forex Grade 6 Forex Grade 7

เครื่องมือคำนวณ

Pip Calculator Pivot Calculator Margin Calculator Profit Calculator Fibonacci Calculator

โบรคเกอร์แนะนำ

Exness XM FBS Fxprimus Pepperstone Roboforex FxPro Forex4you Tickmill